Suggest VẮN ĐỀ MUA THẺ PAYONEER

minhthuy92

Junior
Reactions
11
MR
0.000
MÌNH THẤY CÓ BẠN BÁN THẺ PAYONEER CHÍNH CHỦ ĐÃ ACTIVE,US PAYMENT VẬY MUA VỀ MÌNH SẼ ADD ĐƯỢC PAYPAL US RỒI...NHƯNG MÌNH THẮC MẮC LÀ PAYONEER LÀ TÊN CỦA NGƯỜI BÁN CHỨ K PHẢI TÊN CỦA MÌNH VẬY SAU NÀY CÓ GẬP VẮN ĐỀ GÌ RÚT TIỀN KHÔNG?
VÀ CHO MÌNH HỎI NẾU MUA THẺ VỀ MÌNH CÓ THỂ THAY ĐỔI THÀNH TÊN CỦA MÌNH KHÔNG? HAY MUA RỒI THÌ Y NHƯ VẬY RỒI SỬ DỤNG
MONG CÁC BẠN GIÚP CHO
CHÂN THÀNH CẢM ƠN

Tất nhiên là không đổi tên thẻ đc rồi. Thêm lưu ý nữa là "ĐÃ ACTIVE US PAYMENT" thì cũng chỉ nhận đc 1 lần, từ lần thứ 2 sẽ bị hold. Muốn không bị hold thì phải verify.

Tất nhiên là không đổi tên thẻ đc rồi. Thêm lưu ý nữa là "ĐÃ ACTIVE US PAYMENT" thì cũng chỉ nhận đc 1 lần, từ lần thứ 2 sẽ bị hold. Muốn không bị hold thì phải verify.
vậy làm sao verify được cậu?...mà verify được thì dùng thoải mái rồi đúng không cậu...?

vậy làm sao verify được cậu?...mà verify được thì dùng thoải mái rồi đúng không cậu...?

cứ rút về 1 lần, lần thứ 2 nó sẽ hold và có email hướng dẫn gửi các thứ cần thiết để verify, nếu thành công thì từ đó về sau sẽ nhận thoải mái, còn không thì có thể nó sẽ khóa card nếu thấy các thông tin dùng để verify là giả hoặc ko hợp lệ.

Mình gửi đăng ký đã 6 ngày mà chả thấy nó báo gì.
Nó cứ bảo đang đợi xem tài khoản hợp lệ hay không gì đó.
Bạn nào dùng rồi cho mình hỏi thường thì cần làm thêm bước nào nữa ko vậy?

MÌNH THẤY CÓ BẠN BÁN THẺ PAYONEER CHÍNH CHỦ ĐÃ ACTIVE,US PAYMENT VẬY MUA VỀ MÌNH SẼ ADD ĐƯỢC PAYPAL US RỒI...NHƯNG MÌNH THẮC MẮC LÀ PAYONEER LÀ TÊN CỦA NGƯỜI BÁN CHỨ K PHẢI TÊN CỦA MÌNH VẬY SAU NÀY CÓ GẬP VẮN ĐỀ GÌ RÚT TIỀN KHÔNG?
VÀ CHO MÌNH HỎI NẾU MUA THẺ VỀ MÌNH CÓ THỂ THAY ĐỔI THÀNH TÊN CỦA MÌNH KHÔNG? HAY MUA RỒI THÌ Y NHƯ VẬY RỒI SỬ DỤNG
MONG CÁC BẠN GIÚP CHO
CHÂN THÀNH CẢM ƠN
bạn có thể tự dk 1 cái thẻ đâu nhất thiết phải mua ...
tất nhiên mua về thi ko thay đổi tên bạn đc ...
nếu bạn ko đk được có thể pm yahoo centdee.caogia
hoặc FB : https://www.facebook.com/vihothienhp
Mình ko bán thẻ nhé .. chỉ hỗ trợ bán thoai

thi suport cho nó đi

thường thì nó sẽ trả lời trong vòng vài ngày, của bạn 6 ngày thì có thể do trùng nhiều ngày nghỉ, lễ (ví dụ bạn reg thứ 5 tuần trước thì sau đó thứ 7, chủ nhật, thứ 2 hôm qua (17/02) cũng là nghỉ lễ (Presidents Day) bên đó, như vậy là đã mất 3 ngày rồi.
Cũng có trường hợp lâu là vì thông tin bạn khai khi đăng ký (số chứng minh, passport) đã đăng ký thẻ khác trên hệ thống của nó,...
Bạn có thể chờ không cần làm thêm gì vì dù đc chấp nhận hay không thì nó đều có email báo, tuy nhiên cũng có thể Live chat với họ đẻ hỏi nếu thấy sốt ruột. Live chat của họ hỗ trợ rất tốt và thân thiện.

Announcements

Today's birthdays

Forum statistics

Threads
420,617
172,674
Latest member
buncuatui

Most viewed of week

Most viewed of week

Back
Top Bottom