Help Vẫn đề manual khi rút tiền về từ ShrinkOnce.com

Chúng tôi yêu cầu một số điện thoại Hoa Kỳ hợp lệ trong hồ sơ cho tài khoản của bạn. Kết nối số điện thoại của bạn vào tài khoản của bạn Dwolla cũng cho phép mọi người gửi tiền cho bạn sử dụng số điện thoại của bạn.
chỉ dùng cho dân us :binhsua159:

newbie chơi cái này được không bác

- - - Updated - - -

newbie chơi cái này được không bác

Mọi người cho em hỏi mấy thằng này với:filefrost,cpadoom,dollarupload nó paid như thế nào vậy.
Cleanfiles có paid qua paypal không vậy

dollarupload: pay ngày cũng có, pay tuần có, pay tháng có
pay tháng cho lần đầu tiên rút, paid vào m7 đến 15, min 10$ qua pp
pay ngày fee 20% cho lần thứ 2 trở đi, min 25$ qua pp
pay tuần cho lần thứ 2 trở đi nếu >50$ trước thứ 7 hàng tuần :D, no fee, chi tiết thì login vào acc xem ở mục payout :D
đúng thì thank. :)

Hello ShrinkOnce.com users,

We are happy to announce that for us residents, we now support payments via Dwolla Inc.
Payment requests over $10 USD will be charged a nominal fee of 25 cents.
Payments will begin to begin to be sent out via this method either this week, or next week - depending on how long it takes to load funds and verify our bank accounts.
Thank you for your patience. We will be supporting global payments via western union shortly.

Có ai biết tạo cái này ko nhi ? via Dwolla Inc
Dwolla có rút tiền về việt nam được ko nhỉ

Last edited by a moderator:
Hello ShrinkOnce.com users,

We are happy to announce that for us residents, we now support payments via Dwolla Inc.
Payment requests over $10 USD will be charged a nominal fee of 25 cents.
Payments will begin to begin to be sent out via this method either this week, or next week - depending on how long it takes to load funds and verify our bank accounts.
Thank you for your patience. We will be supporting global payments via western union shortly.

Có ai biết tạo cái này ko nhi ? via Dwolla Inc
Dwolla có rút tiền về việt nam được ko nhỉ
không được sao đó , nó dùng cho bọn us thôi

shrinkonce.com Còn chiến được không anh em !! vừa dc admin cho duyệt acc~~
Lúc trước top 1 ~ 1000$ 1 ngày, 1 top 1 ~ 20$ 1 ngày coi chiến được ko :D

Không ra gì h nó mới kêu gọi mem làm lại.Rules cũng thay đổi.Mà off nó khó ăn, tốt nhất là nghỉ cho đỡ tốn công.

Lúc trước top 1 ~ 1000$ 1 ngày, 1 top 1 ~ 20$ 1 ngày coi chiến được ko :D
xem em thấy bác này cái gì củng phản bác anh em ,nói những điều khó khăn làm nản chí anh em thế nhỉ :D.

xem em thấy bác này cái gì củng phản bác anh em ,nói những điều khó khăn làm nản chí anh em thế nhỉ :D.

Sự thật mà :D. Vào coi thử là biết :D

Announcements

Today's birthdays

Forum statistics

Threads
418,761
170,851
Latest member
NguyenTheThanh
Back
Top Bottom