Vấn đề lập và sử dụng Paypal US mong pro tư vấn thêm ạ !

thanhbinh007

Junior
Reactions
55
MR
0.000
1) Mình lập Paypal US bằng VPS Ip US được không ạ ?

2 ) Và nếu dùng VPS VULTR để lập Paypal US để sử dụng xài có được không ạ ? Hay mình phải xài sử dụng vps ip us của người khác không phải vultr ạ ? ( P/S :do em thấy vultr cũng dễ sử dụng ko biết xài cho PP US được ko ?

Em newbie chưa rành về luật của Paypal nên hỏi ngu mong pro từng có kinh nghiệm xài và sử dụng cách này tư vấn giải đáp thêm ạ !

Cám ơn các pro nhiều !

1 PP US thì ip phải của US rồi.
2 Dùng vultr ok đó, create con vps centos 5$ rồi dùng dùng ip của vps mà nuôi pp trên máy ảo.

vấn đề tạo thì ko khó, verify mới khó... vì h nó bắt add số điện thoại us

vấn đề tạo thì ko khó, verify mới khó... vì h nó bắt add số điện thoại us

nhét cho nó con google voice 20k là nó im mồm, ngoan ngoãn verify thôi :))

1) Mình lập Paypal US bằng VPS Ip US được không ạ ?

2 ) Và nếu dùng VPS VULTR để lập Paypal US để sử dụng xài có được không ạ ? Hay mình phải xài sử dụng vps ip us của người khác không phải vultr ạ ? ( P/S :do em thấy vultr cũng dễ sử dụng ko biết xài cho PP US được ko ?

Em newbie chưa rành về luật của Paypal nên hỏi ngu mong pro từng có kinh nghiệm xài và sử dụng cách này tư vấn giải đáp thêm ạ !

Cám ơn các pro nhiều !
Nói chung là nếu ko cần thiết tạo pp us lắm thì ở vn cứ pp vn mà dùng. Thằng us nó khó tính nhiều thứ lắm. Nào cần vba với phone. Ăn mít thì cũng khó gỡ hơn

lúc lập xong add card để verify nó có cần nhập code verify từ tn ngân hàng không nhỉ, e vừa lập cái pp mà lúc verify nó chả hỏi gì, add card vào cái là verify xong luôn@@

:D cứ sài nhiều vô mít thì gỡ , gỡ ko được 180 days thì bỏ.
Tớ có thằng bạn lúc nào trong người nó cũng có 50 con paypal us limit, gỡ được thì ngon ko được thì quăng đó đợi 180 days

Announcements

Forum statistics

Threads
418,689
170,786
Latest member
fb68host

Most viewed of week

Most discussed of week

Most viewed of week

Most discussed of week

Back