• Chào Guest,

Hãy cùng mọi người hướng đến một cộng đồng MMO ngày càng trong sạch. MMO4ME.com sẽ là nơi tập trung tất cả những thông tin uy tín cũng như lừa đảo (SCAM) của bất kì cá nhân nào. (Đọc chi tiết!)

Chương trình khởi động:
    Thưởng 1.5 MR ngay khi bạn tạo yêu cầu mới cho bất kì cá nhân nào và được duyệt thành công. Chi tiết các bạn có thể xem thêm tại đây.

Ask Vấn đề làm 2 acc gogetsome

Status
Not open for further replies.
Reactions
1,598
MR
2.397
mình làm 2 acc goget thì thấy dùng auto click không thể auto cả 2 acc vào được nên dùng iMacros
Lên mạng thì thấy site typerteam gì đó có cái kiểu vào bằng cách đấy hehe mà ông ad site này cho sai mã để add vào imacros nên dùng dùng được, thế là mò 1 lúc thì cũng biết viết mã này, 1 lúc auto 2 trình duyệt luôn
Nhưng mà còn cái thứ 2 thì :mad:, cái tool tự chuyển trang khi ấn enter ông admin đấy cũng chỉ cho download cái file .dat nhọ vãi. Download về thì không biết làm gì luôn. Chắc là có phần mềm và cái .dat đấy là vứt vào rồi chạy. Chắc thế :p

ai biết cách sử dụng cái tool thì chỉ cho mình với :D [email protected] nha
à mà có ai lấy mã imacros không.

cứ post mã lên đi bạn, ai lấy thì like cho bạn cám ơn, tui like trước xung phong
đây bác
VERSION BUILD=8300326 RECORDER=FX
TAB T=1
URL GOTO=http://gogetsome.net/settings.php?0.24343827236245874
URL GOTO=http://gogetsome.net/work.php#startwork
ONDIALOG POS=1 BUTTON=OK CONTENT=
WAIT SECONDS=4

Last edited:
cứ post mã lên đi bạn, ai lấy thì like cho bạn cám ơn, tui like trước xung phong

còn phần mềm chuyển cửa sổ khi enter thì mình có một cái exe , bạn có lấy thì pm yahoo mình nha, làm biến upload

dùng imacros thế nào thớt ơi

post mã lên đi bạn

Last edited:
còn phần mềm chuyển cửa sổ khi enter thì mình có một cái exe , bạn có lấy thì pm yahoo mình nha, làm biến upload
Upload đi bác :D Đag cần chứ ctrl tab muốn gãy cả tay :eek:

cần có cái tool để chuyển trang

^^ có thể là sai verson build

Sai cái lệnh ở dòng 5 mà @@...đang dùng imacro cho chrome...chả biết bị j` nữa >"<

Với lại cái AHK j` đó trên kia nhấn enter nó k chịu nhảy >"<

tool chuyen trang tớ có 1 file exe mà cái đó cứ dùng 2 cái trình duyet chrome cùng 1 lúc cũng dc có sao dau

Sai cái lệnh ở dòng 5 mà @@...đang dùng imacro cho chrome...chả biết bị j` nữa >"<

Với lại cái AHK j` đó trên kia nhấn enter nó k chịu nhảy >"<
mình dùng firefox nên mình chỉ tạo được mã firefox thui, mấy mình còn chưa cài chrom ý chứ :(

Status
Not open for further replies.

Announcements

Today's birthdays

Forum statistics

Threads
418,942
171,012
Latest member
doithuongsunwin
Back
Top Bottom