Ask Vấn đề GA trên Youtube

Khoapq

Newbie
Reactions
2
MR
0.000
Em có đăng ký 1 acc GA trực tiếp từ Youtube, quảng cáo đã hiện.

Nhưng vào GA không thấy thống kê lượt view hay lượt click
Xem phần Analytics trên Youtube cũng không có lượt view và lượt click.

Vậy là sao nhỉ các bác nhỉ?

Update:

- Em vừa vào Adsense thì thấy có thống kê rồi, trên youtube thì chưa có nhưng trên GA thì có rồi... tuy nhiên thu nhập ước tính vẫn 0$ :(
Sao có click mà vẫn 0$ vậy các bác

Untitled.png <<<=== Xem ảnh

Last edited by a moderator:
Ko có Click mà có $ nó mới khác thường chứ, còn chuyện ko có clịck = ko có money là bình thường mà.

Theo như hình đính kèm thì là có click mà, mình thấy 45 click và CPC cũng có mà quái nào lại ko có $ :)

Acc tạo trước hay là sau 1/4/2013 vậy bác? Nếu là sau thì "Hosted AdSense for Content" nó không tăng đâu.
Mà bác bẩu trên youtube chưa có thì hơi lạ.

Thấy bảo đợt này hay có 1 bọn suốt ngày đi reports kênh của mấy bác chơi adsense youtube nên các bác chơi thì giấu kín kín chút :) Nhìn CTR trong hình trên mà nản mình cứ nghĩ mình đã thấp rồi ai ngờ chủ topic còn thấp hơn :D

Acc tạo trước hay là sau 1/4/2013 vậy bác? Nếu là sau thì "Hosted AdSense for Content" nó không tăng đâu.
Mà bác bẩu trên youtube chưa có thì hơi lạ.
Reg sau ngày 1/4/2013. reg phát được luôn bác ạ. reg trực tiếp từ youtube nên giờ muốn đặt code lên web thì phải báo cho nó cái url :)

mấy bác cho em hỏi giờ em có 1 channel youtube mà ko có acc GA
giờ làm sao để đăng kí GA từ channel youtube ạ

sao RPM của bác cao thế, của em được có 0.09 :(
cao thấp gì cũng chẳng sao, cứ để tự nhiên, không cheat thì sẽ không bao giờ có chuyện gì xảy ra cả!

- - - Updated - - -

Bác chiến youtube kiểu gì thế
Có 1 acc mà chả biết up video gì lên cho không dính bản quyền nữa :(
tự làm video mà up, reup thì hay bị dính bản quyền lắm, lấy ảnh ghép nhạc làm video , hoặc xách cái điện thoại ra đường tìm chỗ nào đánh nhau quay lại, quay cái gì độc độc ấy , hoặc tự làm Vblog...

Announcements

Forum statistics

Threads
419,505
171,544
Latest member
ryanwill

Most viewed of week

Most discussed of week

Most viewed of week

Most discussed of week

Back