Help Vấn đề Accept Play Store(PS) trong AutoLead.

5 key full tool mà ngày ko nỗi 1 k lead . @@ 1 phần do máy cùi .
e toàn mua lại máy của các quán ney Chip toàn G31 vs G40

có camp để chạy max speed là ngon r :D cắm VPS chỉ tìm incent với app , tools thôi , nhìn game mà thèm

hix, ko thấy bác nào trả lời vào trọng tâm cả :D. Có bác nào làm theo cách của e ở trên mà đc paid chưa ? :D

câu hỏi chính m xin phép k trả lời, còn không dùng auto vì m thấy nó không phù hợp yêu cầu của m thôi. đã từng dùng qua các loại auto khác, không ưng ý đành phải tự học code cho riêng mình 1 bản, cuối cùng vẫn không ưng ý được nên bỏ luôn b

Chắc là đá chán ở Man Chét Tơ U nai Chít, giờ sang Rê An Ma rít đá rùi :D

hix, ko thấy bác nào trả lời vào trọng tâm cả :D. Có bác nào làm theo cách của e ở trên mà đc paid chưa ? :D
trước khi ra cái vụ RRS, có vài tháng làm theo kiểu đó, load sẳn data 96 country, tháng đầu đc paid, còn những tháng sau thì ko, nên cũng ko xác định đc có phải do nó hay ko :D

hẳn 96, tới 69 chắc là đuối như trái chuối luôn rồi mà bác lên hẳn 96 :D. Ok. cảm ơn thông tin của bác !

e ko biết vụ vip72 đó, e chạy ssh. Thì giờ bác thử tính nhé: 4p/lead, 1 tiếng 15lead. RRS 8 tiếng, cho hẳn time thay lắp ssh là 1 tiếng đi, lead 15 tiếng = 225lead/case/ngày. Giờ e đang chạy 7 case = 1575lead/ngày. Giờ bác tính 3p/lead nó = 300lead/case/ngày, 7 case là 2100 lead/ngày. Giờ bác giảm đi đc 1 phút tức là 1 ngày bác lead thêm đc 2100-1575 = 425 lead nữa. đó là 1 ngày. 1 tuần thì sao 425x7 = +2975lead/tuần. Mà 1 lead ở các net avazu appflood = bn VND ?
uh, chênh nhau cũng khá nhiều, nếu 15 tiếng 225 lead thì cũng tương đương vs 2 sockvip rồi, cắm lun 24/24 thì đc thêm 8 tiếng nữa vậy tăng đc gấp rưỡi.

trước khi ra cái vụ RRS, có vài tháng làm theo kiểu đó, load sẳn data 96 country, tháng đầu đc paid, còn những tháng sau thì ko, nên cũng ko xác định đc có phải do nó hay ko :D
nó liên quan tới gì RRS ta, bác có thể thông giúp e đc ko ?

nó liên quan tới gì RRS ta, bác có thể thông giúp e đc ko ?
ý mình nói là, trước cái thời kỳ, NET yêu cầu có RRS ấy, chứ nó có liên quan gì thì ai mà biết

dùng cấu hình proxifer của Sino vô GP nhanh mà nhỉ, còn con sock nào mà bị dis thì chịu rồi

- Tình hình là chạy auto tới bước accept trong PS rất hay die ssh, hoặc ssh yếu quá load ko ra off thì sẽ load về Home của PS. ( lỗi auto -> chạy lại -> tốn time )
- Nếu chạy Autolead với data trắng (data mặc định) thì: Data đó sạch -> cần gì wipe PS, Browse, Service...các kiểu để rồi mất thêm 1 đống time:

1. Wipe PS -> Accept ( như trên đã nói -> dễ chết ssh, dễ lỗi auto -> tốn time )
  2. Wipe Browse -> Load gmail ( với trình duyệt mặc định của android -> tốn time )
Giải pháp: Bỏ wipe trong tôol change device + Load trước store sang các quốc gia mình thường xuyên chạy chiến dịch, để tránh lỗi your country. Vậy là có 1 data ko phải load vật vã qua mấy cái đã nói ở trên thì sẽ giảm time đáng kể cho 1 turn auto.

==> Câu hỏi chính đặt ra là: Làm như vậy có ok không, có sợ net check các kiểu gì ko? Rất mong các pro thông giúp em.

Vấn đề là do thằng làm auto nó không biết tối ưu.
Data trắng, mới tinh tươm làm éo gì mà phải wipe.

hình như chủ topic đang nhầm lẫn khái niệm lead và số lần cài đặt thành công. Một tiếng cậu làm được 15 lần cài đặt thành công nhưng liệu được bao nhiêu lead, cái này tùy con offer. ví dụ con ali ngày xưa tỉ lệ thành công 80% nhưng hiện tại chỉ còn khoảng 30%. Như mình làm các con offer lead ngon thì đạt 900 lead/ giờ, các con offer lead kém thì 200-300 lead/ giờ. Cắm cả ngày cũng đạt trên dưới 10000 lead

dùng cấu hình proxifer của Sino vô GP nhanh mà nhỉ, còn con sock nào mà bị dis thì chịu rồi
Cho e xin cái file của Sino với bác !
bác check sky e hỏi tí với
Đã check bác !
Đừng tỏ nguy hiểm
Ông ko rep thảo luận thì thôi, ông vào nói đểu ngta thì thằng nào NGUY HIỂM ?
Vấn đề là do thằng làm auto nó không biết tối ưu.
Data trắng, mới tinh tươm làm éo gì mà phải wipe.
Cảm ơn bác đã thông !
hình như chủ topic đang nhầm lẫn khái niệm lead và số lần cài đặt thành công. Một tiếng cậu làm được 15 lần cài đặt thành công nhưng liệu được bao nhiêu lead, cái này tùy con offer. ví dụ con ali ngày xưa tỉ lệ thành công 80% nhưng hiện tại chỉ còn khoảng 30%. Như mình làm các con offer lead ngon thì đạt 900 lead/ giờ, các con offer lead kém thì 200-300 lead/ giờ. Cắm cả ngày cũng đạt trên dưới 10000 lead
E có check lead trên site liên tục, hên là đang lead 1 con tỉ lệ lead lên tới 95% :D. Chính xác, đúng ra là e nên dùng từ "cài đặt thành công". Cảm ơn góp ý của bác !

Cho em 1 chân lead thuê với nào. :D Rate bèo bèo cũng đc. Hic

Announcements

Forum statistics

Threads
420,081
172,139
Latest member
twin68jg

Most viewed of week

Most discussed of week

Most viewed of week

Most discussed of week