Vải Thiều Sấy Khô Cực Ngon 80k / 1kg ship COD toàn quốc

Status
Not open for further replies.

thalaphudu

Junior
Reactions
115
MR
0.011
Facebook
Follow me on Facebook
Chào toàn thể ace MMO4ME :D
Mình tham gia MMO từ đợt reg Stellar năm ngoái,rồi mỏ dầu còn cạn nữa là STR :rolleyes: thế là ôm tiền lăn lê MTV/PV,vật lộn với VPS và CPM,PTP,dính líu tí xíu đến Youtube và cuối cùng em đã làm nên một đống nợ :confused:

Chắc chắn nhiều bạn biết đến đặc sản cực ngon quê mình,đó là vải thiều Lục Ngạn :p nhưng Hạ qua Thu tới và mùa vải tươi cũng phải kết thúc,và để có vải ăn quanh năm ngày tháng cho đã đời thì người dân quê em đã sáng tạo ra một cách chế biến tuyệt vời : sấy khô.
Quả vải sấy khô quê em có mùi thơm đặc trưng,vị ngọt không thể nhầm lẫn và dai dẻo hơn bất kì loại kẹo nào trên thị trường.Đặc biệt là vải khô rất sạch,sạch từ vỏ đến hạt,người dân chỉ đơn giản thu hoạch vải tươi và mang về sấy khô,tích trữ ở nơi khô thoáng để tránh mốc,không ai biết đến loại thuốc bảo quản nào dành cho vải khô.

Có một cách bảo quản khác dành cho vải khô đó là bóc lấy cùi và ngâm rượu o_O tất nhiên là bảo quản theo cách này thì chỉ rượu là ngon chứ vải thì uống hết rượu chỉ có nước vứt đi =)) Rượu vải thiều không điều cũng tự thẳng :cool:

Mời toàn thể ace ủng hộ vải nhà em,cho em mau hết nợ,thằng cu tí chưa ra đời nhà em xin chân thành cảm ơn các anh chị em mmo4me nhiều lắm ạ :D :D

Vải thiều Lục Ngạn, giá chỉ 80k / 1kg giá đặc biệt cho anh em mmo4me.
Ship nội thành Hà Nội ngay lập tức,các thanh niên ở xa có thể chuyển khoản hoặc bên mình nhận cả dịch vụ ship COD luôn,yên chí vải giao tận giường cũng được hết.
Hoặc tới 140 Trần Duy Hưng và gọi mình,luôn phục vụ nhiệt tình.

/*
Cho các bạn ở xa
Ship về nội thành các thành phố trên cả nước thời gian nhận hàng 24 - 48h.
1kg 35k
mỗi kg tiếp theo 15k.
từ 5kg trở lên phí dịch vụ chia đôi,10kg thì free hoàn toàn.
*/

Sau đây là tiết mục ảnh ọt như thường lệ :D

Vải của bạn @OfferNamDinh trúng giải Event đang bay vào Nam Định,trực điện thoại nhé cậu :D :D

Mỗi túi là 1kg vải nhà em các bác ạ, bác @cuipap1984 bác ý ăn một lèo hết 1kg này đấy,vào cho em xin cái review nhé cảm ơn bác nhiều :D

Hình ảnh 18+ cân nhắc kỹ trước khi lăn chuột :D

Cảm ơn các bác đã dành thời gian quý báu đọc topic này,cảm thấy kích thích hãy gọi ngay cho em và hôm sau vải sẽ trên tay các bác ngay lập tức :D

Last edited:
Nghiêm cấm buôn bán trong mmo nha bác

ship vào tp.hcm bao lâu nhỉ cũng tính mua vài kg ăn thay mì gói

Mua có dc tặng thông tin về em phò Trần Duy Hưng ko:D
Up cho vải thiều, hehe

oke oke :V
tks chủ thớt nhiều :v

bạn ở nội thành HCM thì hôm nay mua mai nhận nhé :D

Giao hàng tận nhà rồi nhận $$$ hay là thanh toán trước nhể làm 1kg test trước

vải này của Trung Quốc à :D

nhìn ngon quá, cơ mà mặt đã nhiều mụn sẵn rồi :(

Giao hàng tận nhà rồi nhận $$$ hay là thanh toán trước nhể làm 1kg test trước
bác thích thể loại nào em cũng chiều ạ :D bác cuipap có mua 3kg và đang khen nức nở ấy :D bác mua 1 thể cho đỡ tốn phí vận chuyển :D

bác thích thể loại nào em cũng chiều ạ :D bác cuipap có mua 3kg và đang khen nức nở ấy :D bác mua 1 thể cho đỡ tốn phí vận chuyển :D

vậy chờ @cuipap1984 vào confirm đã có gì hốt vài kg

@thalaphudu : làm luôn 3kg nhé đc thì giao hàng nhận $$$

Up cho chủ thớt.Mình cũng lục ngạn.Thớt đoạn nào thế

Status
Not open for further replies.

Announcements

Today's birthdays

Forum statistics

Threads
418,895
170,958
Latest member