Request Vài thắc mắc gửi đến admin OnlyC

Status
Not open for further replies.

makeno

Hero
Reactions
1,163
MR
0.024
Thật sự rất khó hiểu cách làm việc của BQT MMO4ME

Mình có comment góp ý trong topic này, nếu được admin OnlyC có thể mở lại comment bị xóa của mình, đại loại là:
"Mod thực thi luật mà không thể làm cho thớt tâm phục khẩu phục
Không ít ra thì làm sao để người vào đọc thấy thớt sai mà còn cố cãi.
Theo mình nghĩ thì Mod đang nghĩ chuyện này nhỏ như con thỏ, kệ nó, kiện chán rồi cũng thôi, kiểu "con kiến kiện củ khoai" "

http://mmo4me.com/threads/dien-dan-ban-nham-nhi.121658/page-2

Sau đó comment đã bị xóa, admin OnlyC đưa ra lý do là "Không liên quan/mang tính đóng góp để giải quyết vấn đề nhanh chóng."

Giờ mình mời mọi người phán xét, comment của mình "không liên quan và không mang tính đóng góp" ở chỗ nào???? Thật sự không hiểu??

Các bác cứ thoải mái đưa ra cái ngu của e, chứ e thật sự không hiểu??

Thật sự rất khó hiểu cách làm việc của BQT MMO4ME

Mình có comment góp ý trong topic này, nếu được admin OnlyC có thể mở lại comment bị xóa của mình, đại loại là:
"Mod thực thi luật mà không thể làm cho thớt tâm phục khẩu phục
Không ít ra thì làm sao để người vào đọc thấy thớt sai mà còn cố cãi.
Theo mình nghĩ thì Mod đang nghĩ chuyện này nhỏ như con thỏ, kệ nó, kiện chán rồi cũng thôi, kiểu "con kiến kiện củ khoai" "

http://mmo4me.com/threads/dien-dan-ban-nham-nhi.121658/page-2

Sau đó comment đã bị xóa, admin OnlyC đưa ra lý do là "Không liên quan/mang tính đóng góp để giải quyết vấn đề nhanh chóng."

Giờ mình mời mọi người phán xét, comment của mình "không liên quan và không mang tính đóng góp" ở chỗ nào???? Thật sự không hiểu??

Các bác cứ thoải mái đưa ra cái ngu của e, chứ e thật sự không hiểu??

Chào bạn,

Comments đó có ý nghĩa gì trong việc giải quyết topic bị xoában/unban account của bạn traderfxxx? Trong khi 2 việc đó là chủ đề chính của topic, và các comments không liên quan/không mang tính giúp giải quyết vấn đề trên giống như của bạn đều bị xoá.
Hi vọng bạn hiểu ý mình.

Cảm ơn bạn.

Upvote 0
Bổ sung:
- Bạn nào có ý kiến, xin mời lập topic riêng, vì comments vào vấn đề của người khác đều sẽ bị xoá vì không liên quan trực tiếp.

Upvote 0
Bổ sung:
- Bạn nào có ý kiến, xin mời lập topic riêng, vì comments vào vấn đề của người khác đều sẽ bị xoá vì không liên quan trực tiếp.
nói vậy cũng ko đúng đâu, ai cũng có quyền tham gia thì mới là ngôi nhà chung còn nếu ko liên quan thì ko đc tham gia vậy thì tự mỗi người xây 1 cái cái nhà mà ở mắc chi ở chung làm gì.

Upvote 0
Chào bạn,

Comments đó có ý nghĩa gì trong việc giải quyết topic bị xoában/unban account của bạn traderfxxx? Trong khi 2 việc đó là chủ đề chính của topic, và các comments không liên quan/không mang tính giúp giải quyết vấn đề trên giống như của bạn đều bị xoá.
Hi vọng bạn hiểu ý mình.

Cảm ơn bạn.

:eek: Cậu nói vậy thì khi có bất cứ topic nào mọi người cũng miễn bình luận hay comment rồi, vì đâu có ai có quyền gì mà giải quyết được topic bị xóa và ban/unban account ngoại trừ mod hay admin. :eek:

Tiện thể topic này cũng khá nhiều comment không giải quyết được việc comment của mình bị xóa, bạn vui lòng xóa hết chứ nhỉ..... Hi vọng bạn hiểu ý mình....

Ok thôi :confused:

Last edited:
Upvote 0
Theo mình hiểu thì khi 1 topic kiểu này mở ra, chỉ có người lập topic, mod, admin vào comment, còn lại tất cả comment đều không liên quan hay giải quyết được gì, đúng không nhỉ :confused:

Vừa học được cái rule mới .....

Upvote 0
rules good rồi, giờ log vào đọc tiêu đề topic xong out :)
dự là comment này sắp bị xóa, vì nó chả liên quan ;)

Upvote 0
Thớt dám lên đồn công an phán câu đó ko ;)) , trên diễn đàn còn có thể cho dc , chứ ở ngoài đời nó còng đầu vì tội phản động

Upvote 0
Riêng box này và box Report SCAM là hai box quan trọng, cần giải quyết vấn đề nghiêm túc và nhanh gọn.
Thắc mắc của bạn đã được giải đáp. Mình xin phép lock topic tại đây.

Xin cảm ơn.

Upvote 0
Status
Not open for further replies.

Announcements

Forum statistics

Threads
420,842
172,922
Latest member
liveandrun

Most viewed of week