Request Vài thắc mắc gửi đến admin OnlyC

Status
Not open for further replies.

makeno

Hero
Reactions
1,163
MR
0.024
Thật sự rất khó hiểu cách làm việc của BQT MMO4ME

Mình có comment góp ý trong topic này, nếu được admin OnlyC có thể mở lại comment bị xóa của mình, đại loại là:
"Mod thực thi luật mà không thể làm cho thớt tâm phục khẩu phục
Không ít ra thì làm sao để người vào đọc thấy thớt sai mà còn cố cãi.
Theo mình nghĩ thì Mod đang nghĩ chuyện này nhỏ như con thỏ, kệ nó, kiện chán rồi cũng thôi, kiểu "con kiến kiện củ khoai" "

http://mmo4me.com/threads/dien-dan-ban-nham-nhi.121658/page-2

Sau đó comment đã bị xóa, admin OnlyC đưa ra lý do là "Không liên quan/mang tính đóng góp để giải quyết vấn đề nhanh chóng."

Giờ mình mời mọi người phán xét, comment của mình "không liên quan và không mang tính đóng góp" ở chỗ nào???? Thật sự không hiểu??

Các bác cứ thoải mái đưa ra cái ngu của e, chứ e thật sự không hiểu??

nghề này đòi hỏi trình cao lắm bạn à . Nghề đòi hỏi da mặt dầy để k bị thương khi bị ném đá , và phải có lổ mũi tốt khi đứng dựa dưới nách người khác mà k thấy hôi, và 100% tư tưởng là lúc nào bạn cũng đúng và người khác chỉ là người kém thông minh k nắm được vấn đề như mình . Nếu bạn làm được pm mình chỉ chỗ đang tuyển người .:p
lương lậu không bít thế nào hả cậu :rolleyes:

Upvote 0
lương mình nghèo lắm , trả tùy theo số vụ bị mình dập đầu như topic này .

mỗi topic bị dập trước 10 trang là mình được 3k USD để lên quá 40 trang là bị phạt 1k USD .

thu nhập mỗi tháng trung bình cũng chỉ kiếm được 60-70k USD thôi .

Điều kiện để được nhận công việc : đọc và hiểu tất cả các rule của forum . cơ mà 5 6 tháng rồi tuyển được mỗi mình .

đợt này có nhiều bạn vào đây ức chế mà chỉ biết chửi đổng , nên mình cũng kiếm gần được cái nhà rồi .

các bạn cứ mạnh dạn lên , chứ mấy topic mà đưa ra nhiều lý lẽ thì phân tích mệt đầu lắm , lại được ít tiền nữa .

Mấy cái topic nhảm nhí thế này vừa nhàn lại vừa nhiều tiền .

Upvote 0

mỗi topic bị dập trước 10 trang là mình được 3k USD để lên quá 40 trang là bị phạt 1k USD .

Điều kiện để được nhận công việc : đọc và hiểu tất cả các rule của forum . cơ mà 5 6 tháng rồi tuyển được mỗi mình .

đợt này có nhiều bạn vào đây ức chế mà chỉ biết chửi đổng , nên mình cũng kiếm gần được cái nhà rồi .
Qua đây chơi với Admin nè:
http://mmo4me.com/threads/chem-gio-dai-hoi.121940/

Upvote 0

các bạn cứ mạnh dạn lên , chứ mấy topic mà đưa ra nhiều lý lẽ thì phân tích mệt đầu lắm , lại được ít tiền nữa .

Họ dập đầu cậu là ở cách góp ý của cậu ấy, xem lại cách nói chuyện đi

Upvote 0

à tớ nói thật đấy , không chém gió đâu , tiền trả cho tớ đã ăn thua gì so với thu nhập của admin đâu .

Họ dập đầu cậu là ở cách góp ý của cậu ấy, xem lại cách nói chuyện đi

à tớ tự nhận là biết cách ăn nói , đặc biệt là hiểu câu : " đi với bụt mặc áo cà sa , đi với ma mặc áo giấy " .

tớ và chủ top đang rep bt ,tự nhiên chó ở đâu nhảy ra cắn lung tung , nên tớ cũng cho nó ít xương í mà .

Upvote 0

gì đây ba tự nhiên nói lương này nọ có ai hỏi gì k mà ngồi khai mình ênh thế =))

Upvote 0
à tớ nói thật đấy , không chém gió đâu , tiền trả cho tớ đã ăn thua gì so với thu nhập của admin đâu .

à tớ tự nhận là biết cách ăn nói , đặc biệt là hiểu câu : " đi với bụt mặc áo cà sa , đi với ma mặc áo giấy " .

tớ và chủ top đang rep bt ,tự nhiên chó ở đâu nhảy ra cắn lung tung , nên tớ cũng cho nó ít xương í mà .
đã góp ý và vẫn như thế :D:D:D

Upvote 0
Nói sai ko lấy tiền
Giờ có ai đưa ra lượt vote cho forum, thì 100mem het 80-90 mem là mong forum trở lại như lúc trước, về cả giao diện cũng như rule
Chuyện forum quay về giao diện cũ tuy đa số các bạn đều ủng hộ xong chắc k thể rồi bạn ơi . tại sao khi diễn đàn thông báo chuyển đổi thì các bạn k phản đối mà giờ thì thế này ? tại sao trong những lúc BQT mà cụ thể hơn là admin Shin đang tìm những giao diện mới cách khắc phục một số vấn đề như chói mắt .giao diện..để mem khỏi phàn nàn thì các bạn k cùng góp ý mà giờ đòi quay về cũ ..???

Upvote 0
Chuyện forum quay về giao diện cũ tuy đa số các bạn đều ủng hộ xong chắc k thể rồi bạn ơi . tại sao khi diễn đàn thông báo chuyển đổi thì các bạn k phản đối mà giờ thì thế này ? tại sao trong những lúc BQT mà cụ thể hơn là admin Shin đang tìm những giao diện mới cách khắc phục một số vấn đề như chói mắt .giao diện..để mem khỏi phàn nàn thì các bạn k cùng góp ý mà giờ đòi quay về cũ ..???
Phản đối sao được khi Admin không đưa bản Demo ra cho mem tham khảo và góp ý chứ !? :D

Upvote 0
gì đây ba tự nhiên nói lương này nọ có ai hỏi gì k mà ngồi khai mình ênh thế =))

à , rep ý không dành cho cậu , tiếc là cậu lại tự vơ vào mình .

đã góp ý và vẫn như thế :D:D:D

à cơ bản cũng còn tùy người góp ý , và quan trọng nhất là tùy bản thân cái góp ý ý như thế nào .

Upvote 0
Phản đối sao được khi Admin không đưa bản Demo ra cho mem tham khảo và góp ý chứ !? :D
mềnh sắp thành clone like cho lão này rồi @@

Upvote 0
nghề này đòi hỏi trình cao lắm bạn à . Nghề đòi hỏi da mặt dầy để k bị thương khi bị ném đá , và phải có lổ mũi tốt khi đứng dựa dưới nách người khác mà k thấy hôi, và 100% tư tưởng là lúc nào bạn cũng đúng và người khác chỉ là người kém thông minh k nắm được vấn đề như mình . Nếu bạn làm được pm mình chỉ chỗ đang tuyển người .:p

Nghề này là vậy đó hử ! thật là đau lòng quá đi mà ! tiểu đệ cảm thấy công lực chưa thâm hậu đó mà , nên tiểu đệ đành pó tay đó mà . :)

Upvote 0

Bằng chứng cho thấy forum đang có dấu hiệu đi xuống rõ rệt
sự thật mất lòng nhé
Giả sử bây giờ admin cho song hành 2 giao diện và 2 rule
1/ Giao diện vbb và rule cũ như cách đây 1 năm
2/ Giao diện xenforo và rule mới

Mình đảm bảo 99,9% cho dù cái giao diện mới và rule mới có tốt thế nào đi nữa cũng chẳng ai thèm vào đâu, tất cả sẽ về cái cũ

Upvote 0
Bằng chứng cho thấy forum đang có dấu hiệu đi xuống rõ rệt
sự thật mất lòng nhé
Giả sử bây giờ admin cho song hành 2 giao diện và 2 rule
1/ Giao diện vbb và rule cũ như cách đây 1 năm
2/ Giao diện xenforo và rule mới

Mình đảm bảo 99,9% cho dù cái giao diện mới và rule mới có tốt thế nào đi nữa cũng chẳng ai thèm vào đâu, tất cả sẽ về cái cũ
cái rule mới chỉ giúp hạn chế scam an toàn cho các bạn thôi mà :) chỉ cần các bạn đọc kĩ rule trước khi post bài thì không có chuyện gì xảy ra đâu :D

Upvote 0
cái rule mới chỉ giúp hạn chế scam an toàn cho các bạn thôi mà :) chỉ cần các bạn đọc kĩ rule trước khi post bài thì không có chuyện gì xảy ra đâu :D

cái đó chỉ là cái bề ngoài, là cái vỏ bọc cho cái bản chất bên trong
Mục địch và bản chất là gì thì ko nói ra ở đây được, bị banned ngay và luôn

lấy 1 ví dụ đơn giản: kinh doanh 1 dịch vụ vps, ngoài tiền bảo hiểm, còn đóng tiền lệ phí háng tháng 330k, hjc, cái phí quá đắt

Upvote 0
cái đó chỉ là cái bề ngoài, là cái vỏ bọc cho cái bản chất bên trong
Mục địch và bản chất là gì thì ko nói ra ở đây được, bị banned ngay và luôn

lấy 1 ví dụ đơn giản: kinh doanh 1 dịch vụ vps, ngoài tiền bảo hiểm, còn đóng tiền lệ phí háng tháng 330k, hjc, cái phí quá đắt
mình chỉ làm việc tới đoạn rule thôi. còn cái phí bạn hỏi trực tiếp tới admin shin chứ mình cũng k rõ mấy vấn đề này :D

Upvote 0
Hôm nay bàn luận ngang đây, ý kiến nữa ra phường quá
Giờ công việc trước mắt là tắt cài web mmo4me chói mắt và loạn đầu này đi (trước đây thì ko làm vậy)
Thôi đi ngủ

Upvote 0
Status
Not open for further replies.

Announcements

Today's birthdays

Forum statistics

Threads
420,905
172,990
Latest member
Jonyliu