Help vài phút cho new có acc CPA và host chiến CPA

Kinh nghiệm của các newbie pro đọc mà thấy lo cho những ai đang có acc cpa trắc qua tháng này nó dell all acc VN :-s

Dám lắm ah. Tình hình newbie reg acc hàng loạt rồi add lên cái site ko có nội dung gì để chiến kiểu này chắc nó del hết acc vn :binhsua160:

Chắc ko đến phải del tất cả các acc VN đâu mà nó sẻ giống Radium và Sonic đó là đóng reg acc =))
Ko bik được hậu quả chỉ bik ăn cho cố ở hiện tại mà ko bik tương lai sẽ thế nao. Rồi lúc đó lại bù lu bù lo

làm thế này ko có tiền về đâu ai ko tin cứ thử, đến lúc trả tiền nó check suppend thẳng cánh
1 . đăng ký : net CPA link ref anh em ủng hộ đăngký

link ko ref đăng ký

2. đăng ký hosr free new tự solo hostfree xong vào email kích hoạt

sau khi đăng ký đăng nhập vào cpa /tool/create/My website has digital images for viewing. lấy code

View attachment 25796 View attachment 25797

đăng nhập vào host free
View attachment 25798 View attachment 25799 View attachment 25800 View attachment 25801
sau đó copy code bên cpa gán vào ( edit default) . thế là bây giờ có thể solo : http://ladetranewton.net63.net

làm thế này ko có tiền về đâu ai ko tin cứ thử, đến lúc trả tiền nó check suppend thẳng cánh

Trời phải ko?????
Acc mình đang đc 60$ ở nơi.....sao rút đc đây ?

tớ vẫn nhận tiền đều đều nên anh em cứ chiến ko cần phải xoắn (làm thế này ko có tiền về đâu ai ko tin cứ thử, đến lúc trả tiền nó check suppend thẳng cánh ):binhsua79:

tớ vẫn nhận tiền đều đều nên anh em cứ chiến ko cần phải xoắn (làm thế này ko có tiền về đâu ai ko tin cứ thử, đến lúc trả tiền nó check suppend thẳng cánh ):binhsua79:

paid nhanh toàn bị từ chối thôi pRO có cách nào chỉ với

Announcements

Today's birthdays

Forum statistics

Threads
420,921
172,999
Latest member
vuvancuong

Most viewed of week

Most discussed of week

Most viewed of week