Help vài phút cho new có acc CPA và host chiến CPA

solo vậy có làm gì nửa ko tỉ lệ lead trên click chẳng hạn
mình sợ làm nửa cừng nó xóa luôn cái acc

ko ai thấy sao ấy nhỉ cứ dk và làm mà để ý ah lờ bem bậy ko nghiên cú rồi nó block thì sao

lên là lên nóc nhà. cho a e new dzô nề.
1. mấy bạn dzo acc cpa chọn những con làm được để active. những con nào cảm thây làm ko được thi chọn chế độ ẩn

lên là lên nóc nhà. cho a e new dzô nề.
1. mấy bạn dzo acc cpa chọn những con làm được để active. những con nào cảm thây làm ko được thi chọn chế độ ẩn

Chọn mấy con off ở đâu vậy cậu ???
Đâu thấy chỗ nào active đâu

up cho topic paid lên nề hì :binhsua101::binhsua101::binhsua85: làm hoài mà ko cộng được cái nào

Nói thật là nb chiến solo thế này để đủ min đã khó, đủ min xong rồi còn pay lằng nhằng ,làm off site thì n lại trừ cho xuống dưới min thì khổ :(

Nói thật là nb chiến solo thế này để đủ min đã khó, đủ min xong rồi còn pay lằng nhằng ,làm off site thì n lại trừ cho xuống dưới min thì khổ :(
Off CPA dễ lead mà , cái này gắn lên Blogspot vẫn chiến đc

mấy bạn đừng tự đặt tên miền vd như abcdef.com mà phải có thêm abcdef.comli.com tên miền phụ của nó thì mới được nhé.

mình reg được 2 ngày rồi mà sao acc ko lên pre nhỉ

vừa làm bộ code noel của bác gì gì đấy share, up lên. nhưng có cái đoạn trong postback.php mà mình ko hiểu,
$YOURPASSWORD = "hihisihi"; //this is the password you set when creating your widget
cái yourpassword này mình điền thế nào nhỉ, điền mật khẩu login CPALEAD à.
bác nào đi qua biết thì giúp em nhé :D

vừa làm bộ code noel của bác gì gì đấy share, up lên. nhưng có cái đoạn trong postback.php mà mình ko hiểu,
$YOURPASSWORD = "hihisihi"; //this is the password you set when creating your widget
cái yourpassword này mình điền thế nào nhỉ, điền mật khẩu login CPALEAD à.
bác nào đi qua biết thì giúp em nhé :D

Password postback lúc tạo widget đấy :binhsua163:

Announcements

Forum statistics

Threads
421,002
173,065
Latest member
cameradahua

Most viewed of week

Most discussed of week

Most viewed of week