Help vài phút cho new có acc CPA và host chiến CPA

thử 5socks.net này thử nhé :
72.87.107.33:16583
98.149.230.222:43311
142.136.12.77:46339
98.255.14.195:4865
98.83.15.29:55965
71.212.129.92:46145

Đã test con đầu tiên thì vào thấy có hiện off 2 4 6 point . khoảng tầm 7 8 con
=> sock 72 tớ đang dùng là cùi??? :binhsua21:
Và tớ thấy có mấy con off tớ làm đc trên net , làm sao để add nó vào site nhỉ :(

Mình gắn code vào nó hiện ra như thế này thì làm sao vậy thớt :binhsua25:

Attachments

50.8 KB · Views: 57
Đã test con đầu tiên thì vào thấy có hiện off 2 4 6 point . khoảng tầm 7 8 con
=> sock 72 tớ đang dùng là cùi??? :binhsua21:
Và tớ thấy có mấy con off tớ làm đc trên net , làm sao để add nó vào site nhỉ :(

cậu tao thêm 1 cai mục nút vd off2.html code link của cậu úp lên

tình hình là đã thành công, acc mới reg chưa active mail thì vẫn còn là cpa thường :( chưa lên pre đc

Mình cũng giống cậu này....mò hoài từ sáng đến giờ.....:binhsua27::binhsua27:

vào chỗ create rồi nhìn qua bên phải thấy 2 ô ấn vào ô thứ 2 ,hiện ra Create Content Locker for content unlock,rồi kéo xuống dưới màn hình nhìn dòng cuối create /finish.rối ticket vào agree.nó sẽ hiện ra dòng chữ code,bạn lấy code đó đem qua hosting ,edit cái deafault .xóa hết code trong đó đi,rồi copy cái code cpa zoo.
mình vừa làm vậy xong,web đã hiện ra cpa rồi mà ko biết làm gì kế tiếp ==''

vào chỗ create rồi nhìn qua bên phải thấy 2 ô ấn vào ô thứ 2 ,hiện ra Create Content Locker for content unlock,rồi kéo xuống dưới màn hình nhìn dòng cuối create /finish.rối ticket vào agree.nó sẽ hiện ra dòng chữ code,bạn lấy code đó đem qua hosting ,edit cái deafault .xóa hết code trong đó đi,rồi copy cái code cpa zoo.
mình vừa làm vậy xong,web đã hiện ra cpa rồi mà ko biết làm gì kế tiếp ==''

cũng như cậu này, nhưng web hiện mỗi 1 con off chả biết đường làm =))
cũng chẳng biết sao để add thêm off luôn, ấn vào off trên net thì nó bảo đợi mail 2 tuần :-j

cũng như cậu này, nhưng web hiện mỗi 1 con off chả biết đường làm =))
cũng chẳng biết sao để add thêm off luôn, ấn vào off trên net thì nó bảo đợi mail 2 tuần :-j

Cũng gặp trục trặc à.....tốt nhất là thớt nên làm cái video hd lun đi

cài thế này chỉ làm thôi chứ không biết ăn đc con nào thì phải tại không thấy có postback :)

cài thế này chỉ làm thôi chứ không biết ăn đc con nào thì phải tại không thấy có postback :)
đúng rồi, chủ thớt chỉ share cái host để gắn code và kiếm ref acc net. nhiều bạn đòi hỏi quá. kaka

nhiều bác off ko biết làm nhưng cũng nhảy vô :m070:. Dễ ăn éo đâu, nó pause mấy con rồi

chỉ có mấy thằng ngu mới lập topic như thế này! Ham hố $ ref lắm, ham phô trương lắm(ai ném gì mình chịu vì đó là sự thật) kéo vô cho nhiều. Nát như tương ngay thôi!

net này nó có nhiều xì căng đan lắm, mà từ xưa đến giờ có nát được đâu

net này nó có nhiều xì căng đan lắm, mà từ xưa đến giờ có nát được đâu
Không có chuyện nát nhưng mà đến khi trả tiền thì ô hô ai tai thôi :))

Announcements

Forum statistics

Threads
421,095
173,166
Latest member
dollarsinpakista

Most viewed of week

Most discussed of week

Most viewed of week

Most discussed of week

Back