Vài lời gửi anh em scam

PhongVu

Senior
Reactions
940
MR
0.000
thôi không cãi nhau nữa nhé, mấy pro để dành thời gian chửi nhau dạy mình kiếm $$$ đi
:binhsua10:scam, dm ghét nhất là nhìn thấy từ này.............................................
tao chửi toàn thể dm con do.g scam
tao nói lũ scam chúng mày nghe, mình là người vn mà, sao cứ thích cắn người nhà nhau thế
đợi xíu, khi nào t kiếm dc $$$ tui mày muốn cắn, uhm thì t cho cắn, làm cái l gì mà...........
đối với t tiền, éo là l gì........... éo mua dc danh dự 1 con người
scam dc gì, bao gái ha~?????
uhm thi dc
tao thì k thick nói nhiều, t nghĩ là tụi mày có cái đầu mà..........
nhưng t lầm, lầm to rồi, t thật sự bùn...........
tụi mày thú tính quá!:-s
aaaaaaaaaaaaaaaaaaaaaaaaaaaaaaaaa
chít mẹ t wen tui bây ko phải là do.g
con do.g nhà t vẫn sua~ hàng ngày mà cơm nó ăn ko no
tụi mày ở ko sung sướng mà dành miếng ăn của t
nói thẵng ra tui mày còn tệ hơn loài............. t nghi~ là lũ thú tính chúng mày hiểu những gì t nói

Chủ thớt vẫn còn yêu đời lắm

Chủ thớt chửi vừa giống ca dao, tục ngữ vừa giống nhạc rap. nghe thật thấm đợm nghĩa tình =)). Vãi thớt ạ, thật sự chia buồn :(

:binhsua06: trạng thái bức xúc khó kiểm chế của 1 người bị ăn cam mùa này.... Mềnh dạo này bận thi, k mmo, hết tiền ~> k bị cam quýt ;))

noi chung 1 câu " ngu thì chết " ngày nào chả có scam chả có biện pháp phòng tránh ko chú ý ko đọc thì chết đúng rồi

Vì Một Thế Giới Ko Cam Quýt, Đề Nghị Bà Con Đi Bán Chôm Chôm Và Sầu Riêng:binhsua15:

Thớt bị Scam à mà sao nói scam ghê thế..Ai cũng biết Scam là 1 loài động vật chứ không phải là loài người..Và các cụ có câu gieo nhân nào gặp quả ấy..Nó đi lừa người ta rồi đời nó cũng chẳng tốt đẹp gì đâu..

:binhsua10::binhsua10::binhsua10::binhsua10::binhsua10::binhsua10::binhsua10:

hôm qua có 2 bác vào báo scam với mình, tụi này đông đảo và đang rình mò MMO dữ lắm,anh em bảo trọng :binhsua01:

Scam khó phòng tránh vì tụi nó rất tinh vi, tốt nhất là chỉ gd với người có đóng bảo hiểm hoặc qua trung gian.

Announcements

Today's birthdays

Forum statistics

Threads
418,787
170,874
Latest member
Uuuuuu6

Most viewed of week

Most viewed of week

Back
Top Bottom