Vãi hàng với lão lamgiau1987

Còn muốn gì đây nữa H? Hôm qua gặp nhau thì sao? im lặng thì sao? hay là muốn gặp rồi chửi nhau, đánh nhau? có ích gì ko? im lặng bởi vì tôn trọng quyết định của P? Cứ thử 1 lần làm P buồn nữa đi! đã xin ban nick rồi mà cũng ko buông tha?

Còn muốn gì đây nữa H? Hôm qua gặp nhau thì sao? im lặng thì sao? hay là muốn gặp rồi chửi nhau, đánh nhau? có ích gì ko? im lặng bởi vì tôn trọng quyết định của P? Cứ thử 1 lần làm P buồn nữa đi! đã xin ban nick rồi mà cũng ko buông tha?

Tuy em hiểu tâm trạng của bác, muốn thể hiện là mình vẫn yêu em kia và mình chia tay 1 cách hoành tá tràng (1 phần trong bác vẫn luyến tiếc và muốn níu kéo) . Nhưng nói thật là nó đã đá bác thì nó còn quan tâm éo gì đến bác nữa. Em trước đây cũng giống bác thôi , sau này nghĩ lại thấy quá nhảm nhí, trẻ con , vớ vẩn vcl :)

Đã chia tay thì xong, éo quan tâm, éo nhắc lại, coi như chưa gặp nhau bao giờ. Tình cảm theo thời gian cũng hết mà thôi . Bác cứ than cái câu : có giỏi làm P buồn nữa đi thì... nói thật là em nghe THỐI VCL bác ạ :)

Thôi chốt 1 câu, gái gú là phù du, tương lai mới là chính. Giờ bác quên cmn em kia đi. Khuyên thật lòng đấy, bác hiểu ra sớm thì tốt sớm còn ko thì ....sau này bác cũng tự hiểu à :D

chấp nhận sự thật và cho nhau lối đi riêng sẽ tốt hơn cho cả 2. Sau khi chia tay sẽ là lúc người ta thể hiện những mặt xấu nhất của mình với đối phương. Trước sau thì cũng vậy, chia tay sớm thì còn chút gì đó tốt đẹp trong nhau :)

Last edited:
Tuy em hiểu tâm trạng của bác, muốn thể hiện là mình vẫn yêu em kia và mình chia tay 1 cách hoành tá tràng (1 phần trong bác vẫn luyến tiếc và muốn níu kéo) . Nhưng nói thật là nó đã đá bác thì nó còn quan tâm éo gì đến bác nữa. Em trước đây cũng giống bác thôi , sau này nghĩ lại thấy quá nhảm nhí, trẻ con , vớ vẩn vcl :)

Đã chia tay thì xong, éo quan tâm, éo nhắc lại, coi như chưa gặp nhau bao giờ. Tình cảm theo thời gian cũng hết mà thôi . Bác cứ than cái câu : có giỏi làm P buồn nữa đi thì... nói thật là em nghe THỐI VCL bác ạ :)

Thôi chốt 1 câu, gái gú là phù du, tương lai mới là chính. Giờ bác quên cmn em kia đi. Khuyên thật lòng đấy, bác hiểu ra sớm thì tốt sớm còn ko thì ....sau này bác cũng tự hiểu à :D

chấp nhận sự thật và cho nhau lối đi riêng sẽ tốt hơn cho cả 2. Sau khi chia tay sẽ là lúc người ta thể hiện những mặt xấu nhất của mình với đối phương. Trước sau thì cũng vậy, chia tay sớm thì còn chút gì đó tốt đẹp trong nhau :)
Nói với bắc rằng là ai lấy dc trai tim em thì tui hứa k ai sẽ còn bit tôi là ai,

nếu bác tốt thì hôm qua đã nói chuyện đàng hoang chứ k phải lên đây mà repost.
còn đánh nhau hay chửi bới tôi k thèm,
Bất cứ ai tôn trọng tôi thi tôi tôn trọng lại, còn k thì cũng k là gì,

chủ thread viết gì mà bị ném gạch dữ vậy???
Giờ edit rồi mình vào trễ vào ko kịp hóng, vụ tình tay 3 này tốn khá nhiều giấy mực của forum nhỉ, mình đếm sơ sơ có 3 event lamgiau1987 tạo liên quan tới Ranmori
Thêm mấy thread tâm sự nữa, @@

ai kịp chụp lại thì post a-e xem với
P/S : nếu là chuyện t/c mình thấy thread trẻ trâu quá, chuyện riêng lại đem lên đây rỏ hài mong rằng bạn nữ kia k iu bạn :D
nếu là vì ran thì mình thấy Ran hình như đã có ck và có con r thì phải, ko lẻ thông tin của mình sai

Chuyện T/C Riêng giải quyết với nhau riêng đi, lại lôi nhau lên đây mình mà như bạn nữ mình cho cả 2 phắn cho đẹp trời, cả 2 đều ko ra gì :D

tốt nhất để cho em dc yên

Bạn ranmori có chồng rồi mà, nhưng bạn ấy đã ly hôn, thông tin này bạn ấy có tự cập nhật trong thread thi Miss của bạn ấy luôn
Mà tình hình 2 bác tranh giành nhau thế này thì nhân vật chính sao dám vào :confused::confused::confused:

nên nhờ mod xóa topic đi, mình thấy cả 2 bạn thread lẫn bạn kia đều trê trâu cả, chuyên t/c riêng tư lại lôi lên 4rum này để nói, vạch áo cho ng xem lưng, quyết định sao là chuyện của Ran, bạn ý có vui k khi 2 bác làm topic thế này, 2 bạn thật sự quá trẩu theo mình nghĩ chắc cả 2 cũng lớn r chứ k nhỏ đâu nhỉ mà hành động việc làm thiếu SN quá...
P/S : riêng về Ran mình k biết chuyên 3 bạn thế nào nhưng nên rỏ ràng đi bạn cho họ khỏi phải lằng nhằng nữa .
P/s : mình k lầm Ran đã có baby r đúng ko ? nếu đã ly hôn với ck ko biết baby của Ran ai nuôi nếu là Ran nuôi mình thử hỏi 2 bạn Nam kia có đủ t/y iu cả con của Ran ko, đàn ông thằng nào k ít kỷ khó có ng chấp nhận đc lắm, chắc t/c các bác chỉ iu mẹ mà k iu con :)

nên nhờ mod xóa topic đi, mình thấy cả 2 bạn thread lẫn bạn kia đều trê trâu cả, chuyên t/c riêng tư lại lôi lên 4rum này để nói, vạch áo cho ng xem lưng, quyết định sao là chuyện của Ran, bạn ý có vui k khi 2 bác làm topic thế này, 2 bạn thật sự quá trẩu theo mình nghĩ chắc cả 2 cũng lớn r chứ k nhỏ đâu nhỉ mà hành động việc làm thiếu SN quá...
P/S : riêng về Ran mình k biết chuyên 3 bạn thế nào nhưng nên rỏ ràng đi bạn cho họ khỏi phải lằng nhằng nữa .
P/s : mình k lầm Ran đã có baby r đúng ko ? nếu đã ly hôn với ck ko biết baby của Ran ai nuôi nếu là Ran nuôi mình thử hỏi 2 bạn Nam kia có đủ t/y iu cả con của Ran ko, đàn ông thằng nào k ít kỷ khó có ng chấp nhận đc lắm, chắc t/c các bác chỉ iu mẹ mà k iu con :)
mình nhờ mod rồi nhưng chưa thấy thim nào close,
Đính chính lại với bạn là ran như thế nào tui rõ nhất, ngay cả bm ran cung k hiểu ran bằng tôi,
Nên mọi ng đừng có chém nữa

mình nhờ mod rồi nhưng chưa thấy thim nào close,
Đính chính lại với bạn là ran như thế nào tui rõ nhất, ngay cả bm ran cung k hiểu ran bằng tôi,
Nên mọi ng đừng có chém nữa
hiểu hay k mình chả biết, mình thấy mỗi chuyện 2 bạn lôi chuyện t/c lên đây để nói là ko ra gì rồi đó, k biết bạn lớn hay nhỏ nhưng SN hành động của bạn quá trẻ trâu và thiếu suy nghĩ .
Nếu mình là bạn nữ kia mình sẽ k chọn cả 2, bảo đảm bạn 90% con gái sẽ ko ai chọn mẫu ng này, 10% là iu mù quán thôi
Mong bạn sau này đừng hành động thiếu SN nữa....
mình k dạy đời gì bạn đâu mình góp ý thôi nhé, tình tuổi đời chắc mình nhỏ hơn bạn, nhưng đứng phương diện ng trong cuộc lẫn ng ngoài nhìn vào hành động 2 bạn lamgiau và bạn đều k đc hay...Ảnh hưởng khá nhìu đến Ran khi làm nên SN cho kỹ r làm bạn

Announcements

Today's birthdays

Forum statistics

Threads
419,443
171,495
Latest member
w88giving

Most viewed of week

Most discussed of week

Most viewed of week

Most discussed of week