vài câu hỏi về payoneer

donhaque

Newbie
Reactions
0
MR
0.000
Các bác cho e hỏi ở phần đặt câu hỏi điền vào, nhưng e không có web thì phải trả lời như nào ạ?

Các bác cho e hỏi ở phần đặt câu hỏi điền vào, nhưng e không có web thì phải trả lời như nào ạ?
View attachment 82609
View attachment 82610
cái này nếu cậu nhận $ từ thằng teespring hoặc 1 số tee platform thì nó tự liên kết và xác thực nguồn cho cậu (chỉ cần thao thác ở thằng chuyển tiền)
còn xác minh từ TK PO thì cậu điền link website nào mà cậu nhận tiền. Phần giải thích cậu điền: I work as affiliate marketing for ....

Hy vọng bài viết hữu ích cho chủ xị :)

Cho e hỏi thêm. Có phải người ta gửi tiền qua 16số trên thẻ ko ạ, ví dụ mình kiếm tiền trên ouo mình add 16số trên thẻ nó tự động gửi cho tiền cho mình phải ko ạ? e lần đầu tiếp xúc mmo với visa nên hơi bớ ngớ mong các bác thông cảm cho :)

Cho e hỏi thêm. Có phải người ta gửi tiền qua 16số trên thẻ ko ạ, ví dụ mình kiếm tiền trên ouo mình add 16số trên thẻ nó tự động gửi cho tiền cho mình phải ko ạ? e lần đầu tiếp xúc mmo với visa nên hơi bớ ngớ mong các bác thông cảm cho :)
Trên ouo thì tớ ko bik, cậu xem nó bảo làm như thế, nó bảo liên kết hay nó bảo nhập info thẻ :)

cái Payoneer ID để khai báo cho các Network để nhận payment là cái nào vậy các bác, phải email đăng ký ko?

Announcements

Today's birthdays

Forum statistics

Threads
419,454
171,507
Latest member
DANHDIENAN

Most viewed of week

Most discussed of week

Most viewed of week

Most discussed of week