• Chào Guest,

Hãy cùng mọi người hướng đến một cộng đồng MMO ngày càng trong sạch. MMO4ME.com sẽ là nơi tập trung tất cả những thông tin uy tín cũng như lừa đảo (SCAM) của bất kì cá nhân nào. (Đọc chi tiết!)

Chương trình khởi động:
    Thưởng 1.5 MR ngay khi bạn tạo yêu cầu mới cho bất kì cá nhân nào và được duyệt thành công. Chi tiết các bạn có thể xem thêm tại đây.

Help vài câu hỏi về kéo torrent

Renrita

Banned
Reactions
49
MR
0.000
Insuree Balance
0
Mình có kéo vài torrent, 1 số thì chạy nhưng 1 số thì báo checked 0.0% hoài, mặc dù seed rất đông nhưng nó không chịu down, ai từng gặp thì giúp mình khắc phục với

Chỗ tô vàng

Thêm 1 câu hỏi nữa là chỉnh như thế nào để khi vừa tải về là xóa file torrent ngay không cho seed vậy, chỉnh maximum ratio 101 có ý nghĩa gì ? gà quá :(

1 số trang nó yêu cầu bạn seed trả lại số điểm để nuôi acc TR. 101 có nghĩa bạn sẽ trả lại 101%
Chơi TR bạn nên seed 150 hoặc 200% để bù trừ những TR không còn peer
nến mở giao diện web UI để dễ dàng quản lý trên web luôn

Last edited by a moderator:
1 số trang nó yêu cầu bạn seed trả lại số điểm để nuôi acc TR. 101 có nghĩa bạn sẽ trả lại 101%
Chơi TR bạn nên seed 150 hoặc 200% để bù trừ những TR không còn peer

mình chả dùng acc, cứ nhấn rồi down chứ không nuôi acccount gì hết :D

1. Đó là bạn tải tracker public, còn tracker private thì nó sẽ bắt bạn nuôi acc để TR đó sống lâu nhất có thể.
Stop TR ngay khi tải xong bạn vào Queueing --> when utorrent Reaches the seeding goad --> 0 để stop

1. Đó là bạn tải tracker public, còn tracker private thì nó sẽ bắt bạn nuôi acc để TR đó sống lâu nhất có thể.
Stop TR ngay khi tải xong bạn vào Queueing --> when utorrent Reaches the seeding goad --> 0 để stop

thấy rồi ............................................. :D

Bạn kéo 1 đống thế kia thì có cái phải chờ là đúng rồi. Thử tăng số lượng active torrent lên đi :).

Announcements

Today's birthdays

Forum statistics

Threads
418,935
171,011
Latest member
nguoidaibieuvn
Back
Top Bottom