• Chào Guest,

Hãy cùng mọi người hướng đến một cộng đồng MMO ngày càng trong sạch. MMO4ME.com sẽ là nơi tập trung tất cả những thông tin uy tín cũng như lừa đảo (SCAM) của bất kì cá nhân nào. (Đọc chi tiết!)

Chương trình khởi động:
    Thưởng 1.5 MR ngay khi bạn tạo yêu cầu mới cho bất kì cá nhân nào và được duyệt thành công. Chi tiết các bạn có thể xem thêm tại đây.
  • Chú ý: đặt tiêu đề đúng cấu trúc quy định để người khác dễ dàng tìm được thông tin họ cần mà không cần đọc bài viết của bạn và tránh vi phạm Rules:
    • Số lượng Tên sản phẩm - Giá tốt nhất - Ngân hàng giao dịch
    • Tên sản phẩm - Giá tốt nhất, Tên sản phẩm - Giá tốt nhất, ... - Ngân hàng giao dịch
    • Số lượng Tên sản phẩm sang Số lượng Tên sản phẩm
    Tham khảo đầy đủ Rules tại đây.

Sell Vài acc Net Mobi

Status
Not open for further replies.

bluestacks

Hero
Reactions
297
MR
0.012
Phone Number
Call me! Call me!
kissmyads(us),tapgerine(VN),affiliaXe(VN),leadhug(VN), iconpeak
Ai cần reply yh: leadpointapp2014

Last edited:
Sao các bác vô tâm thế nhỉ...ngang qua thì sẵn cái chân sút giùm 1 phát...còn được like nữa.....Thế mà các bác lại ko giúp :p

Sell thì sell net nào chiến đc ấy :D
toàn net ko ăn đc cứ đem sell :D

Sell thì sell net nào chiến đc ấy :D
toàn net ko ăn đc cứ đem sell :D
Sao thánh biết NET nào ko được paid....=]] Bác tài giỏi
Nhiều người vẫn lẳng lặng mà đi...chỉ đơn giản thế thôi

Sao thánh biết NET nào ko được paid....=]] Bác tài giỏi
Nhiều người vẫn lẳng lặng mà đi...chỉ đơn giản thế thôi
chiến qua hết rồi, toàn mấy thằng bợ off từ net lớn về ăn chênh lệch % thôi :D

chiến qua hết rồi, toàn mấy thằng bợ off từ net lớn về ăn chênh lệch % thôi :D
*** biết cái (.) gì cả....Toàn chém cái mồm...Ngu còn ra vẻ...Đã chiến qua hết chưa.....Các NET nào nằm trên affpaying dù paid ít hay nhiều nó cũng có số má nhé...Do cách chiến của từng người và khôn khéo cách trả lời....Topic này 1 là mua hay là không...Chứ ko phải thành phần nguy hiểm như bạn...Hay là sợ nát rồi chê bóng chê gió =]]..........Mong bạn suy nghỉ rồi phát ngôn...đừng phát ngôn bừa bãi...ko tốt......Topic nghiêng về thương mại, không phải topic chém gió

Last edited:
*** biết cái (.) gì cả....Toàn chém cái mồm...Ngu còn ra vẻ...Đã chiến qua hết chưa.....Các NET nào nằm trên affpaying dù paid ít hay nhiều nó cũng có số má nhé...Do cách chiến của từng người và khôn khéo cách trả lời....Topic này 1 là mua hay là không...Chứ ko phải thành phần nguy hiểm như bạn...Hay là sợ nát rồi chê bóng chê gió =]]..........Mong bạn suy nghỉ rồi phát ngôn...đừng phát ngôn bừa bãi...ko tốt......Topic nghiêng về thương mại, không phải topic chém gió
uh thì bạn bro :D

đá hộ thớt và cho e ké nhé:
Ké thớt 1 bet 10$, adfish 20$, mobaloo 5$, unilead 20$.
tất cả đều info VN nhé

up cho thớt nhưng mà toàn net ăn chênh lệch =D

kissmyads(us) nó đang nợ mình hơn 1000 Euro ,tapgerine(VN) thằng này đang nợ mình 121$ :(

Status
Not open for further replies.

Announcements

Today's birthdays

Forum statistics

Threads
418,907
170,979
Latest member
nhadathoangviet
Back
Top Bottom