Got Paid vagex - autoview - hơn 10$/tháng - đã có proof

mình cắm máy 24/24 đây mà 1 ngày giỏi nhất cũng đc hơn 2 nghìn credits , auto các kiểu mà ko tài nào lên đc thế mới chết chứ , chắc mem mới chơi thì ok nhưng mà gần hạn mức cashout rồi rate điểm cao và nó giới hạn cho là khoảng 2k/ ngày thôi

Hix cắm thử 3 ngày liên tiếp thấy không ổn định cho sức khỏe con Desktop nên thoai bỏ non roài ... Lâu quá.. .chậm hơn cả Youtube nữa !

mình cắm máy 24/24 đây mà 1 ngày giỏi nhất cũng đc hơn 2 nghìn credits , auto các kiểu mà ko tài nào lên đc thế mới chết chứ , chắc mem mới chơi thì ok nhưng mà gần hạn mức cashout rồi rate điểm cao và nó giới hạn cho là khoảng 2k/ ngày thôi
ồ cái rate đó là tình hình chung cho tất cả các mem .... tại mấy chú top view "phá giá" chứ bộ
xem lúc nào hạ rùi bán , nhưng tình hình là se không có cái "giá" 10,000 = 1 $ rùi
mình chạy bình thường mà . hôm wa đánh dota xong (gần 12h) cấm máy đó sáng mai ( 8h30 ) cũng 2k rùi mà .
anh em chạy thêm cái add-on đi có bản 1.02 trên firefox 6 rùi đó. (vào trang chủ vagex nhé )

---------- Post added at 08:35 AM ---------- Previous post was at 08:28 AM ----------

Hix cắm thử 3 ngày liên tiếp thấy không ổn định cho sức khỏe con Desktop nên thoai bỏ non roài ... Lâu quá.. .chậm hơn cả Youtube nữa !
không làm gì thì chạy cái này làm gì ... đã đưa ra phương châm "kiếm thêm thu nhập - tận dụng thời gian online" không có thì share link ref cung ổn vậy chịu khó thui ...
tính thêu VPS đây nhưng dồn "lúa" qua cho thằng Neobux hết rùi ..
ai có english thì vào forum vagex nhé . không thiếu cái gì cả , nó viết GUIDES chi tiết lắm ( link dưới )
http://vagex.com/members/forum/viewforum.php?f=23&sid=ef2fdcc604b125d1ff64fcb8c585f75b

---------- Post added at 08:44 AM ---------- Previous post was at 08:35 AM ----------

để hồm nay tets lại 1 phát .cho chay auto với add-on xem được bao nhiêu 1 ngày nhé , thế là không đánh dota được gùi .hix

Announcements

Forum statistics

Threads
421,013
173,081
Latest member
kieunuong20

Most viewed of week

Most discussed of week

Most viewed of week

Most discussed of week

Back