Other Vagex-Auto view youtube kiếm tiền rất ngon

Ủa, mình hỏi cái, sao mình chạy nó trên VPS và máy mình tổng cộng 2 máy mà sao trong trong phần Your Machines chỉ hiện 1 máy là máy mình.

Nó ko tính VPS à ?

Bạn thứ tắt auto trên máy thật đi chỉ chạy auto trên vps xem có lên $ không nếu lên thì ok còn không thì thử chạy lại auto

Bạn thứ tắt auto trên máy thật đi chỉ chạy auto trên vps xem có lên $ không nếu lên thì ok còn không thì thử chạy lại auto

$ vẫn tăng lên, hay thiệt. Thôi kệ nó, miễn là có credit đều đều là được rùi. :)

Mình sài Auto ko được tính view còn sài firefox thì được .. hự hự.. có bác nào bị lỗi giống mình k

Tin vui cho anh em đang bị lỗi net framwork đây
Anh duongmquyen vừa chỉ mình mình test thử thấy ok
Các bạn cài đặt google chrome cho vps rồi chạy tool là ok

vagex có phần upgrade anh em nào thử chưa ?

Từ hôm chơi hôm nào cũng đứng thứ 4

Attachments

82 KB · Views: 33
Last edited by a moderator:
Submit a list of Comments that be used for our new auto-commenting feature.
Vagex vừa có event mới nhập comment chuản bị chio auto comment ra đời

Auto-Comment is here! Update to 1.7.2 to use the feature. Extra 5 credits per comment. Comments will happen every 5 minutes. If you want to enable comments on your videos just click 'Edit' and check the box next to 'Receive Comments'.
Auto-comment đã ra mắt các bạn update lên bản 1.7.2 để sử dụng tính năng này . Kiếm đến 5credit mỗi comment. comment sẽ xuất hiện mỗi 5 phút.

100k view gần 10$ đó

---------- Post added at 04:46 PM ---------- Previous post was at 04:08 PM ----------

Vagex view đã update lên bản 1.7.3

Sau gần 100 tiếng chờ đợi cuối cùng đã nhận được pay từ vagex vui quá

Chúc mừng em trai

Announcements

Forum statistics

Threads
421,019
173,091
Latest member
nguyendung1221

Most viewed of week

Most discussed of week