[V2] - SaleOnline2012 - Từng Bước Vào Nghề MMO - Phim Ngắn

Status
Not open for further replies.
Reactions
282
MR
0.001
Facebook
Follow me on Facebook
Nick MMO4ME : SaleOnline2012
Họ & tên thật: Phạm Chúc Linh
Ngày tháng năm sinh : 06/01/1992
Yahoo : Emkhongbietkhoc848

Thật ra em là người chẳng có tài năng gì cả nhưng em may mắn đã lọt vào vòng 2 thì em cũng góp mặt cho vui.

Quá trình đầu gia nhập MMO cũng rất khó khăn. Em là sinh viên nên cái gì cũng cần money và money. Xin đi làm thêm thì có những lúc giờ làm thêm với giờ học trùng nhau nên đêm về em lang thang trên mạng tìm việc và rồi thấy trên mạng tuyển nhân viên đánh capcha thấy công việc dễ nên vào làm, lúc đầu háo hức đi học về là nhào vô máy đánh nhanh kiếm money đánh 1 thời gian thấy chán ngồi tập trung vào cái máy đánh mới có money hazzz đánh capcha mỗi mệt. Lại lang thang trên mạng tình cờ tìm đến MMO4ME.COM thế là vào lục lội mọi thứ, thấy nghề Paid To Click (PTC) cũng được nên làm tiếp tục để có thêm thu nhập, ngày nào cũng lên MMO4ME để tìm có việc nào tốt hơn không rồi thấy nghề Paid To Upload (PTU), ai cũng nói nghề này kiếm được nhiều tiền nên em nhảy vào làm nhưng làm nghề này muốn kiếm được thật nhiều money là phải nhìn thấy xxx nhưng em là con gái nên ngại mấy thứ đó nên em bỏ luôn.

Rồi tìm hiểu qua Offer, HYIP, Investment thấy HYIP và Investment cần phải có vốn đầu tư mà em thì làm gì lấy ra vốn đây nên bước tiếp nghề Offer nhưng không ai nhận người mới như em nên em từ bỏ và chuyển sang Web-IP, công việc giờ vẫn đang làm đó là Web-ip. Hazzz không ngon gì mấy nhưng kiếm được chút đỉnh vẫn không đủ để trang trải cho cuộc sống hằng ngày. Nhưng vẫn cười nè mọi người!!!!!!
Up Hình cho vui nè mọi người

Bài dự thi của em là ý tưởng quay clip ngắn quá trình vào nghề MMO. Có gì thiếu sót mong mọi người đừng cười, với lại đây toàn là diễn viên quần chúng, đóng vai trong clip lần đầu tiên nên còn quá nhiều thiếu xót, không được tự nhiên lắm và tiếng nói cũng không rõ, lớn. Cả Clip là do em chỉnh sửa đó nhé. Hjhj.
Mọi người xem có gì thiếu sót thông cảm và góp ý nhiệt tình em nha! Cảm ơn!

Trailer :
http://www.youtube.com/watch?v=n4Xh3E7g1_M

Bản Chính : Em Up từ 12h trưa tới giờ mà nó cứ báo Đang Xử Lý. Nên tranh thủ Up lên lun.
[video=youtube;rnd1HXsOP08]http://www.youtube.com/watch?v=rnd1HXsOP08[/video]

MOD giúp em cho thành 2 video với.
Em được quyền Post có 1 Video àh.

Last edited by a moderator:
quá bài bản, có đầu tư nghiêm túc...chúc bạn đoạt miss :)
p/s sao mình thấy thiện cảm với mấy bạn nói giộng miền tây sông nước dzữ ko biết :binhsua32:

Last edited by a moderator:
Chúc bạn đoạt giải :)

Nghe giọng con gái miền nam dễ thương thât. :x Vote cho e 1 phiếu

Được đó có đầu tư thời gian, công sức, truyền đạt hết phần phía trên.
Ps: cái đoạn nhận lương 500k như giật tiền, sau đấy mất hình gần 1' chắc giật nốt ví thằng kia :binhsua20: J4f

vote cho video đầu tư của em

hi gặp đồng hương like cho bạn chúc đoạt giả nhé

Video có đầu tư ghê, nhưng mà.. đôi giày bạn mang thấy đi khó khăn wa, kiếm đôi khác xì teen hơn nha :p

Phòng xin việc đó ở đâu nhỉ mình tới xin việc phát :binhsua20:

Hjhj. Phòng trọ đó bạn chỉ lấy đỡ để diễn àh. Muốn xin thì lên Cần Thơ nè.hjhj

- - - Updated - - -

Video có đầu tư ghê, nhưng mà.. đôi giày bạn mang thấy đi khó khăn wa, kiếm đôi khác xì teen hơn nha :p
không phải đôi ruốc khó đi, mà lần đầu quay thấy hơi ngại.

Video lúc Render bị mất 1 đoạn. E đang render lại để update lại.

quá bài bản, có đầu tư nghiêm túc...chúc bạn đoạt miss :)
p/s sao mình thấy thiện cảm với mấy bạn nói giộng miền tây sông nước dzữ ko biết :binhsua32:
Anh người miền tây nè :m122: iu anh hơm

Vote cho chị gái một phiếu. Kết nhất đoạn lấy tiền hihi như giật á ;))

Status
Not open for further replies.

Announcements

Forum statistics

Threads
419,361
171,414
Latest member
xuantus
Back
Top Bottom