• Chào Guest,

Hãy cùng mọi người hướng đến một cộng đồng MMO ngày càng trong sạch. MMO4ME.com sẽ là nơi tập trung tất cả những thông tin uy tín cũng như lừa đảo (SCAM) của bất kì cá nhân nào. (Đọc chi tiết!)

Chương trình khởi động:
    Thưởng 1.5 MR ngay khi bạn tạo yêu cầu mới cho bất kì cá nhân nào và được duyệt thành công. Chi tiết các bạn có thể xem thêm tại đây.

[V2] ►► professional ◄◄ ►► Lên là lên là lên là lên ◄◄

Status
Not open for further replies.

TongHaoNhi

Senior
Verified
Reactions
2,215
MR
0.008
Insuree Balance
0
Biết đến MMO thật sự tình cờ và bây giờ thì mình xem MMO như 1 nghề chính, mặc dù còn phải đang vất vả xoay sở đủ nghề MMO để trang trải cuộc sống hàng ngày nhưng thật sự nó là niềm đam mê, niềm vui của mình. Và còn vui hơn nữa khi mình được đồng hành với các bạn MMO trên con đường chống scammer bằng topic trung gian của mình, cám ơn BTC MMO đã tạo ra sân chơi để các bạn mmo có dịp được giao lưu gặp gỡ và biết mặt nhau trên thế giới ảo này.

Vài lời nhắn nhủ với các bạn newbie: thật sự thì ai cũng phải trải qua kiếp newbie rồi qua năm tháng chinh chiến mmo tích lũy kinh nghiệm và kiến thức cho bản thân thì mới trở thành pro được, chứ các bạn đứng ngoài nhìn vào một vấn đề thì sẽ mãi mãi ko hiểu được nó, chỉ có bắt tay vào làm thì sẽ phát sinh ra các vấn đề mà chỉ khi bắt tay vào làm mới biết được, còn ko thì ko thể nào biết được. "Đường tuy dài nhưng nếu không đi sẽ không bao giờ tới cả, còn nếu các bạn đã chịu bước đi trên con đường gian khó thì ko nhanh thì chậm các bạn cũng sẽ tới đích được, 1 người thông minh hiểu ra vấn đề thì chỉ cần 1 tháng là học xong còn nếu ko thông minh nói thẳng ra là ngu thì các bạn học 3 tháng, 6 tháng hoặc 1 năm thì cũng sẽ hiểu dc vấn đề và kiếm ra được tiền thôi. Quan trọng là ko được nản vì mình lúc trước cũng hay nản lắm :(, có đường lối chính sách cụ thể và cứ bám theo đó mà đi, đừng đi chệch hướng, 1 bài toán có nhiều cách giải nhưng cũng đi đến chung 1 đáp số đó là tiền -> 1 cuộc sống ấm no hp -> nền tảng kinh tế vững mạnh thì tâm lý mới thoải mái mới có thể phát huy tối đa khả năng của bản thân được"

Chúc ae MMO có 1 ngày thư giãn vui vẻ và kiếm được nhiều xèng, chúc cuộc thi diễn ra tốt đẹp ^__^!

Last edited by a moderator:
bóc tem.///////////////////////////////////// giống bùi anh tuấn nhỉ
:binhsua06: máu thật đó bác................. trở thành Mr mmo4me thì khui cái bảo hiểm ra chia nhé :binhsua15:

Last edited by a moderator:
nhanh thế :binhsua04:

lên là lên là lên là lên

nhanh thế người đẹp,

Rầu :m190: xxxxxxxxxxxxxxxxxxxxxx

Phát hiện, hát dở hơn ta ;))

Bản lĩnh diễn rất tốt , nhưng hát sai nhạc hơi nhiều đó ông bạn :m036:

Nhưng mà vẫn vote :m121:

Up cho bác trung gian :binhsua02:

hahahahahhihihihihihihihhehehehehehehehe

Có tý men trong người nên mới dám quay clip múa rìu qua mắt thợ chứ bình thường mình đâu dám, mình hiền lắm , ae chơi chung ai cũng biết mà

nưa đêm mà máu quá....:binhsua07:

công nghệ giờ hiện đại rùi, phải chi quay chất lượng tí thì ngon rùi

Thank anh em nhiều, ban đêm tưởng ko có ai nên lén lút post bài rồi đi ngủ ai dè ae vẫn còn thức đông để cày $ quá

Status
Not open for further replies.

Announcements

Today's birthdays

Forum statistics

Threads
418,921
170,997
Latest member
ngocgiau27
Back
Top Bottom