[V2]- huudung1989 - Em vô dụng chẳng có tài nào đặc biệt ngoài ca hát,các anh chị có gạch đá thì đủ

Status
Not open for further replies.
ui cap mà có tài năng hát hò giữ thế.b2 hay thật

hát dạo bán kẹo kéo bên ba làng đây mà ! nay cũng MMO nữa hả :binhsua04::binhsua04:

chắc nhìn nhầm a với ai đó chú kang, a hát lô lô mà =))

---------- Post added at 08:15 PM ---------- Previous post was at 08:12 PM ----------

Anh Dũng hát hay nhưng em ko thích câu này trong cái bài ý lâu rùi "Rồi mai đây anh tin nhân gian đâu chỉ có mình em" <- nghe có vẻ ko trân trọng người yêu mình lắm . Lời ca phải đẹp em mới thích cơ , sr anh em hơi khó tính xíu :binhsua146:

anh chỉ hát thôi mà chứ đâu ám chỉ gì em đâu =)) :binhsua172:

hay quá , bạn là ng mình thank đầu tiên trong v2

thật vinh hạnh cho mình, cảm ơn bạn nhiều :binhsua07:

ui cap mà có tài năng hát hò giữ thế.b2 hay thật

trong lúc chờ timeout cứ hát hoài rồi lại hát hoài nên giọng mới tạm như vậy :m048:, thanks bạn nha

bác huudung thâu giọng trên trang web nào vậy,chỉ mình với được không bác,cũng muốn thâu nghe chơi;))

Bác hát hay vậy. Suýt nữa em không vào nghe vì cái tite " Em bất tài,...."
Hihi. Đã tặng bác 1 thanks!

Dân thuần cạp nữa nè, hát thế nào ko lọt vào vòng 3 thì uổng quá , mà có sử dụng công nghệ hòa âm phối khí gì gì đó tiên tiến ko mà nghe chuẩn thế nhỉ :p

bác huudung thâu giọng trên trang web nào vậy,chỉ mình với được không bác,cũng muốn thâu nghe chơi;))

à mình dùng soft cooledit đó bạn

sao hát hay vậy :binhsua36:

thanks bạn đã ủng hộ mình :binhsua07:

Bác hát hay vậy. Suýt nữa em không vào nghe vì cái tite " Em bất tài,...."
Hihi. Đã tặng bác 1 thanks!

bác vui tính quá, thanks bác nhiều

Dân thuần cạp nữa nè, hát thế nào ko lọt vào vòng 3 thì uổng quá , mà có sử dụng công nghệ hòa âm phối khí gì gì đó tiên tiến ko mà nghe chuẩn thế nhỉ :p

thanks bác bao nhé, hòa âm phối khí thì em ko biết nhưng e có dùng 1 công đoạn là thêm echo cho vang vang 1 chút

hát hay nhỉ như trong studio ấy
Biết đâu thi sao vietnam idol trúng giải ấy

chả biết mô tê chi, but trót dại nhận lăng xê ẻm rồi nên vote cho 1 vé. mai kiếm cái tai phôn xịn nge thử xem có lipsing, ensing gì ko.

hát hay nhỉ như trong studio ấy
Biết đâu thi sao vietnam idol trúng giải ấy

trình của mình chỉ để hát chơi chơi vậy thôi chứ thi idol lên cho ăn cà chua với cả trứng :binhsua09: , thanks bạn nhiều:binhsua07:

chả biết mô tê chi, but trót dại nhận lăng xê ẻm rồi nên vote cho 1 vé. mai kiếm cái tai phôn xịn nge thử xem có lipsing, ensing gì ko.

bà bầu show của tui đây mà sao giờ mới xuất hiện, lăng xê kiểu này thì tiêu rồi :binhsua146:

Status
Not open for further replies.

Announcements

Today's birthdays

Forum statistics

Threads
419,477
171,517
Latest member
linhkeisuke1097

Most viewed of week

Most discussed of week