[V2]-::::conduongmua:::: - Tài năng có hạn! Mong đc sự ủng hộ của mọi người!

Status
Not open for further replies.
bóc tem cho bác! :binhsua08:

Thank nhé! Lại đc nhận gạch từ bác!
vote .............................! :binhsua07:

Qua ủng hộ phát, bác này hát hay thế ko bù cho cái giọng vịt đực hát qua loa rè của mình :binhsua04:
:binhsua07:
Vote cho bác 1 phiếu nhé
Hát hay đó :binhsua08:
bóc tem cho bác! :binhsua08:

Thank nhé! Lại đc nhận gạch từ bác!
vote .............................! :binhsua07:

Qua ủng hộ phát, bác này hát hay thế ko bù cho cái giọng vịt đực hát qua loa rè của mình :binhsua04:
:binhsua07: thank các bác nhé!

hát hay lắm bác

giọng rất trầm ấm, mặc dù không giống với ca sĩ tuấn vũ ;)) nhung hay lắm bạn

Haiz , chắc nghe ráp miết nên giờ nghe lại nhạc bình thường hem đc , nói thiệt lòng là bác hát hem có hay ............Mờ vote cho bác vì chuẩn bị bài thi khá công phu ^^

ủng hộ vòng 2 nè :D:D
:binhsua07::binhsua03:

Haiz , chắc nghe ráp miết nên giờ nghe lại nhạc bình thường hem đc , nói thiệt lòng là bác hát hem có hay ............Mờ vote cho bác vì chuẩn bị bài thi khá công phu ^^
Thank bạn! Nói thật mình cũng tự thấy ko hay mà! Lúc sáng có rap bài tau thích mình mà rap xong xóa gấp luôn đó! :))

Ề , up lên nghe đi , bác tự rap lần đầu tự mình nghe sẽ hơi cứng cứng ,kì kì , nhưng có thể người khác nghe sẽ khác , Up đủ thể loại lên luôn , rap , rock , hiphop , pop , opera , ta bao giựt giải ;))

Ủng hộ cho anh em hội bet ;))
conduongmua , vubaduc93 , thiemthang ..... đang ở gầm cầu và đồi núi vì bet kìa =)) tuần sau tiền mega về lại lên thành phố sống thôi :binhsua146::binhsua146::binhsua146::binhsua146:

KO thích con trai hát hò gì hết, nhưng mà conduongmua thì ủng hộ hết mình :))

Hic. Giọng bác cũng được mà lần sau dùng ít soft echo cho cái giọng nó dịu bớt ngen.:)

cậu conduongmua hình như chọn beat ko đúng tone rồi làm giọng của cậu xuống thấp quá

Ề , up lên nghe đi , bác tự rap lần đầu tự mình nghe sẽ hơi cứng cứng ,kì kì , nhưng có thể người khác nghe sẽ khác , Up đủ thể loại lên luôn , rap , rock , hiphop , pop , opera , ta bao giựt giải ;))
Đã thử rap L.I.P, Tau thích mi mà ko có bài nào ưng ý hết bác à! up lên bà con ném gạch chết em :)
Ủng hộ cho anh em hội bet ;))
Hội bet muôn năm!
conduongmua , vubaduc93 , thiemthang ..... đang ở gầm cầu và đồi núi vì bet kìa =)) tuần sau tiền mega về lại lên thành phố sống thôi :binhsua146::binhsua146::binhsua146::binhsua146:
Ở gầm cầu thê thảm quá bác ơi!
KO thích con trai hát hò gì hết, nhưng mà conduongmua thì ủng hộ hết mình :))
:binhsua07: ko ngờ được bác bánh báo ưu ái ghê! :))
vote cho box captcha:)
Captcha cũng muôn năm luôn!
Người Huế sao giọng hát trả Huế tẹo nào nhở !
Hát bài Huế mới giọng Huế đc chứ bác!
quăng 1 cục gạch bể đầu r đi ra :binhsua16: like nhen hihi
U đầu mất rồi bác ơi! Thank bác nè!
Hic. Giọng bác cũng được mà lần sau dùng ít soft echo cho cái giọng nó dịu bớt ngen.:)
Thôi để cho nó tự nhiên cho vui:))
cậu conduongmua hình như chọn beat ko đúng tone rồi làm giọng của cậu xuống thấp quá
Mình cũng tìm mãi mà chỉ đc mỗi bài beat này thôi!

Status
Not open for further replies.

Announcements

Today's birthdays

Forum statistics

Threads
418,541
170,633
Latest member
pst
Back
Top Bottom