V/v ban nick kiemtienfuckmrd !!!!

Status
Not open for further replies.
Chào !
Cách đây vài ngày mình có có Ban nick kiemtienfuckmrd 7 ngày với lý do Spam khắp nơi :

Tuy nhiên sau khi bạn kiemtienfuckmrd report và được Admin Shin nhắc nhở và đối chiếu với rules của forum thì mình đã xử lí kiemtienfuckmrd quá nặng tay ,với tư cách là MOD của forum mình xin được nhận lỗi sai về cách xử lí trường hợp này quá nặng tay và mình sẽ unban kiemtienfuckmrd vì trong trường hợp này theo Admin Shin chỉ nên nhắc nhở hoặc cảnh cáo thôi !

P/S : lúc Ban nick kiemtienfuckmrd mình chỉ để ý đến việc Spam tôi, còn cái tên nick mình ko để ý lắm, theo 1 số bạn thì tên nick cũng đáng bị ban rồi, tuy nhiên việc này mình để Admin Shin xử lí !

Thân :)

Last edited by a moderator:

taditimem12

Banned
Reactions
1,007
MR
0.000
tớ đã nói vs mirinda cách đây gần 4thang rồi..

Cuộc sống đừng quá nặng tay với ai...Chúng ta nhẹ nhàng và mềm mỏng là ok rồi...:)

Chúc bác thành công

Upvote 0

Hermes

Banned
Reactions
138
MR
0.000
kiemtienfuckmrd<=sao lại trùng hợp với nick mirinda thế,viết tắt tên nick giống chửi xéo mod?ko ban còn để làm gì,chả coi người điều hành forum ra gì

nick có chữ fu.c.k hợp lệ à,mốt có ghét admin mod master pro nào cứ lập nick fu.ck+kèm tên ko sao cả à:binhsua18:

Upvote 0

clone

Junior
Reactions
351
MR
0.000
Đọc tiêu đề cứ tưởng ai to gan đi bán nick,
PS rule thì rule diễn đàn cũng cần thoái mái chút cho nó sôi động, đừng cứng nhắc quá

Upvote 0
Status
Not open for further replies.

Announcements

Today's birthdays

Forum statistics

Threads
424,726
177,289
Latest member
Hoangminhhd

Most viewed of week