Tutorial [Uy tín+không đầu tư] Hướng dẫn kiếm trên 5$ một ngày

Đánh dấu mai nghiên cứu

uhm. cái này tương tự như thằng cloudwork hồi xưa nhỉ. lần đầu tiên kiếm được tiên trên mạng là thằng này. bỏ lâu rồi giờ rảnh rổi vô lại làm bậy bạ chút cho zui. có đc xu nào mua hosting với domain cũng vui hjhj

:D Ko phải xu đâu cậu ạ :D

pp ko veri ko nhan tien dc à ai có pp veri nick mmo uy tín tí hợp tác k trình AV mình cũng ko tệ:D

verìfy đâu có khó và cũng đâu có đắt đâu?
Sao cậu ko tự veri đi, làm ăn cho tiện ?

Hóng quá. Hic hic :)
Cái này làm chuyên nghiệp chắc 1h được 1$. hi

hầy. Cậu vào top hôm nay xem kìa

Top 1 nó kiếm gần 2$ trong vòng 15 phút =.=
Chắc rate khủng lắm + tốc độ cao mới ngon như vậy :D

Mình vừa đăng ký downline ủng hộ pro đó, khi nào acc được active sẽ nhờ pro chỉ bảo thêm. Mình có nhiều acc paypal USA verify lắm trước chơi PTC, PT signup bằng PP USA cũng toàn được nhiều tiền nhiều cơ hội hơn là PP VN nên mình đoán mò vậy thôi nhưng đăng ký bằng IP và PP USA thường được ưu ái và kiếm được hơn là IP và PP VN chắc cũng phải đúng tới 90% . Mình còn chưa bao h reg acc VN luôn trước tới nay chỉ toàn dùng PP USA rồi đem bán $ chuyển cho các acc PP của các pro khác trong forum ;) . Người Việt nhưng lại cứ chỉ thích dùng acc PP USA thôi :cool::p MCGEXX LAURA >> ten acc paypal USA minh dang ky lam downline ung ho pro do. Hy vong se hop tac voi pro ve nhieu chuyen trong tuong lai

Paypal US verify như nào vậy bác ?

Cứ submit đi
Vì còn đợi nó approve nữa c à
alo anh ơi. acc em được approved rồi.
bước này qua như thế nào vậy anh? em chưa hiểu câu hỏi của nó

Announcements

Today's birthdays

Forum statistics

Threads
418,352
170,477
Latest member