Tutorial [Uy tín+không đầu tư] Hướng dẫn kiếm trên 5$ một ngày

cái này người được ref được quyền lợi gì vậy anh? vài bữa cho em leech bài của anh về em câu ref xíu nhé. dĩ nhiên nguồn gốc đầy đủ ^^

đc ít lắm em
cụ thể là nếu em kiếm đc 30$ thì anh nhận đc 5$

:D Nói chung là giúp anh em kiếm tiền thui :D Chứ cái này solo cũng ngon :D Top nó kiếm hơn 40$/ ngày là bt :D

đc ít lắm em
cụ thể là nếu em kiếm đc 30$ thì anh nhận đc 5$

:D Nói chung là giúp anh em kiếm tiền thui :D Chứ cái này solo cũng ngon :D Top nó kiếm hơn 40$/ ngày là bt :D
cái này không biết bao lâu nó mới approved acc cho mình anh nhỉ? hóng quá. ^^ làm cái này tranh thủ luyện nghe tiếng Anh được đó :cool:

cái này không biết bao lâu nó mới approved acc cho mình anh nhỉ? hóng quá. ^^ làm cái này tranh thủ luyện nghe tiếng Anh được đó :cool:

chuẩn rồi :D

- Sau khi đăng ký các bạn sẽ phải đợi Humanatic duyệt, thời gian duyệt nhanh hay chậm phụ thuộc vào tốc độ làm việc của Admin Humanatic (trong trường hợp của mình thì 2 ngày mình có email báo thành công)

Reg trang này đăng ký bằng acc paypal USA sẽ được nhiều task ngon hơn và nhiều tiền hơn đó. Thanks chủ thớt

c có thể chụp hình rate của IP USA cho mình vs đc ko ? ^^

Sao trên đời lại có kiểu làm tiền ngon ăn thế nhỉ, xem qua video cũng không khó lắm , chỉ cần biết một chút tiếng anh, chủ yếu nghe ngữ điệu với từ khóa là ok liền. cảm ơn bác share cho anh em nhé. :"D

Sao trên đời lại có kiểu làm tiền ngon ăn thế nhỉ, xem qua video cũng không khó lắm , chỉ cần biết một chút tiếng anh, chủ yếu nghe ngữ điệu với từ khóa là ok liền. cảm ơn bác share cho anh em nhé. :"D

Còn nhiều cái ngon hơn cơ bạn :D nhưng cái này đc cái ổn định :D

c có thể chụp hình rate của IP USA cho mình vs đc ko ? ^^
Mình vừa đăng ký downline ủng hộ pro đó, khi nào acc được active sẽ nhờ pro chỉ bảo thêm. Mình có nhiều acc paypal USA verify lắm trước chơi PTC, PT signup bằng PP USA cũng toàn được nhiều tiền nhiều cơ hội hơn là PP VN nên mình đoán mò vậy thôi nhưng đăng ký bằng IP và PP USA thường được ưu ái và kiếm được hơn là IP và PP VN chắc cũng phải đúng tới 90% . Mình còn chưa bao h reg acc VN luôn trước tới nay chỉ toàn dùng PP USA rồi đem bán $ chuyển cho các acc PP của các pro khác trong forum ;) . Người Việt nhưng lại cứ chỉ thích dùng acc PP USA thôi :cool::p MCGEXX LAURA >> ten acc paypal USA minh dang ky lam downline ung ho pro do. Hy vong se hop tac voi pro ve nhieu chuyen trong tuong lai

Mình vừa đăng ký downline ủng hộ pro đó, khi nào acc được active sẽ nhờ pro chỉ bảo thêm. Mình có nhiều acc paypal USA verify lắm trước chơi PTC, PT signup bằng PP USA cũng toàn được nhiều tiền nhiều cơ hội hơn là PP VN nên mình đoán mò vậy thôi nhưng đăng ký bằng IP và PP USA thường được ưu ái và kiếm được hơn là IP và PP VN chắc cũng phải đúng tới 90% . Mình còn chưa bao h reg acc VN luôn trước tới nay chỉ toàn dùng PP USA rồi đem bán $ chuyển cho các acc PP của các pro khác trong forum ;) . Người Việt nhưng lại cứ chỉ thích dùng acc PP USA thôi :cool::p MCGEXX LAURA >> ten acc paypal USA minh dang ky lam downline ung ho pro do. Hy vong se hop tac voi pro ve nhieu chuyen trong tuong lai

Cảm ơn cậu
Mình thấy riêng IP VN đã quá nhiều job để làm rồi nên mình nghĩ IP US không cần thiết (chỉ là nghĩ thôi, chứ mình cũng chưa reg IP US)
Thế nên có gì khi nào cậu đc approve cậu cho mình xem cái ảnh rate bên US nha ^^

Còn cá nhân mình nghĩ ăn nhau là ở cái Spanish kìa, cái tiếng Tây Ban Nha ý :D Cái đó ít người biết nên chắc rate cao nhất :D Còn English thì bây giờ là International Language rồi nên rate trung bình - khá (nhưng vẫn đủ ăn :D)

đã đăng ký cho thớt mà chưa thấy mail phản hồi của trang . không biết bao lâu mới approved đây nhỉ

Mình có ghi trên #1 mà ^^

- Sau khi đăng ký các bạn sẽ phải đợi Humanatic duyệt, thời gian duyệt nhanh hay chậm phụ thuộc vào tốc độ làm việc của Admin Humanatic (trong trường hợp của mình thì 2 ngày mình có email báo thành công)

uhm. cái này tương tự như thằng cloudwork hồi xưa nhỉ. lần đầu tiên kiếm được tiên trên mạng là thằng này. bỏ lâu rồi giờ rảnh rổi vô lại làm bậy bạ chút cho zui. có đc xu nào mua hosting với domain cũng vui hjhj

Announcements

Today's birthdays

Forum statistics

Threads
418,328
170,455
Latest member
maienq

Most viewed of week

Most viewed of week

Back
Top Bottom