Tutorial [Uy tín+không đầu tư] Hướng dẫn kiếm trên 5$ một ngày

thear ơi cái email ad nó gửi tên gì vậy...đăng ký cả tuần mà có thấy gì đâu

thear ơi cái email ad nó gửi tên gì vậy...đăng ký cả tuần mà có thấy gì đâu
bọn humanatic nó thông báo là:
All applications submitted before 04/05/2015 have been processed. If you submitted your application before that date, and you did not receive a welcome email, then your application was not accepted.

If you submitted your application on 04/05/2015 or later, please allow some more time for our team to manually process it.

Thank you
... tạm dịch là những đơn đăng kí sau ngày 5/4 phải chờ chúng nó xử lý.... mình cũng đợi 8 ngày rồi chưa có mail về ... sốt ruột

mình làm cái handle automotive sales rất bựa, tên toàn trùng hoặc cùng cách phát âm, zaid vs zade, jone với john, brain xxxx rất là đểu giả :<

mình làm cái handle automotive sales rất bựa, tên toàn trùng hoặc cùng cách phát âm, zaid vs zade, jone với john, brain xxxx rất là đểu giả :<
có nhiều categorry mà cậu

Ko nên trách nó ^^ trách mình nghe ko tốt thui cậu :D

T thề vs cậu nhé, zaid vs zade kể cả ng bản xứ cũng k phân biết đc chứ chả phải do mình, 2 người tên là brain khác họ, nhưng họ chị đọc brain -> bó tay

trình tiếng Anh của mình cũng ko tốt ^^ nên mình làm cái handle đó ít thui @@!
Cố lên cậu :)

trình tiếng Anh của mình cũng ko tốt ^^ nên mình làm cái handle đó ít thui @@!
Cố lên cậu :)
cái handle đó nhìn job đã thiệt lúc nào cũng vài k làm 24/24 luôn mà chắc nghe khó lắm hic, ttấy tụi nó làm cái Inventory discussion+ này nhiều nà

muốn nữa hả cậu :D
Còn nhiều lắm :D
bác cho em hỏi mấy cái cuộc gọi mà người gọi dc kêu là đọc tên với số phone để tiếp tân chuyển tới người gọi cần gặp để liên lạc sau là connect hay not connect thế, cái này em đánh lúc đúng lúc sai bực ghê :mad:

Announcements

Today's birthdays

Forum statistics

Threads
420,756
172,817
Latest member
nhacaiu88mx

Most viewed of week

Most discussed of week

Most viewed of week

Most discussed of week