Tutorial [Uy tín+không đầu tư] Hướng dẫn kiếm trên 5$ một ngày

đợi mãi mới được mail của nó nhưng sao vào ko có job nào để làm :((

Sorry, there are no calls pending review. Please check back later.

Vừa làm được 10 cuộc gọi bouns cho 0.02$ , mình thấy nếu làm nhanh thì được 0,02$ làm chậm thì 0.01$ thì phải

Vừa làm được 10 cuộc gọi bouns cho 0.02$ , mình thấy nếu làm nhanh thì được 0,02$ làm chậm thì 0.01$ thì phải
ko phải cậu mình cũng dc nó bonus 0.02$ lý do đúng liên tục 10 nhát :rolleyes:, nó đã bảo tốc độ ko bằng chính xác mà , mà vừa tốc độ vừa chính xác thì lên top :D

do bạn làm đúng liên tục nên đc thưởng thôi :)
E làm 439 câu, sai 29 . tính ra sai 6.69%( job 1.2cent inbound) ạ . lần cúi cùng e xem trong mục inbound là >85% ạ . cũng đâu tệ tới nổi làm mất job đó của e nhĩ . h làm app 0.7cent tiền lên chậm mà cũng đc 89% . :v

E làm 439 câu, sai 29 . tính ra sai 6.69%( job 1.2cent inbound) ạ . lần cúi cùng e xem trong mục inbound là >85% ạ . cũng đâu tệ tới nổi làm mất job đó của e nhĩ . h làm app 0.7cent tiền lên chậm mà cũng đc 89% . :v
chất lượng tốt hơn số lượng c à :D

do bạn làm đúng liên tục nên đc thưởng thôi :)
ko phải cậu mình cũng dc nó bonus 0.02$ lý do đúng liên tục 10 nhát :rolleyes:, nó đã bảo tốc độ ko bằng chính xác mà , mà vừa tốc độ vừa chính xác thì lên top :D
Chắc là vậy , do mình làm khá kĩ , với lại cho mình hỏi outbound là làm gì vậy bạn thớt ? Mình bị dốt tiếng anh :D
- Mình onl đêm tầm 12h trở đi , job ra nhiều vô kể thì phải :rolleyes:

mình chờ 9 ngày lận đó cậu ráng chờ đi sẽ có thôi :rolleyes:
9 ngày của cậu bõ bèn gì . mình chờ tận 5 ngày rồi chứ đâu có ít

Mấy bác cho em hỏi sao earning của e có 0,65 , mà càng làm thì nó càng lên unpaid vậy o_O
Earnings:$0.65

Currently unpaid: $0.77

Mấy bác cho em hỏi sao earning của e có 0,65 , mà càng làm thì nó càng lên unpaid vậy o_O
Earnings:$0.65

Currently unpaid: $0.77
Do bạn làm sai nên mới bị lệch, mai là nó trùng
Unpaid là chưa trả tiền còn gì.

Announcements

Forum statistics

Threads
420,863
172,938
Latest member
danhlamthangcanh

Most viewed of week