Tutorial [Uy tín+không đầu tư] Hướng dẫn kiếm trên 5$ một ngày

Cần thuê 1 acc đã mở mục reason not connected.
Mình sẽ kg thay đổi pp thanh toán mà sẽ rút tiền về acc paypal của bạn, sau đó bạn gửi tiền cho mình ( bạn giữ lại 10% còn 90% bạn gửi cho minh, mình đảm bảo bạn trên 10 usd/ tháng)
bác còn thuê ko? mình có 1 nick lv4 đang cần cho thuê (hoặc bán), đã mở mục reason not conected (hình)
về cách thanh toán thì hơi có phần đặc biệt tí (nếu ok thì ae pm nói chuyện)

cho mình hỏi mấy bác có nhiều acc với :D mình cũng đang định làm 2 3 acc 1 máy. vậy có cần fake ip hay gì không. nhiều acc chạy trên cùng 1 IP có ảnh hưởng gì không ._. có ban acc không?

cho mình hỏi mấy bác có nhiều acc với :D mình cũng đang định làm 2 3 acc 1 máy. vậy có cần fake ip hay gì không. nhiều acc chạy trên cùng 1 IP có ảnh hưởng gì không ._. có ban acc không?
làm thì k biết sao nhưng nó mà tới tháng nó check thì hên xui nhé :v

Em vào xem toàn hết lượt nghe , sao mà mấy bác ngày kiếm $ từ humanatic nhiều thế :(
lựa cái nào nhiều call nhất thì đâm đầu vào làm thôi
làm thì k biết sao nhưng nó mà tới tháng nó check thì hên xui nhé :v
nghe bon nó bảo nó check 2 acc cùng 1 máy dc,nên bị phát hiện thì banned. Còn ip thì 0 liên quan, bọn này quan tâm ip bao h. Nên chỉ cần 1 máy 1 acc thì làm kiểu gì cũng dc hết (0 cheat là dc)

nghe bon nó bảo nó check 2 acc cùng 1 máy dc,nên bị phát hiện thì banned. Còn ip thì 0 liên quan, bọn này quan tâm ip bao h. Nên chỉ cần 1 máy 1 acc thì làm kiểu gì cũng dc hết (0 cheat là dc)

vậy 2 máy là làm được đúng k bác ==! còn 1 máy 2 acc thì vỡ mồm :3 mấy ông kia làm 3 4 acc làm 3 4 máy thì kinh thặc

vậy 2 máy là làm được đúng k bác ==! còn 1 máy 2 acc thì vỡ mồm :3 mấy ông kia làm 3 4 acc làm 3 4 máy thì kinh thặc
làm thì k bjk sao nhưng nếu đánh dấu sai cùng lúc 4 acc mà nhiều cái sai thì banned 1 nốt nhạc :v

không ai làm thì mấy bác thu mua acc sll làm gì :| vs lại nó cảnh báo cheat có hệ thống chứ mình có thấy đã động tới việc làm nhiều acc đâu ==! bác nào đã và đang làm vô thông não cho mình với. IB mình cũng được :(

không ai làm thì mấy bác thu mua acc sll làm gì :| vs lại nó cảnh báo cheat có hệ thống chứ mình có thấy đã động tới việc làm nhiều acc đâu ==! bác nào đã và đang làm vô thông não cho mình với. IB mình cũng được :(
mua nhiều acc la để tuyển mem bạn bè làm chung nhưng trả lấy rate thấp để hưởng lợi chứ human h nó cảnh giác cheat rồi sơ hở nó banned ngay và có pm kiểu gì cũng thế trên forum của nó có vài thánh bị nghi cheat banned thẳng tay kìa

Announcements

Forum statistics

Threads
418,675
170,773
Latest member
phantuanvu

Most viewed of week

Most discussed of week

Most viewed of week

Most discussed of week

Back