Tutorial [Uy tín+không đầu tư] Hướng dẫn kiếm trên 5$ một ngày

Chào các bạn ! hiện tại cái này còn chơi được ko ? nó ko cho đăng ký nữa hả các bác :)

Tui reg, bị deny rồi.

Hello xxxx,

Thank you for interest in Humanatic.

We appreciate your interest but it appears that your application was not accepted.

The most common reason for a denied application is due to the employment history description presenting a conflict of interest.

Thank you.

vô càng đông càng phiền phức cứ trả lời sai hàng loạt là lại vô bình luận lý do mình đúng vừa tốn time vừa bị trừ tiền oan

[QUOTE = "ckick, post: 5564019, thành viên: 83.783"] it anyway cho đăng kí bình thường nhé : Dmọi người lập acc ghi mô tả bản thân lịch sử làm việc cẩn thận tí làm it duyệt: - <vừa lập xong 1 cái [/TRÍCH DẪN]
bác ghi như thế nào ạ bảo e với

tình hình thế nào rồi ah? em trình tiếng Anh nghe ok nên thấy có vẻ hợp. Newbie nên hóng thêm chút!

Cần thuê 1 acc đã mở mục reason not connected.
Mình sẽ kg thay đổi pp thanh toán mà sẽ rút tiền về acc paypal của bạn, sau đó bạn gửi tiền cho mình( bạn giữ lại 10% còn 90% bạn gửi cho minh, mình đảm bảo bạn trên 10 usd/ tháng)

Mình sẽ kg thay đổi pp thanh toán mà sẽ rút tiền về acc paypal của bạn, sau đó bạn gửi tiền cho mình( bạn giữ lại 10% còn 90% bạn gửi cho minh, mình đảm bảo bạn trên 10 usd/ tháng)
rate 20 ok ?

sao rồi m.n?

Announcements

Today's birthdays

Forum statistics

Threads
418,867
170,924
Latest member
hungbu2k

Most viewed of week

Most discussed of week

Most viewed of week