SCAM Uỷ Ban Chống Scam

chưa kể tới trường hợp đại gia dính scam mới đủ tiền mướn ng đi đòi, dân nghèo gõ captcha bị scam id 0.5 1$ mà tụi nó cũng nỡ lấy, nhưng mà ko lẽ vì 20k mà phải đụng đến chân tay

tưỡng sao vòng vong lát hồi cũng lòi ra cái đuôi
lòi đuôi gì vậy. cái này xem như dịch vụ. nếu bạn cần người khác làm thì phải có phí không thì bạn tự làm. Trên đời không ai cho ai không gì cả. góp ý chứ đừng đâm thọt.

---------- Post added at 06:07 PM ---------- Previous post was at 06:03 PM ----------

Chủ thớt mà scam thì chúng ta biết đòi ai :binhsua135:
nếu nói như bạn muabanZ hay minhchaubank scam thì bạn đòi ai. cái này là sự uy tín thui. tin thì làm không tin thì không hợp tác vậy thui

---------- Post added at 06:10 PM ---------- Previous post was at 06:07 PM ----------

Chuẩn men luôn :))

---------- Post added at 05:20 PM ---------- Previous post was at 05:18 PM ----------

Em đố bác dám vác dao xuống Quảng Ninh hăm dọa, đòi tiền đấy em cho bác 1000$ luôn :))
chuyện hăm dọa nếu xảy ra chỉ xảy ra ở HCM va HN còn các tỉnh khác thì bằng nghiệp vu thui. hoặc nhờ Công An địa phương

chưa kể tới trường hợp đại gia dính scam mới đủ tiền mướn ng đi đòi, dân nghèo gõ captcha bị scam id 0.5 1$ mà tụi nó cũng nỡ lấy, nhưng mà ko lẽ vì 20k mà phải đụng đến chân tay
dung mi scam tau còn chưa trả mà con biện hộ à :m025:

thu phí thì có sao đâu, chẳng lẽ làm ko công cho các bác à.
mình ủng hộ cái này
phí có thể thu 20-30% nếu đòi lại đc tiền

Dự án chống scam free sẽ ra mắt sau tết . Anh em nhớ ủng hộ .

Hiện nay tình trạng cam quýt đang diễn ra có chiều hướng tiêu cực. hacker ngày càng lộng hành vì gần tết. Mà đa phần là Hacker người Việt hack người Việt. Nên theo suy nghĩ của mình , ý tưởng ấp ủ của mình bấy lâu nay. Mình lập Topic này để xin ý kiến của các bạn có nên có một Uỷ Ban như thế không ? Mọi người có ủng hộ không ?. Mình có trong tay tất cả các thứ cần thiết trong Uỷ Ban gồm Công An ( cài này chỉ có ở TPHCM, Hà Nội), thứ 2 là thành viên Vietcombank và Dong A Bank chỉ 2 ngân hàng thui nhé ,và một đại lí WEBMONEY VietNam, một số anh em sẳn sành hăm doạ thượng cẳng chân hạ cẳng tay nhưng không chém , giết ( chú ý ). Mong MOD để Topic để Anh em góp ý rùi Close hay chuyển cũng được.

Thank Anh Em:binhsua168:

nếu là dịch vụ nên đóng fee để khỏi scam nhau vì bạn có lợi mà người người ta cũng có lợi , Còn nếu không thì mình nghĩ bạn nên thu phí khi người ta đã dc trả tiền chứ không ai biết dc bạn sẽ ko scam . Dịch vụ tốt ắt sẽ có người dùng khỏi bắt sent tiền trước người ta cũng sent keke

Announcements

Today's birthdays

Forum statistics

Threads
420,443
172,446
Latest member
sonysuribui002

Most viewed of week

Most viewed of week

Back
Top Bottom