SCAM Uỷ Ban Chống Scam

chanthanhptu

Newbie
Reactions
7
MR
0.000
Hiện nay tình trạng cam quýt đang diễn ra có chiều hướng tiêu cực. hacker ngày càng lộng hành vì gần tết. Mà đa phần là Hacker người Việt hack người Việt. Nên theo suy nghĩ của mình , ý tưởng ấp ủ của mình bấy lâu nay. Mình lập Topic này để xin ý kiến của các bạn có nên có một Uỷ Ban như thế không ? Mọi người có ủng hộ không ?. Mình có trong tay tất cả các thứ cần thiết trong Uỷ Ban gồm Công An ( cài này chỉ có ở TPHCM, Hà Nội), thứ 2 là thành viên Vietcombank và Dong A Bank chỉ 2 ngân hàng thui nhé ,và một đại lí WEBMONEY VietNam, một số anh em sẳn sành hăm doạ thượng cẳng chân hạ cẳng tay nhưng không chém , giết ( chú ý ). Mong MOD để Topic để Anh em góp ý rùi Close hay chuyển cũng được.

Thank Anh Em:binhsua168:

Cái này mình làm thu phí. Phí sẽ như thế nào thi do các bạn góp ý. mình sẽ điều chỉnh cho phù hợp với từng chuyện xảy ra

Cái này mình làm thu phí. Phí sẽ như thế nào thi do các bạn góp ý. mình sẽ điều chỉnh cho phù hợp với từng chuyện xảy ra
tưỡng sao vòng vong lát hồi cũng lòi ra cái đuôi

nếu thu phí thì mình nghĩ lấy phí khoảng 20-30% số tiền người bị scam ( nếu đòi lại được)!!!

Hiện nay tình trạng cam quýt đang diễn ra có chiều hướng tiêu cực. hacker ngày càng lộng hành vì gần tết. Mà đa phần là Hacker người Việt hack người Việt. Nên theo suy nghĩ của mình , ý tưởng ấp ủ của mình bấy lâu nay. Mình lập Topic này để xin ý kiến của các bạn có nên có một Uỷ Ban như thế không ? Mọi người có ủng hộ không ?. Mình có trong tay tất cả các thứ cần thiết trong Uỷ Ban gồm Công An ( cài này chỉ có ở TPHCM, Hà Nội), thứ 2 là thành viên Vietcombank và Dong A Bank chỉ 2 ngân hàng thui nhé ,và một đại lí WEBMONEY VietNam, một số anh em sẳn sành hăm doạ thượng cẳng chân hạ cẳng tay nhưng không chém , giết ( chú ý ). Mong MOD để Topic để Anh em góp ý rùi Close hay chuyển cũng được.

chém gió quá bác ơi, uy ban chống scam nghe mắc cười thật, bạn mới là scam thì có, nói lòng vòng cuối cùng lộ ra trai cam thúi...

---------- Post added at 03:57 PM ---------- Previous post was at 03:51 PM ----------

lặp topic còn chua biết lặp vào mục nào nữa kia kìa nhìn mà xem, vậy mà mấy bạn cũng nghe theo nữa thật là bó tay...

Bao nhiêu tuổi mà đòi xử theo luật giang hồ . Rừng nào cọp nấy,

CỌP dám xuống SÔNG đòi tiền HÀ BÁ không ???

Bao nhiêu tuổi mà đòi xử theo luật giang hồ . Rừng nào cọp nấy,

CỌP dám xuống SÔNG đòi tiền HÀ BÁ không ???
Chuẩn men luôn :))

---------- Post added at 05:20 PM ---------- Previous post was at 05:18 PM ----------

Em đố bác dám vác dao xuống Quảng Ninh hăm dọa, đòi tiền đấy em cho bác 1000$ luôn :))

Announcements

Today's birthdays

Forum statistics

Threads
420,439
172,443
Latest member
hdung24

Most viewed of week

Most discussed of week

Most viewed of week

Most discussed of week