SCAM Useclix Reviews : SCAM or LEGIT ?

tiền về dc gần 200$ :D

Hồi trước có dis nhưng bị PP closed, bây giờ nó trả tiền thì phải.
Vả lại nó trừ tiền trong thẻ mình là sao nhỉ, ko hiểu lắm, bác nào rành chỉ em với

2 ngày rồi mà chưa đến lượt mình :(:(:(:(:(

bác nào confirm cái vụ ko dis mà vẫn refund các khoản tiền gửi cho useclix với
vì mấy ngày rồi chưa đc đồng nào @@

Không dis thì ko nhận được đâu nhé,
Bạn nào nói ko dis mà nhận được như hài .
Các bạn dis thì Paypal nhận cái case đó, và lúc PP của UseClix được thả thì họ sẽ trả về theo case các bạn dis.
Còn ko dis thì chả có lệnh nào họ phải xử lý cả .
Nếu trả lại tiền đầu tư thì sao mà đủ được, đa phần đều hòa vốn và lãi, trả cả tiền đầu tư nữa thì tiền nó lấy đâu ra.
Mình nghĩ trả hết các case dispute thì tiền nó còn âm

Những bạn chưa nhận được $ ngày trước có distupe k vậy?

Mình xác nhận là bạn mình chưa dis nhưng vẫn đc trả nhé, trong all cases của resolution center ko có case nào dis cả
Mai rảnh mình up ảnh lên cho

Mình xác nhận là bạn mình chưa dis nhưng vẫn đc trả nhé, trong all cases của resolution center ko có case nào dis cả
Mai rảnh mình up ảnh lên cho

Những người dis và được refund. Tất cả case trong resolution đều không còn dấu tích useclix cả. Hoặc có thể bạn của bác được refund do hên. Những người chưa dis mà không nhận được nữa hoặc xui chắc nó âm dữ quá.

Những người dis và được refund. Tất cả case trong resolution đều không còn dấu tích useclix cả. Hoặc có thể bạn của bác được refund do hên. Những người chưa dis mà không nhận được nữa hoặc xui chắc nó âm dữ quá.
Mình có check cả mail mà, dis thì có mail báo chứ ko nhầm đc và ko hề đùa nhé

Không dis thì ko nhận được đâu nhé,
Bạn nào nói ko dis mà nhận được như hài .
Các bạn dis thì Paypal nhận cái case đó, và lúc PP của UseClix được thả thì họ sẽ trả về theo case các bạn dis.
Còn ko dis thì chả có lệnh nào họ phải xử lý cả .
Nếu trả lại tiền đầu tư thì sao mà đủ được, đa phần đều hòa vốn và lãi, trả cả tiền đầu tư nữa thì tiền nó lấy đâu ra.
Mình nghĩ trả hết các case dispute thì tiền nó còn âm
bác Mod nói chuẩn rồi, ko dis thì coi như ko cần bồi thường, pp ko xử lý đâu, có mấy lệnh mình ko dis vì số nhỏ cũng ko về đâu, còn mấy lệnh to mở dis thì về hết rồi.

Announcements

Forum statistics

Threads
418,673
170,772
Latest member
bingan14511
Back
Top Bottom