SCAM Useclix Reviews : SCAM or LEGIT ?

Lần này khả năng lấy lại tiền tầm 70% thôi . Nhưng cũng mong là sẽ lấy lại được, vì cơ bản đây không phải là tiền của UseClix nữa mà là tiền của PP

Lần này khả năng lấy lại tiền tầm 70% thôi . Nhưng cũng mong là sẽ lấy lại được, vì cơ bản đây không phải là tiền của UseClix nữa mà là tiền của PP
Luật của nó thế nào mà lại giữ lại tiền nếu block được nhỉ. Vì tiền là của mình nó chỉ là người giữ tiền thôi. Đúng là nên chia tay thằng paypal sớm :oops:

Luật của nó thế nào mà lại giữ lại tiền nếu block được nhỉ. Vì tiền là của mình nó chỉ là người giữ tiền thôi. Đúng là nên chia tay thằng paypal sớm :oops:
Con vk nó khó tính thì vẫn là vk, chứ bỏ nó ra ngoài cặp bồ thì có ngày cháo cũng chẳng có mà húp. Thôi thì em nó khó tính cũng cố lựa mà chiều nó

Bị limit forever thì sau 180 ngày chủ tài khoản dc rút tiền chứ nhỉ cậu Chiến ?

Grandbux thì đã đành rồi, nhưng cũng chả biết Paypal có sờ mó gì vào không.
Chứ mà Paypal sờ mó vào thì cũng ko biết được chuyện gì sẽ xảy ra.
PTC được cái nó cũng kiếm được đều đặn, nếu như UseClix ko như thế này thì mình vẫn còn hi vọng lắm.
Nhưng UseClix mà die đúng là ngoài tưởng tượng của mình. Mình theo dõi từng bước đi của nó từ lúc mới mọc ra tới giờ
Mình thấy uselicx bị quét tk PP vì tiền ban , năm nào PP cũng quét máy đot , kể cả tk PP USA , dnag kì công ty hay gì thì cũng die hết , Thanh ra site no ko scam , thi PP no cho thanh scam roi

Noi that bay gio thi ko muon dau tu vao site ptc nao nua roi , useclix , site uy tin tu USA , dang ki cong ty ma van bi PP no tram nhu thuong huong ho gi may site moi

Noi that bay gio thi ko muon dau tu vao site ptc nao nua roi , useclix , site uy tin tu USA , dang ki cong ty ma van bi PP no tram nhu thuong huong ho gi may site moi
mình không đồng ý với bạn, useclix đã hoạt động được 8 tháng bạn à=> nếu bạn tham gia lúc nó mới ra thì đã có lãi rồi, ăn nhau là ở cái thời gian thôi bạn à:D

mình không đồng ý với bạn, useclix đã hoạt động được 8 tháng bạn à=> nếu bạn tham gia lúc nó mới ra thì đã có lãi rồi, ăn nhau là ở cái thời gian thôi bạn à:D
11 tháng nhé bạn....

mình bị lệch múi giờ bạn thông cảm...:p
:p thật ra có 10 tháng mấy ngày ak, Chính xác thì nó mở cửa ngày 3-3 năm 2015 mà..... Khoảng 10 tháng 4 ngày, đang ở tháng thứ 11

Thuyết âm mưu:

1. Admin rửa tiền thông qua hình thức dep vào site
2. Paypal quét, phát hiện và khoá tài khoản forever luôn ( mất quyền truy cập )
3. Admin quyết định close site luôn để thực hiện việc dispute dễ dàng hơn cho các khoản tiền bẩn đã dep vào site, đồng thời kêu gọi tất cả dispute
...

Announcements

Forum statistics

Threads
419,487
171,534
Latest member
thaiduong115

Most viewed of week

Most discussed of week

Most viewed of week

Most discussed of week