SCAM Useclix Reviews : SCAM or LEGIT ?

giờ thì chắc site PTC mới nào ra mà có Paypal thì coi như sụp luôn, không có Paypal mà làm ăn tốt và chân chính thì có thể tồn tại. Tiếc là Payza xài ở VN bất tiện mà phí cao, lãi đập vào phí thì coi như hết. Có ai có ý kiến gì không?

Sao mấy thím cứ nghĩ adm của useclix xấu vậy nhỉ nó duy trì site nguyên 1 năm khó khăn thế này trong khi các new site cái nào ra chết cái đó
Vào giai đoạn đầu năm nó update sever mới
Tích cực fix lỗi
Giờ AVG còn đang ổn lãi bắt đầu giảm sấp sỉ 25% 1 tháng
Tất cả mọi thứ đang trơn tru
Site đang là The King PTC thì ngu gì adm nó scam để mất tiếng

Thêm nữa để làm được 1 bigscam nó cần 1 sự tính toán chi ly đến từng chi tiết vì member quá nhiều đến vài chục k tài khoản
Số lượng tiền díspute cũng khủng
Số lượng người mua ads cũng không phải vừa
Số lượng người mua share nữa chứ
Để làm 1 bigscam thì phải hợp thức hóa các lệnh deposit 1 cách trơn tru như HQ ấy
Rồi kêu gọi member làm này làm nọ cho pp để tạo độ trust
Phải bày đủ trò về cổng paypal để member thấy khó mà giúp adm
Thêm nữa phải cần sự tính toán cực kỳ chi tiết và sẽ không có thông báo gì ngoài thông báo pp limits
Đằng này adm k bày trò cái gì adm cũng tự tay làm hết k lôi kéo member thỳ làm sao mà làm nên nổi 1 big scam với 1 paypal luôn đứng về phía người díspute tức người mua hàng
gọi là ăn không được thì đạp đổ đó, site mà bị gì 1 cái là 1 đống thuyết âm mưu

Bạn đọc phần ở dưới nhé :D

Mình thấy bạn cũng đã cố gắng giới thiệu những site tốt nhất rồi tuy nhiên trách nhiệm của người hướng dẫn kiếm tiền là phải hướng dẫn downline của mình cách quảng cáo để kiếm tiền thực sự chứ không phải :

"hướng dẫn click/surf ads"
"hướng dẫn đăng ký".
" hướng dẫn upgrade "
......
OK ! Xong rồi rất nhiều người sẽ có tư tưởng đầu tư như om 3 cây để kiếm tiền.

Mình thực sự có 1 người bạn ngoài đời chơi mấy trò Ponzi ( chơi HYIP ) hơn 3 năm.... như đánh bạc k hề quảng cáo ..... ko biết đã tốn mất bao nhiêu thời gian và tiền bạc.
Đằng nào người đi trước vẫn có lợi, nếu bạn có những định hướng tốt hơn cho tuyến dưới, mình nghĩ sẽ k còn mấy những thành phần như vậy và cũng chẳng ai chửi PTC nữa đâu. Bạn cũng biết mà, 10 bài viết thì 9 bài chửi PTC =))
--> nhiều người tham gia PTC hơn, cơ hội có DR mới của bạn chắc chắn cũng nhiều hơn, cái này có lợi cho bạn mà :D
Mình có cái thắc mắc "PTC chơi phải kiên trì, phải kiếm về lâu về dài"... Câu này hình như bố nào cũng nói mà sao chả ai làm vậy nhỉ :D:(

Còn nếu cứ xem ai kiếm được nhiều hơn từ DR thì thôi. Chịu thua =)) Bác đúng là 1 người kiếm tiền trên mạng thực thụ :D:D E chỉ nói SỰ THẬT thôi mà đâu cần lấy tiền đè em ra như thế :(

1) Không làm nhưng nói như thánh phán ấy. Chỉ cho cậu cách kiểm DR đơn giản tất cả ai cũng biết nhưng cậu dám làm hay không vì nó cần vốn, kiên trì và mạo hiểm và cả uy tín nữa, không phải lúc nào đi mua quảng cáo kiếm DR cũng có lãi.

2) Cậu nghĩ upline kiếm được nhiều lắm từ DR à, bạc cắc thôi cậu. Tớ lập cái topic tuyển DR ở forum này mà có dc 1 DR nào đâu, thậm chí 1 số người còn pm mình đăng ký làm DR cho mình để hỏi cách làm sau khi biết thì ko click nữa. Chuyện bình thường, có việc gì mình sẵn sàng chia sẻ ko cần phải kỳ công như vậy làm gì. Mình cũng xác định kiếm DR quốc tế chứ ko để ý mấy DR ở diễn đàn này đâu.

3) Tính trung bình các loại chi phí như tiền bạc, thời gian, công sức ... để kiếm 1 DR thì upline mất tầm 0.50-1$/DR tùy site nên tính ra cái site đó tồn tại tầm vài tháng thì upline mới hoàn vốn, nếu site đó sập trc thời gian đó là lỗ. Uy tín càng cao thì chi phí kiếm DR càng thấp muốn có uy tín cần thời gian, kiên trì và sự nhiệt huyết vì cộng đồng.

4) Cách kiếm DR
- Lập 1 website hoặc blog hoặc facepage rồi học về seo để seo nó lên topc google kiếm DR ==Cái nhược điểm là DR từ google nên nhiều người ko biết gì về ptc nên support rất nhiều mà lãi thì họ tế sống mình như cha mẹ còn lỗ thì họ chửi mình không ra gì thậm chí họ còn đòi tiền đầu tư của họ vì tại mình giới thiệu họ. Cách hành văn của họ kiểu như cậu ấy.
- Xây dựng uy tín là 1 nhà đầu tư ptc tốt ở các diễn đàn để khi có site tốt post lên mọi người theo.
- Săn các site ptc mới ra đời rồi đi quảng cáo sớm nhưng phải có kiến thức để đánh giá site nào tốt xấu, chết sớm hay sống lâu. Post toàn site die sớm họ chửi như chó đấy.
-Lập cái forum làm admin cho uy tín và dễ tuyển member
- Quảng cáo trên các site ptc khác - cái này nhiều tiền mà dễ lỗ sặc máu.
..................
Đó nhảy vào đi cậu.

5) Bản chất của PTC/HYIP/matrix-reshare:
Đó là lấy tiền của người tham gia sau trả cho người tham gia trc. Nó như mô hình hình tháp - tam giác ấy, người vào trước giới thiệu người vào sau để cố gắng leo lên vị trí cao hơn trên đỉnh tháp vì phải leo lên cao mới có lãi. Đáy tháp là người mới vào và người chậm chạp leo tháp, đỉnh tháp là người vào sớm và người leo tháp nhanh. Người quyết định ai có lãi, ai lỗ, ai là người trc ai là người sau là Admin site + thêm ông paypal nữa. Đừng trách họ khi kiếm DR để leo tháp vì họ đang kinh doanh mà, bạn vào đây cũng với ý định đó mà. Kinh doanh hình thức này thì phải có người thua mới có người thắng chứ chẳng nhẽ admin site ptc họ làm từ thiện phân phát tiền cho toàn thế giới.

Nhưng bản chất là gì thì người quyết định đầu tư là chính bạn - nên mình làm mình phải chịu đừng trách ai. Ko thấy hợp thì out.

Last edited:
vler thím này nó scam cười cười mà mấy thím trên cứ xàm xàm như cháy nhà người ta ấy
chắc là dư vốn rồi nên ms cười, em còn chưa kịp rút đây, vẫn cười hè hè, đầu tư thì phải chấp nhận mạo hiểm, lúc ăn đc ko nói, bị lỗ hay scam là cứ sồn sồn lên, có thất bại mới có kinh nghiệm chứ, chơi đủ thể loại để kiếm cái hợp vs mình, cái nào cũng thất bại thì nên nghỉ, cố cày bên ngoài tốt hơn ^^

Klq cho xin vụ hq thấy ai cũng dis thua hết hả
Ở đây có ai dispute nhiều tiền mà thắng thằng HQBux không? Admin của nó là dân chuyên PTC người Mỹ, nó hiểu về Paypal.

hqbux nó k có sự chuẩn bị trước thỳ cũng khó mà thành big scam dc
anh nói chuyện lịch sự với nó mà, bảo mày trả tiền ta đi, hnao sang chỗ mày chơi tao mang thịt chó với mắm tôm theo, mời mày bữa nhậu + 2 chai quốc lủi. Chắc ku cậu nghe bùi tai nên nó trả đủ phết.....

Dis 1 lúc 4 giao dịch nha bạn.
Nội dung ghi giống nhau, chỉ khác nhau cái transaction ID,nếu có .
Nên dis mã to nhất trước.
Vậy tức là mở 4 cái dis khác nhau nhưng mở cùng 1 thờddieeemr hay là mở 1 dis cho cả 4 giao dịcvaauyj anh.

Vậy tức là mở 4 cái dis khác nhau nhưng mở cùng 1 thờddieeemr hay là mở 1 dis cho cả 4 giao dịcvaauyj anh.

Tức là dis từng cái một, cùng 1 thời điẻm luôn đó em :D
Dis cả 4 cái, mỗi cái 1 lần
Bởi vì họ trả refund theo từng cái mình dis mà

Announcements

Forum statistics

Threads
420,229
172,279
Latest member
nth110298

Most viewed of week

Most discussed of week