SCAM Useclix Reviews : SCAM or LEGIT ?

Đọc thì cũng đọc rồi, vấn đề là đến lúc đó còn tiền để mà refun nữa không, hài :(
thế làm luôn và ngay đi..... Mình nói rồi mà, đừng tỏ ra tốt bụng ở đây

Ai cũng lập được nhưng chả ai nói rõ cho các ae newbie hiểu thực sự về PTC.... Hầu hết các upline toàn có câu : phải click đi, tất cả sẽ vỡ ra thôi.... <-- Thực ra muốn ăn tiền chứ gì.
Nếu thực sự muốn hướng dẫn, các trang group kiếm tiền sẽ chia sẻ các cách quảng cáo, cách kiếm DR chứ không phải những thứ vớ vẩn như thế này
Chơi PTC mà không click thì chơi PTC làm gì chuyển sang ăn xin đi ngồi yên 1 chỗ cho người ta cho tiền
Upline đưa link ref ---> bạn thích thì ref cho người ta, không thích thì ra google tìm trang đó mà tự đăng ký không cần upline
còn cái câu " Nếu thực sự muốn hướng dẫn, các trang group kiếm tiền sẽ chia sẻ các cách quảng cáo, cách kiếm DR chứ không phải những thứ vớ vẩn như thế này" thì người vớ vẩn là bạn, bạn muốn làm SEO hay PTSU thì bạn tự tìm hiểu trong mmo4me không thiếu đâu bạn còn chơi PTC mà bạn chỉ muốn có DR thì mình hỏi bạn lúc site scam thì bạn tự tát vào mặt mình với câu " Ai cũng lập được nhưng chả ai nói rõ cho các ae newbie hiểu thực sự về PTC.... Hầu hết các upline toàn có câu : phải click đi, tất cả sẽ vỡ ra thôi.... <-- Thực ra muốn ăn tiền chứ gì "
Chào bạn và hy vọng bạn tìm 1 cái topic khác hợp với bạn mà bày tỏ

Ai cho mình hỏi Paypal hẹn ngày mấy giải quyết các dispute của các bạn vậy ?
Mình thì nó hẹn 10 ngày nữa xem xét

thông thường là trong 10 ngày seller ( useclix ) phải trả lời bạn, nếu họ ko trả lời thì bạn win
thông thường là trong 10 ngày seller ( useclix ) phải trả lời bạn, nếu họ ko trả lời thì bạn win.
Nhưng trong trường hợp này, Use ko có quyền trả lời bạn nên nó sẽ chuyển thẳng lên leo thang, Phán quyết thuộc về PP và bạn sẽ mấy từ 6-15 ngày tùy trường hợp nhé

ko bao h dây vào PTC thằng PTC đầu tiên chơi và cũng là cuối cùng là .....neobux Click free hơn 6 tháng gom hết gia tài đi thuê rr và cái kết bao đắng

ko bao h dây vào PTC thằng PTC đầu tiên chơi và cũng là cuối cùng là .....neobux Click free hơn 6 tháng gom hết gia tài đi thuê rr và cái kết bao đắng
sụp pờ men.. 6 tháng :D

thông thường là trong 10 ngày seller ( useclix ) phải trả lời bạn, nếu họ ko trả lời thì bạn win.
Nhưng trong trường hợp này, Use ko có quyền trả lời bạn nên nó sẽ chuyển thẳng lên leo thang, Phán quyết thuộc về PP và bạn sẽ mấy từ 6-15 ngày tùy trường hợp nhé
nó nói là paypal closed tài khoản của nó nhưng thực tế chắc gì đã closed mà bạn nói nó ko có quyền trả lời

nó nói là paypal closed tài khoản của nó nhưng thực tế chắc gì đã closed mà bạn nói nó ko có quyền trả lời
bạn dis sẽ thây PP nó thông báo Use ko thể bình luận khiếu nại này, nếu bạn muốn hãy đưa tranh chấp này lên leo thang.. nếu không phải do PP thì chắc chắn có phần bình luận tranh chấp của cả 2 bên bạn nhé.
Còn như thế này lần sau xin bạn đừng quote cm của mình nữa... Thank

Tài khoản nào bị dispute nhiều quá nó tự nâng lên Claim thì phải. Nên bây giờ ai dis đều sẽ lên claim luôn. Chắc ai dis cũng đang step awaiting other party... nếu trong vòng 10 ngày nó không phản hồi thông tin cho Paypal thì buyer win.

Xong vụ UseClix này mình cũng cảm giác buồn dần với PTC.
Cứ mà Paypal nó cứ làm mưa làm gió thế này thì không khá nổi với PTC :D

Xong vụ UseClix này mình cũng cảm giác buồn dần với PTC.
Cứ mà Paypal nó cứ làm mưa làm gió thế này thì không khá nổi với PTC :D
Dù j bác cũng còn page grandbux chủ lực, trước giờ bác kiếm cũng kha khá rồi, em thì mới bập bõm vào MMo dc mấy tháng, đầu tiên là vụ cheklisting sau dis win, tiếp giờ đang đến useclix.

đã dis và đang chờ PP xử lý, hy vọng admin giữ lời trong 10 ngày không reply

Admin nếu ko có quyền kiểm soát acc đó thì sẽ ko reply được
Nếu admin còn quyền kiểm soát và Limit chỉ ở mức độ Không kháng cáo được, thì vẫn có thể có quyền reply hoặc Refund cho member.
Ở lần này chắc là admin ko có quyền gì nữa rồi.
Nhưng cũng an tầm 1 phần vì 99% tiền vốn của UseClix ở trong Paypal, nên tiền ở trong đó khá nhiều, tỷ lệ âm Paypal là ít

Announcements

Today's birthdays

Forum statistics

Threads
419,407
171,455
Latest member
2hconto
Back
Top Bottom