• Chào Guest,

Hãy cùng mọi người hướng đến một cộng đồng MMO ngày càng trong sạch. MMO4ME.com sẽ là nơi tập trung tất cả những thông tin uy tín cũng như lừa đảo (SCAM) của bất kì cá nhân nào. (Đọc chi tiết!)

Chương trình khởi động:
    Thưởng 1.5 MR ngay khi bạn tạo yêu cầu mới cho bất kì cá nhân nào và được duyệt thành công. Chi tiết các bạn có thể xem thêm tại đây.

SCAM Useclix Reviews : SCAM or LEGIT ?

Những thứ vớ vẩn như thế nào cậu ?
Ý cậu muốn ám chỉ điều gì ở đây /
thoi chấp làm gì người ta không hiểu mà tranh luận làm chi....... hạ hỏa đi.. kiếm site nào ngon ngon cho mọi người chứ ai cũng buồn thối cả ruột ra rồi.. :D :D :D

Ôi cái sự đời, làm sao mà vừa lòng hết mọi người đc hả a Chiến ? Lúc theo ăn đc lãi thì tung hô upline như thánh, thờ như thờ tổ tiên còn lúc mất ko ăn đc thì giãy nảy lên như dẫm phải cứ t chó vào buổi sáng tinh mơ. Sao ko suy nghĩ lúc thấy topic và bay vào chơi có ai dí dao vô cổ ép chơi ko ?! Haizzzz

hic đang tính mò mẫm đưa ít thóc qua PTC mà vô đọc rầu quá rầu :(
may mà cứ ngồi chờ qua năm mới rồi tính, haizz hên xui

hình như site không vô được rồi

Nói thât lập topic ở đây 1 tháng không bằng 1 ngày chạy ads :D, ref vn còn tốn 0,01$ để xóa nữa chứ.
mà gặp mấy bạn nhiệt tình ko sao, nhiều thằng ăn cháo đã bát SP mệt đừng hỏi :D.
Cảnh làm dâu trăm họ.... Éo biết cả ai là họ luôn....

PP admin bị close rồi thì đừng quá tin vào lời hứa refund vì admin ko log vô dc pp nữa đâu, tự lực cánh sinh thôi, hên xui may ra win dis, đầu tư luôn kèm rủi ro mà, ai dep lớn quá thì nên nhờ pro pp nào dis dùm, tìm cách giải quyết tình hình trước khi quá muộn.

Mô hình kinh doanh mới MMO và thuốc trợ tim, huyết áp, dây thừng, đặt chỗ đẹp giờ đẹp view đẹp trên cầu. Cuối cùng là thua mua giầy dép cũ :p

Mô hình kinh doanh mới MMO và thuốc trợ tim, huyết áp, dây thừng, đặt chỗ đẹp giờ đẹp view đẹp trên cầu. Cuối cùng là thua mua giầy dép cũ :p

PTC không đến mức phải nhảy cầu chi bác. Cùng lắm vài chai chứ nhiêu. Matrix và HYIP, BET thì mới đáng kìa :D

250$ đã đi như thế đó, phí học hành hơi nhiều rồi. Từ Paivest đén useclix mất toi 500$. Sắp tới đến em Adfiver và Lillte nữa thì mất toi 1 cặp trâu
Giờ có dispute thì chắc cũng không lấy lại được xu nào vì acc PP của ad đã bị close. Dispute nta đến lúc acc PP của mình lại dính limit nữa thì đúng xôi hỏng bỏng không

Theo mình biết thì a/c đã bị PP close thì ko thể làm được gì nữa, nên mở dispute. Nếu may win thì được lại tiền, nếu xui bị thua thì... đằng nào cũng mất.
Ài, đang nghĩ PP nó phải ngồi xử mấy chục k cái dispute, nó nổi điên lên cấm cửa luôn các dạng site ptc quá :confused:

250$ đã đi như thế đó, phí học hành hơi nhiều rồi. Từ Paivest đén useclix mất toi 500$. Sắp tới đến em Adfiver và Lillte nữa thì mất toi 1 cặp trâu
Giờ có dispute thì chắc cũng không lấy lại được xu nào vì acc PP của ad đã bị close. Dispute nta đến lúc acc PP của mình lại dính limit nữa thì đúng xôi hỏng bỏng không
đọc lại mấy Comment của mình trước nhé...... Ko sợ thua đâu...và cũng ko limit đc

đọc lại mấy Comment của mình trước nhé...... Ko sợ thua đâu...và cũng ko limit đc
Đọc thì cũng đọc rồi, vấn đề là đến lúc đó còn tiền để mà refun nữa không, hài :(

Thì cứ dis thôi rồi để đó cho PP nó giải quyết, giờ cứ lo cuống lên cũng chả làm đc gì đâu bác ơi, cứ ăn no ngủ khoẻ đi. :D

Announcements

Today's birthdays

Forum statistics

Threads
418,984
171,048
Latest member
nhacai12bet16523
Back
Top Bottom