• Chào Guest,

Hãy cùng mọi người hướng đến một cộng đồng MMO ngày càng trong sạch. MMO4ME.com sẽ là nơi tập trung tất cả những thông tin uy tín cũng như lừa đảo (SCAM) của bất kì cá nhân nào. (Đọc chi tiết!)

Chương trình khởi động:
    Thưởng 1.5 MR ngay khi bạn tạo yêu cầu mới cho bất kì cá nhân nào và được duyệt thành công. Chi tiết các bạn có thể xem thêm tại đây.

SCAM Useclix Reviews : SCAM or LEGIT ?

Cái này khác nhau nhận định thôi, giờ cũng chả giải quyết được gì. Paypal nó có quỹ dự phòng để đảm bảo trường hợp âm. Thằng Check là âm , âm quá mạng Paypal ko bảo kê nữa, nên ai đi sau thua hết.
Vụ này chắc cũng thế, ai đi trước có lợi.
các bạn nhìn vào tổng thế sẽ biết đc rằng thằng admin nó nói hoàn toàn thật và có lý.
1. Sự phát triển của Use đang rất tốt, hàng ngày có từ 1000-1100 mem mới so với 700-800 của 2 tháng trước.
2. Vấn đề tăng giá của các gói ads diễn ra rất đều và bằng chứng họ bán quảng cáo rất tốt, mỗi ngày đến vài trăm $. Ko có lý do gì để họ bỏ cả.
3. Về paypal bị limit..... Chắc chắn là do PP nó khoá chứ ko phải là do Use, vì nó rơi vào phần đánh giá rủi do của PP, nên PP thậm chí còn không cho Use quyền refund và bình luận tranh chấp.. Trước giờ ngoài Ultibux và Useclix chưa 1 site PTC nào bị nặng vậy ( tính từ lúc mình biết ).
Chắc chắn việc này sảy ra rất bất ngờ, nên mình cam đoan phần lớn tiền của use vẫn nằm ở đó chứ chả bị rút đi đâu cả.... và chắc chắn là ko phải Use có ý định gì... Vấn đề 100% do PP hết, các thím không hiểu đừng phán linh tinh làm gì. Nên là theo mình các bạn cứ dis hết đi, vì chắc chắn Use nó cũng bỏ cái TK PP đó rồi, mình không lấy thì cũng thằng khác nó lấy thôi.. Chứ thằng use nó cũng chẳng sơ múi đc ít nào từ cái TK PP đó nữa, nên nó mới bảo mem dis.
Còn nó còn có cơ hội thì nó cũng chẳng khuyên cũng chẳng xui. Đằng nào cũng sập thì nếu còn vớt vát đc tội gì nó ko vớt, vấn đề là nó biết chắc chắn nó ko vớt đc, ít nhất làm thế còn cái uy tín...
Nên giờ theo mình nghĩ ai nhanh chân người ấy đc.. Các bạn có lòng tốt mà ko muốn lấy lại của PP thì xin thưa là chỗ ấy khác có thằng khác nó lấy chứ ko phải use, thậm chí còn éo phải mem VN luôn....
Xin phép chửi 1 câu, To sư ba xa thằng PP..

Cái này khác nhau nhận định thôi, giờ cũng chả giải quyết được gì. Paypal nó có quỹ dự phòng để đảm bảo trường hợp âm. Thằng Check là âm , âm quá mạng Paypal ko bảo kê nữa, nên ai đi sau thua hết.
Vụ này chắc cũng thế, ai đi trước có lợi.
Mình không tin Paypal đơn phương chấm dứt nó, nó nói thế thôi.

Mình thì tin là do Paypal, có thể từ khi useclix lên top 1 lượng tiền vào ầm ầm nên Paypal review và thấy có thể business của Useclix rủi ro nên Paypal nó thẳng tay luôn. Ultibux cũng thế, buổi sáng admin còn khoe cái paypal tốt mà đến chiều nó limit không lý do. Paypal là thế mà, không thích ai thì cứ cho ăn mít thôi, quyền của nó mà. Paypal cho chấm dứt cái đầu tư ảo thì paypal chỉ đỡ phải mệt cái khâu giải quyết dispute chứ có bị ảnh hưởng gì đến uy tín hay sự lớn mạnh của Paypal đâu.

các bạn nhìn vào tổng thế sẽ biết đc rằng thằng admin nó nói hoàn toàn thật và có lý.
1. Sự phát triển của Use đang rất tốt, hàng ngày có từ 1000-1100 mem mới so với 700-800 của 2 tháng trước.
2. Vấn đề tăng giá của các gói ads diễn ra rất đều và bằng chứng họ bán quảng cáo rất tốt, mỗi ngày đến vài trăm $. Ko có lý do gì để họ bỏ cả.
3. Về paypal bị limit..... Chắc chắn là do PP nó khoá chứ ko phải là do Use, vì nó rơi vào phần đánh giá rủi do của PP, nên PP thậm chí còn không cho Use quyền refund và bình luận tranh chấp.. Trước giờ ngoài Ultibux và Useclix chưa 1 site PTC nào bị nặng vậy ( tính từ lúc mình biết ).
Chắc chắn việc này sảy ra rất bất ngờ, nên mình cam đoan phần lớn tiền của use vẫn nằm ở đó chứ chả bị rút đi đâu cả.... và chắc chắn là ko phải Use có ý định gì... Vấn đề 100% do PP hết, các thím không hiểu đừng phán linh tinh làm gì. Nên là theo mình các bạn cứ dis hết đi, vì chắc chắn Use nó cũng bỏ cái TK PP đó rồi, mình không lấy thì cũng thằng khác nó lấy thôi.. Chứ thằng use nó cũng chẳng sơ múi đc ít nào từ cái TK PP đó nữa, nên nó mới bảo mem dis.
Còn nó còn có cơ hội thì nó cũng chẳng khuyên cũng chẳng xui. Đằng nào cũng sập thì nếu còn vớt vát đc tội gì nó ko vớt, vấn đề là nó biết chắc chắn nó ko vớt đc, ít nhất làm thế còn cái uy tín...
Nên giờ theo mình nghĩ ai nhanh chân người ấy đc.. Các bạn có lòng tốt mà ko muốn lấy lại của PP thì xin thưa là chỗ ấy khác có thằng khác nó lấy chứ ko phải use, thậm chí còn éo phải mem VN luôn....

còn theo tớ chẳng có cài thằng nào mà vô lý tự dựng khóa tài khoản cả. nếu làm vậy CIA nó vào ngay
cái gì cũng có nguyên nhân và cách khắc phục
sợ thằng use ôm tiền hết rồi, nói lý do PP, để scam, khóa tk, đổi cồng thah toán khác, ko phải trả cho nhưng ai sd PP

theo tớ...

còn theo tớ chẳng có cài thằng nào mà vô lý tự dựng khóa tài khoản cả. nếu làm vậy CIA nó vào ngay
sợ thằng use ôm tiền hết rồi, nói lý do PP, để scam, khóa tk, đổi cồng thah toán khác, ko phải trả cho nhưng ai sd PP

theo tớ...
nó đang kiếm ra nó làm như vậy làm gì hả bạn, bạn theo thuyết âm mưu quá rồi....
Bạn có biết bao nhiêu người ở đây bị limit pp mà còn ko biết ly do ko.
Là do nó thích hay ko thích thôi.. Nó khóa nó cũng ko cần nói lý do luôn. CIA thì làm gì hả bạn..... T

theo tớ...

bác bangbang bị ăn cam nhiều quá hay sao mà nhìn thấy cái gì cũng thành cam hết.:D

Em phải đăng nhập để like cho bác :D:D:D Tổ sư ba sa thằng paypal.
Xin lỗi các bác, em có hoàn vốn em cũng díspute, túi tiền em không cho phép em làm từ thiện cho người khác. Còn các bác nói cái tâm gì đấy thì không hợp đối với những người ít vốn như tụi em :D:D

Hôm nay là thứ 6 đúng nghĩa 'ngày thứ 6 đen tôi'. tính ra 4th lời rồi. vừa rồi khuyến mãi làm phát 300$ vào nâng ref nên thành ra lỗ

các bác cho hỏi thằng Ultibux nó bảo là mem nào dep vào paypal thì ngồi chờ 1 vài ngày, nó sẽ tự động refund lại thì thì mình ngồi à hay là dis lun

vấn đề Paypal trộm vía mình nghĩ Grandbux chắc ổn nhất, vì có giới hạn max rút tiền, max ROI cho từng người một, lại cả cái SPS nữa, vừa an toàn cho Grandbux và cho cả Paypal. Cái này có lẽ Useclix chưa bằng Grandbux.

nó đang kiếm ra nó làm như vậy làm gì hả bạn, bạn theo thuyết âm mưu quá rồi....
Bạn có biết bao nhiêu người ở đây bị limit pp mà còn ko biết ly do ko.
Là do nó thích hay ko thích thôi.. Nó khóa nó cũng ko cần nói lý do luôn. CIA thì làm gì hả bạn..... T
Cái này chỉ người trong cuộc biết thôi, bác hỏi admin ultibux thì sẽ rõ nguyên nhân, không phải tự dưng paypal nó thích khóa thằng nào thì khóa, có nguyên nhân cả đấy, chỉ có điều không dám nói ra thôi Có web nói paypal đã phát hiện ra hành vi bẩn của useclix trong quá khứ, nên nó close ngay tức thì. Bác biết rồi đấy, mở ra PTC là những người rành PTC, có dính phốt cũng ko là chuyện lạ.

Hôm nay là thứ 6 đúng nghĩa 'ngày thứ 6 đen tôi'. tính ra 4th lời rồi. vừa rồi khuyến mãi làm phát 300$ vào nâng ref nên thành ra lỗ

Mình chưa thấy ai nhọ như bác này thấy site nào cũng dính. Site lời lại thế này :oops:

Các bác cho e hỏi, e dep vào nó 3 lần thì mở 3 cái dis hay chỉ cần mở một cái rồi ghi nội dung 3 lần dis?

Các bác cho e hỏi, e dep vào nó 3 lần thì mở 3 cái dis hay chỉ cần mở một cái rồi ghi nội dung 3 lần dis?
Dis nó dựa vào trans của thanh toán. Phải dis hết. Nội dung thì giống nhau.

Cái này chỉ người trong cuộc biết thôi, bác hỏi admin ultibux thì sẽ rõ nguyên nhân, không phải tự dưng paypal nó thích khóa thằng nào thì khóa, có nguyên nhân cả đấy, chỉ có điều không dám nói ra thôi Có web nói paypal đã phát hiện ra hành vi bẩn của useclix trong quá khứ, nên nó close ngay tức thì. Bác biết rồi đấy, mở ra PTC là những người rành PTC, có dính phốt cũng ko là chuyện lạ.
=)).
Nguyên nhân của ultibux ở đây thì mình cam đoan là chỉ có admin mới hiểu rõ hơn mình...Và cái PP thứ 2 bị như vậy themvu cũng ko biết luôn bạn nhé.
Chỉ biết là nó cho vào phần đánh giá rủi ro và nó ngừng cung cấp dịch vụ thôi....

Mình tin do thằng PP, vì mình có kinh nghiệm cay đắng với nó rồi. PP mình verified rồi, qua review 1 lần, xài cả năm ko sao, tự nhiên 1 hôm nó lại đòi review. Mình cũng cung cấp bằng chứng như lần trước, ngay ngày hôm sau nó gửi cho thông báo sẽ đóng tài khoản vì lý do sợ rủi ro bá láp gì của nó đấy...Một khi nó đã quyết định rồi thì thực ra appeal chả có nghĩa lý gì, chỉ là thủ tục trên danh nghiã cho có thôi, dù mình cố sức liên lạc và năn nỉ mở cho mình chiều nhận tiền thôi cũng được.Mình copy cho nó TOs rằng dep tiền vào payment processor nào chỉ cho rút bằng cái đó, nếu bọn nó ko cho mình nhận tiền thì mình sẽ bị mất trắng do quyết định của nó, nhưng bọn nó vẫn lạnh lùng mặc kệ.
Sự việc xảy ra rất chóng vánh, chỉ trong vòng 2,3 ngày gì đấy là đi tong cái a/c PP. Cho nên chuyện với Useclix mình thấy ko có gì lạ, chắc tại nếm mùi PP rồi.

Thế neobux mỗi ngày mem mới gấp 10 lần useclix sao ko bị paypal nó sờ, trên diễn đàn useclix thành viên nó yêu cầu admin show proof paypal admin có dám show đâu.
Chơi site này mem nào cũng vài tháng là lời thì nó lấy gì ra mà trả, ko sập mới là lạ.
Cái thằng thành lập từ lâu đời thì bác ko tin bác lại đi tin thằng tồn tại chưa được 1 năm, em cũng đến ạ bác. :D

Thế neobux mỗi ngày mem mới gấp 10 lần useclix sao ko bị paypal nó sờ, trên diễn đàn useclix thành viên nó yêu cầu admin show proof paypal admin có dám show đâu.
Chơi site này mem nào cũng vài tháng là lời thì nó lấy gì ra mà trả, ko sập mới là lạ.
Cái thằng thành lập từ lâu đời thì bác ko tin bác lại đi tin thằng tồn tại chưa được 1 năm, em cũng đến ạ bác. :D

neobux cái trang chủ của nó 1 ngày có bao nhiêu thành viên mới, paid bao nhiêu $ ngày nào cũng giống nhau cả bác ơi. Cũng đừng tin thằng neobux quá, nó sống lâu vì đa phần người chơi bị lỗ ấy mà.

đa phần ae ko ai nắm rõ với mình về tình thì qua 5 tháng tin là thằng Use nói thật, và thống kê cho thấy nó đang phát triển
tuy nhiên về lý: việc nó đóng luôn site, chập chờn là ko thể chấp nhận đc, nhiều member còn chưa kịp chụp hình, account paypal bị remove khỏi phần account setting (ngay sau khi nó thông báo mình đã chụp hết nhưng ko thấy)
Mình thì đã DIS nhé

Announcements

Today's birthdays

Forum statistics

Threads
419,134
171,223
Latest member
thitrunganhvn88

Most discussed of week

Most discussed of week

Back