SCAM Useclix Reviews : SCAM or LEGIT ?

tưởng tượng có 50K thành viên dis, ôi thằng PP chắc thông báo: chúng tôi chính thức đóng site vì ko thể đáp ứng...:D'

Các bác chơi PTC mà cứ lo đầu tư ( thuê ref với ads pack ) chờ nó giả lãi thì chỉ có đứt.... Ponzi lòi ra.... lo kiếm DR giống đại ca chiến kìa

Các bác chơi PTC mà cứ lo đầu tư ( thuê ref với ads pack ) chờ nó giả lãi thì chỉ có đứt.... Ponzi lòi ra.... lo kiếm DR giống đại ca chiến kìa
Ai cũng biết nhưng ko phải ai cũng làm dc :D

Mình tốn gần 200$ tuyển DR cho useclix, giờ max DR rồi, nhưng chỉ khoảng 100DR active nên phải xóa rồi tuyển thêm, thành quả chưa được hưởng thì thế này, tuyển DR cũng nguy hiểm vãi ra, 200$ của tớ biết đòi ai đây, phải chi nạp vào thuê rr còn dispute được.
Khi site close nhìn đám DR mình tuyển được còn buồn.

Ai cũng biết nhưng ko phải ai cũng làm dc :D
Đúng vây ! Mà ko làm được thì mất thời gian thôi bác :) cũng chả ảnh hưởng gì đến các UPLINE của chúng ta cả :):):) Họ vẫn tiếp tục : " Hướng dẫn kiếm tiền với Useclix ", " hướng dẫn kiếm tiền với ....." mà đ. bao giờ cho downline của họ hiểu bản chất để làm ăn lâu dài.

Nó gửi mail về rồi. Trong paypal thì hiện stt là: Awaiting other party's response. Như vậy là được chưa các bác. Có cần thêm gì không. Đọc mail thì nó bảo cung cấp bằng chứng gì ấy

Mình tốn gần 200$ tuyển DR cho useclix, giờ max DR rồi, nhưng chỉ khoảng 100DR active nên phải xóa rồi tuyển thêm, thành quả chưa được hưởng thì thế này, tuyển DR cũng nguy hiểm vãi ra, 200$ của tớ biết đòi ai đây, phải chi nạp vào thuê rr còn dispute được.
Khi site close nhìn đám DR mình tuyển được còn buồn.

chia buồn, giống mình, ref của mình trên 90 -240 ngày, đang tính thu hết năm, ai dè..

Đúng vây ! Mà ko làm được thì mất thời gian thôi bác :) cũng chả ảnh hưởng gì đến các UPLINE của chúng ta cả :):):) Họ vẫn tiếp tục : " Hướng dẫn kiếm tiền với Useclix ", " hướng dẫn kiếm tiền với ....." mà đ. bao giờ cho downline của họ hiểu bản chất để làm ăn lâu dài.

Cái topic hướng dẫn thì ai cũng lập được :rolleyes:. Quan trong là lập xong có ai theo ko. Cái uy tín là cái ko phải xây dựng ngày 1 ngày 2. Nó là cả 1 quá trình và ko phải ai cũng đủ kiên nhẫn làm điều đấy. Nếu ai cũng làm được thì chẳng mất công phân biệt giữa leader và ref trong cái mmo này rồi :)

nực cười.scam mà để yên cho mem distupe lấy lại tiền.
còn chuyện pp close trong chốc lát là điều bt.sáng có thể pay bình thường nhưng chiều nó close có j là ngạc nhiên đâu.
Chơi thì cứ chơi chứ chẳng nên thần thánh hóa cái j thất bác ơi.
Mọi cuộc chơi đều phải có kẻ thắng và người thua. Và dĩ nhiên trong trường hợp ntn thì admin luôn thắng khi trò chơi kết thúc.
Với những ng nhu chúng ta thì ai vào sớm, đầu tư hợp lý cộng may mắn nữa thì ăn cơm, còn ngược lại thì ăn ... hehe

ai đầu tư mạo hiểm ko. Bán ac useclix: 750r từ 90-20 ngày

MB: 30$
RB: 70$

giá bán 1$

acc có 1000 RR, 212 DR, trong đó khoảng 40 người hoạt động. 1 ngày nhận 200 DR clix bán 0.5$

Cái topic hướng dẫn thì ai cũng lập được :rolleyes:. Quan trong là lập xong có ai theo ko. Cái uy tín là cái ko phải xây dựng ngày 1 ngày 2. Nó là cả 1 quá trình và ko phải ai cũng đủ kiên nhẫn làm điều đấy. Nếu ai cũng làm được thì chẳng mất công phân biệt giữa leader và ref trong cái mmo này rồi :)
Ai cũng lập được nhưng chả ai nói rõ cho các ae newbie hiểu thực sự về PTC.... Hầu hết các upline toàn có câu : phải click đi, tất cả sẽ vỡ ra thôi.... <-- Thực ra muốn ăn tiền chứ gì.
Nếu thực sự muốn hướng dẫn, các trang group kiếm tiền sẽ chia sẻ các cách quảng cáo, cách kiếm DR chứ không phải những thứ vớ vẩn như thế này

Ai cũng lập được nhưng chả ai nói rõ cho các ae newbie hiểu thực sự về PTC.... Hầu hết các upline toàn có câu : phải click đi, tất cả sẽ vỡ ra thôi.... <-- Thực ra muốn ăn tiền chứ gì.
Nếu thực sự muốn hướng dẫn, các trang group kiếm tiền sẽ chia sẻ các cách quảng cáo, cách kiếm DR chứ không phải những thứ vớ vẩn như thế này
Bạn và cái người like cho bạn, vẫn còn những suy nghĩ tiêu cực và bảo thủ như vậy thì mình tin chắc bạn ko bao giờ phát triển đc, Hãy nghĩ thoáng hơn đi...
Chắc bạn chưa hiểu đc cái từ kinh nghiệm.... Nếu đơn giản vậy thì ai cũng chơi PTC và ai cũng giàu cả rồi...
Cái gì cũng có giá của nó cả, mình hay ai đó chia sẻ cho bạn thì bạn cũng ko làm nổi, tin mình đi...... Ai cũng khôn như bạn thì ai làm ref :D :D :D :D

Những thứ vớ vẩn như thế nào cậu ?
Ý cậu muốn ám chỉ điều gì ở đây .
Lập ra topic này cũng như các bạn khác, chỉ là nơi thảo luận của site, ko ghi tuyển ref ở trong topic, cũng không có ép buộc ai tham gia.
Trách nhiệm người lập topic là phải hướng dẫn và trả lời các câu hỏi của thành viên đã hỏi trong topic.
Cậu bảo cậu hiểu PTC vậy cậu bảo ăn được bao nhiêu tiền từ DR mà bảo : "<-- Thực ra muốn ăn tiền chứ gì."

Announcements

Today's birthdays

Forum statistics

Threads
420,721
172,791
Latest member
phukien4banhh

Most viewed of week

Most discussed of week

Most viewed of week

Most discussed of week