SCAM Useclix Reviews : SCAM or LEGIT ?

Nói chung cái đó tùy vào cái tâm của cậu
Cậu thấy không hài lòng cứ dis
Chứ admin bảo dis là sẽ trả lại tiền mà
Theo mình thì nên dis những phần mình chưa hoàn vốn thôi
Chứ họ cũng chả giữ $ trong đó làm gì, và cũng ko nên tham quá. Mình thì mình ko dis vì có hòa vốn rồi
Chờ xem admin giải quyết thế nào rồi tiếp tục chơi
Chụp cái ảnh mà admin thông báo cho mem phải k cậu ơi

anh cho em xin cái lý do với :(, em newbie chưa làm cái này bao giờ :(

Em có tùy chọn xem từ ngày nào đến ngày nào ở phần history ấy
Nhấn vào Payment Sent, và chọn từ ngày bắt đầu xem, sẽ hiện hết chứ
Em cảm ơn anh Chiến nha. Mình phải chụp ảnh cái nào vậy anh

Khi viết dispute. Có viết là : "I did a purchase at Useclix.com tracked with following ID: xxxxxxx" vậy ID đó là ID gì vậy mấy anh

Khi viết dispute. Có viết là : "I did a purchase at Useclix.com tracked with following ID: xxxxxxx" vậy ID đó là ID gì vậy mấy anh

Đó là cái Transaction ID ấy nha
Mỗi giao dịch có 1 mã Transaction ID khác nhau, nếu dis thì có thể dis nhiều lần , mỗi lần 1 mã

cái này do PP close TK của Use nên admin của use thậm chí còn không bình luận được trong tranh chấp như bình thường, nên theo mình thì các bạn cũng không càn dài dòng quá trong nội dung
đại loại như đây là tiền tôi chuyển vào useclix, admin thông báo họ không sử dụng PP nữa.
admin đã đồng ý refund, rồi chụp cái ảnh trong diễn đàn lại
Vậy pp hãy trả lại tôi số tiền này,,,
cám ơn cá ủng gì nữa..
Nói chung nội dung nên xáo xáo đi tý nữa....... Chứ đừng nói nó scam vì nó đâu có scam.
Nếu có ảnh pending thì càng tốt....
Mục loại hình thì mình nghĩ nên để other chứ đừng để dịch vụ hay hàng hóa ảo....

Số mình lại nhọ, vẫn chưa hoàn vốn. Đến tối hôm qua rút tiền thì bị bảo còn vài tiếng nữa mới đủ 5 ngày.
Sáng mở mắt ra thì PP của use bị khoá.
Giờ mà dis coi như lấy lại tiền đi, rồi acc Use bị lock thì cũng đau lòng ko kém :(

nói chung là ảo, paypal có vấn đề thì rút qua cổng khác là được, việc gì phải close rồi reset này nọ, SCAM thì cứ scam lại còn bày đặt nữa. Riêng mình hoàn vốn lâu rồi nên cũng chẳng dis làm gì cho rủi ro.

nói chung là ảo, paypal có vấn đề thì rút qua cổng khác là được, việc gì phải close rồi reset này nọ, SCAM thì cứ scam lại còn bày đặt nữa. Riêng mình hoàn vốn lâu rồi nên cũng chẳng dis làm gì cho rủi ro.
admin nói tiền quỹ site 99% nằm ở paypal, paypal close rồi lấy tiền đâu mà pay bạn.

admin nói tiền quỹ site 99% nằm ở paypal, paypal close rồi lấy tiền đâu mà pay bạn.
I am sorry, but is hard to believe this "suddenly" happened. There were no news about Paypal reviewing your
account and I know for a fact that it takes them 7-15 business days to resolve in which time your account is temporary disabled.
Which did not happened according to the forum posts for proof of payment, since Paypal was used just yesterday (jan 06).
This looks like a SCAM!

sites này bây giờ chẳng 99% dep bằng paypal hả bạn, bạn nghĩ những người khác dại đến nỗi dep bằng cổng khác để khi có sự cố xảy ra ko dispute được à. Nó văn vở vậy thôi.
Paypal could not have decided to close your account overnight.

I am sorry, but is hard to believe this "suddenly" happened. There were no news about Paypal reviewing your
account and I know for a fact that it takes them 7-15 business days to resolve in which time your account is temporary disabled.
Which did not happened according to the forum posts for proof of payment, since Paypal was used just yesterday (jan 06).
This looks like a SCAM!
Cái này hợp lý, làm gì 1 ngay paypal close được.
Nó SCAM đấy, nhưng nó đổ cho paypal

sites này bây giờ chẳng 99% dep bằng paypal hả bạn, bạn nghĩ những người khác dại đến nỗi dep bằng cổng khác để khi có sự cố xảy ra ko dispute được à. Nó văn vở vậy thôi.
Paypal could not have decided to close your account overnight.
nói chung ô cứ distupe mà lấy lại tiền đi.admin chơi vậy là quá đẹp rồi.

Cái này hợp lý, làm gì 1 ngay paypal close được.
Nó SCAM đấy, nhưng nó đổ cho paypal
nực cười.scam mà để yên cho mem distupe lấy lại tiền.
còn chuyện pp close trong chốc lát là điều bt.sáng có thể pay bình thường nhưng chiều nó close có j là ngạc nhiên đâu.

Announcements

Forum statistics

Threads
418,675
170,773
Latest member
phantuanvu

Most viewed of week

Most discussed of week

Most viewed of week

Most discussed of week

Back