SCAM Useclix Reviews : SCAM or LEGIT ?

cơ bản lần đầu dis nên chưa có kinh nghiêm bạn, nếu admin nó bảo dis và nó không rep thì phải làm mẫu khác không giống trên mạng được

Nếu dis mà nó không reply trong vòg 10 ngày thì $ sẽ về thôi.

tốt nhất chờ 1 vài ngày, xem họ giải quyết ra sao, dis là con giao hai lưỡi nhé, coi chừng PP nó cho ăn mít luôn thì khổ

tốt nhất chờ 1 vài ngày, xem họ giải quyết ra sao, dis là con giao hai lưỡi nhé, coi chừng PP nó cho ăn mít luôn thì khổ
Thực sự thì đã chơi thì phải chấp nhận risk và tình trạng mỗi người khác nhau nên cân nhắc tự quyết định.
Qua vụ Chek thì nên dispute sớm. Ngay cả mình bây giờ cũng xác định win 50% thôi vì PP đang review mà qua một loạt vụ dispute site RS vừa qua, có vẻ Pp không bảo vệ các loại dùng PP như vậy nữa.
Nói về limit thì nhiều khi mình chẳng làm gì cũng bị limit, tùy theo PP nó duyệt xét thôi.

Giờ nó càn quét mấy hình thức này quá. GrandBux mà bị nữa thôi chắc nghỉ PTC luôn :oops:

Như một thói quen, đã click xong ads ở useclix rồi.
- Rất buồn vì mất kênh thu nhập tốt.
- Cảm thấy lo vì paypal có thể trảm một site ptc bất kì lúc nào, không biết số phận các site ptc khác như thế nào như neobux, granbux, clixsense, adfiver, littlebux.. nếu paypal dở chứng đúng là thảm họa của ptc rồi, mình không hiểu nổi 1 ngày số lượng giao dịch từ các site ptc rất lớn và paypal cũng thu được lợi nhuận cũng không ít, tại sao không cùng hợp tác làm ăn nhỉ.

Buồn ghê. Dis chưa các bác?

Như một thói quen, đã click xong ads ở useclix rồi.
- Rất buồn vì mất kênh thu nhập tốt.
- Cảm thấy lo vì paypal có thể trảm một site ptc bất kì lúc nào, không biết số phận các site ptc khác như thế nào như neobux, granbux, clixsense, adfiver, littlebux.. nếu paypal dở chứng đúng là thảm họa của ptc rồi, mình không hiểu nổi 1 ngày số lượng giao dịch từ các site ptc rất lớn và paypal cũng thu được lợi nhuận cũng không ít, tại sao không cùng hợp tác làm ăn nhỉ.

Tại vì 1 ngày lượng đầu vào và ra quá nhiều. Nếu nó thăm hỏi mà không đưa ra được thông tin, lý do chính đáng thì nó sẽ liệt vào dạng rủi ro chứ không phải hình thức kinh doanh như đã nói. Và Paypal thì thực sự chả thích mấy dạng này đâu. Ngày càng nó làm nghiêm ngặt mấy vụ này lắm.

Thực sự mình cũng đang phân vân ko biết có nên dis hay không.
Hôm qua có bài tham khảo ý kiến của thành viên và admin vẫn chưa ra quyết định

chơi 4 ttáng còn âm gần 200 nè, mới dep vào gần 300 nâng rel được 10 ngày, buồn vãi đạn

Theo mình nhận định cảm tính thì..Paypal đang siết chặt hoạt động tiền tệ, nếu dòng tiền vào quá nhanh quá nhiều mà không đúng mô hình kinh doanh thực tế...vì vậy tiền vào và ra phải đúng món hàng hóa kinh doanh..Paypal thay đổi thì bắt buộc các nhà làm site đầu tư phải thay đổi...Và điều lợi nếu nhà Kinh doanh làm đúng thì người hưởng lợi là thành viên...Ví dụ NeoBux là điển hình!!

anh Chiến cho em hỏi là mình nâng cấp 1 năm hết 80$ rồi thì thuê cở 250 ref . tổng chi phí hết cở bao nhiêu anh . mình thuê 250 ref lãi 1 tháng tính ra mình lời được bao nhiêu anh . không bật autopay ..

anh Chiến cho em hỏi là mình nâng cấp 1 năm hết 80$ rồi thì thuê cở 250 ref . tổng chi phí hết cở bao nhiêu anh . mình thuê 250 ref lãi 1 tháng tính ra mình lời được bao nhiêu anh . không bật autopay ..
Site die rồi bạn ơi.

Cha này từ sao hỏa xuống rồi.

Vừa ở rừng về à ông?

Nếu là cashout đc 3 lần thì lúc mở tranh chấp nên chọn dòng dưới thay vì chọn "I haven't received my item" phải ko các bác ?

Announcements

Forum statistics

Threads
418,673
170,772
Latest member
bingan14511
Back
Top Bottom