SCAM Useclix Reviews : SCAM or LEGIT ?

nếu như mình để auto renew khi rr còn 5 ngày trong khi tài khoản ko còn $ thì những ref dưới 5 ngày có tự động gia hạn khi ref click đủ $ không nhỉ ?

nếu như mình để auto renew khi rr còn 5 ngày trong khi tài khoản ko còn $ thì những ref dưới 5 ngày có tự động gia hạn khi ref click đủ $ không nhỉ ?
Lệnh renew được thực thi vào khoảng 7h30->8h sáng hàng ngày, trong tài khoản còn nhiêu tiền thì gia hạn bấy nhiêu, số RR chưa được gia hạn sẽ bị bỏ qua(skiped), được gia hạn vào sáng hôm sau, nếu đủ tiền trong tài khoản.

Lệnh renew được thực thi vào khoảng 7h30->8h sáng hàng ngày, trong tài khoản còn nhiêu tiền thì gia hạn bấy nhiêu, số RR chưa được gia hạn sẽ bị bỏ qua(skiped), được gia hạn vào sáng hôm sau, nếu đủ tiền trong tài khoản.

thank bác

Cho mình hỏi ngu tí, theo các bác tính thì thấy để autopay bep thấp hơn ko để. Saocó bác chơi ko bật autopay là sao nhỉ :confused:

Last edited:
Mình vừa nâng cấp Premium và thuê 200 ref hồi 5h chiều thì bao giờ có click của ref nhỉ, giờ vào vẫn là số 0 :D
Hôm qua bác có click 4 Ads đỏ không? Bác click ngày hôm trước hum nay ref mới click.

Cho mình hỏi ngu tí, theo các bác tính thì thấy để autopay bep thấp hơn ko để. Saocó bác chơi ko bật autopay là sao nhỉ :confused:

Ai cũng bật cả mà. Không bật chắc do gia hạn 90 ngày m

À mình hiểu rồi. Thanks bác nhé. Nói chung là hên xui, có cả 0,01 và 0,02 :D

Ultimate thì hưởng 0.01$ từ DR. Còn RR thì Premium hoặc Ultimate thì 100% nó click 0.01$ thui bạn. Nó làm bảng cho hoành tráng thế thui :p chứ không bi h được 0.02$ đâu.

Ultimate thì hưởng 0.01$ từ DR. Còn RR thì Premium hoặc Ultimate thì 100% nó click 0.01$ thui bạn. Nó làm bảng cho hoành tráng thế thui :p chứ không bi h được 0.02$ đâu.
Tại đang nghiên cứu lên U nên tham khảo tí, nếu 0,01 thì khả năng cao là lời không bao nhiêu

Announcements

Today's birthdays

Forum statistics

Threads
419,454
171,506
Latest member
henrykun263

Most viewed of week

Most discussed of week

Most viewed of week

Most discussed of week