SCAM Useclix Reviews : SCAM or LEGIT ?

Lâu lâu mới đc chú này phát quà.. :D :D :D

bạn ơi accept mình vào group PTC với, tên fb là Phan Duong, mình mới lập 1 acc chơi thử free, mình muốn hỏi bạn vài thứ trước khi chơi mấy acc chính.

các bạn cho mình hỏi site đến giờ này vẫn ngon chứ ? ave tầm bn ? mình giờ mới bắt đầu chơi MMO và thử làm 1 gói Premium Useclix trc, mong các bạn giúp đỡ, hehe
thinhchien ơi accept mình vào group PTC với, fb là Phan Duong.

các bạn cho mình hỏi site đến giờ này vẫn ngon chứ ? ave tầm bn ? mình giờ mới bắt đầu chơi MMO và thử làm 1 gói Premium Useclix trc, mong các bạn giúp đỡ, hehe
AVG hiện tại tầm 0.85-0.95. Cái này ở tất cả mọi site bạn có thể vô diễn đàn của nó xem là ổn nhất. Số liệu thực hàng ngày. Còn nó pay chậm lắm, tầm 5 giây mới về đến Paypal tính từ lúc bạn đặt lệnh.... Lên Premium thì tầm 180$ tự nuôi là ổn, tốt nhất tầm 200. Oke.... Chịu khó mầy mò tý, ở cái lĩnh vực MMO này bạn càng nhiều kinh nghiệm càng dễ thành công hơn..
Thân...

Người đã giàu mà còn may mắn nữa :oops::oops:
mình nghĩ cũng chả phải may đâu bạn, chịu khó clix vào, mình ngày nào cũng chiến hết mấy chục cái nó cho, cũng đc 5$ tầm 5 6 lần rồi thì phải. Mình thì thường site nào mình cũng clix gird, Chắc hnao phải chụp hết lại post lên đây. Chúng ta càng chịu khó clix gird cũng là 1 phần giúp Site phát triển đó, họ bán đc nhiều gói adgird hơn thì họ cũng lãi hơn mà.....

AVG hiện tại tầm 0.85-0.95. Cái này ở tất cả mọi site bạn có thể vô diễn đàn của nó xem là ổn nhất. Số liệu thực hàng ngày. Còn nó pay chậm lắm, tầm 5 giây mới về đến Paypal tính từ lúc bạn đặt lệnh.... Lên Premium thì tầm 180$ tự nuôi là ổn, tốt nhất tầm 200. Oke.... Chịu khó mầy mò tý, ở cái lĩnh vực MMO này bạn càng nhiều kinh nghiệm càng dễ thành công hơn..
Thân...
5s cơ à, mình thích chơi site nào tầm 4s thôi nên có lẽ đây k phải lựa chọn của mình :D ( đùa tý )
thế chứng tỏ nó vẫn ổn, xong cái debit card là mình tham gia cùng anh em ;)
ngoài lề tý: cái webtransfer dạo này còn ổn định k anh e? thấy lãi nhiều nhưng đợt t7 có 1 vụ k rút tiền đc ko biết giưof thế nào, vào web thấy số ng chơi lên 9trieu r. nếu vẫn ngon lành thì có vốn cho sang đấy ít cũng đc mọi ng nhỉ.

5s cơ à, mình thích chơi site nào tầm 4s thôi nên có lẽ đây k phải lựa chọn của mình :D ( đùa tý )
thế chứng tỏ nó vẫn ổn, xong cái debit card là mình tham gia cùng anh em ;)
ngoài lề tý: cái webtransfer dạo này còn ổn định k anh e? thấy lãi nhiều nhưng đợt t7 có 1 vụ k rút tiền đc ko biết giưof thế nào, vào web thấy số ng chơi lên 9trieu r. nếu vẫn ngon lành thì có vốn cho sang đấy ít cũng đc mọi ng nhỉ.
nghiên cứu thêm đi bạn, trên cái MMO này 1 bát cơm thì xung quanh có đến vài chục bát ấy ấy đấy. Rất khuyến khích bạn tự mầy mò tìm hiểu .:D Chúc may mắn

Đã add bạn

có ai muua adpacks ở đây chưa cho hỏi tý nào

Here is another promo - AdPacks promo!

Regular AdPack can bring you $55 profit, but this promo one can get you $60 in about 60 days.
Also we've increased limits on single AdPack purchase for this promotion.

This offer is valid for 48h and is valid until 3PM at 24th of December.

Announcements

Forum statistics

Threads
420,985
173,054
Latest member
beobeo68

Most viewed of week

Most discussed of week

Most viewed of week

Most discussed of week

Back