• Chào Guest,

Hãy cùng mọi người hướng đến một cộng đồng MMO ngày càng trong sạch. MMO4ME.com sẽ là nơi tập trung tất cả những thông tin uy tín cũng như lừa đảo (SCAM) của bất kì cá nhân nào. (Đọc chi tiết!)

Chương trình khởi động:
    Thưởng 1.5 MR ngay khi bạn tạo yêu cầu mới cho bất kì cá nhân nào và được duyệt thành công. Chi tiết các bạn có thể xem thêm tại đây.

SCAM Useclix Reviews : SCAM or LEGIT ?

Bác mod thấy trang nào cũng đi đầu toàn chơi max ko thảo nào nhiều KN quá. Nge nói bác lên max trang này cho hỏi avg như thế nào để bọn em theo chân bác.
à cho e hỏi: còn cái hạn tái chế: 10-15-20nghĩa là sao nhỉ?

Có phải là bạn hỏi về AutoPay days limit
Cái này thì là điều kiện thời gian mà autopay hoạt động, ví dụ ở prenitum là 15 thì các ref trên 15 ngày sẽ được sử dụng autopay, dưới đó thì dù có click cũng ko có tác dụng autopay

cảm ơn bác, bác nhiệt tình quá. còn nhờ bác chỉ giáo nhiều

Proof mới nhất

mình tính đăng ký lại useclix.máy tính m đã cài lại win khác.trước win XP giờ cài lại win7.IP đã thay đổi do cúp điện vài lần.giờ m đăng ký gmail mới rồi ref thớt là được đúng ko?
còn tk PP thì m thay đổi email phụ của mình thành email chính là addfun được vào useclix để nâng cấp phải không ?(email phụ paypal này mình chuyển thành email PP chính này m chưa đăng ký hay add gì bên useclix cả.nó có cấm hay kiểm tra gì kỹ ko nhỉ?
vì trước m bị đình chỉ tài khoản cũ vì lý do add email phụ vào tài khoản paypal chính nhận thanh toán vi phạm TOS.
VÀ DĨ NHIÊN,GIỜ ĐĂNG KÝ LẠI mình chỉ chơi 1 tài khoản,1 email,1 paypal thôi.anh em nào biết cho ý kiến với.thanks

mình tính đăng ký lại useclix.máy tính m đã cài lại win khác.trước win XP giờ cài lại win7.IP đã thay đổi do cúp điện vài lần.giờ m đăng ký gmail mới rồi ref thớt là được đúng ko?
còn tk PP thì m thay đổi email phụ của mình thành email chính là addfun được vào useclix để nâng cấp phải không ?(email phụ paypal này mình chuyển thành email PP chính này m chưa đăng ký hay add gì bên useclix cả.nó có cấm hay kiểm tra gì kỹ ko nhỉ?
vì trước m bị đình chỉ tài khoản cũ vì lý do add email phụ vào tài khoản paypal chính nhận thanh toán vi phạm TOS.
VÀ DĨ NHIÊN,GIỜ ĐĂNG KÝ LẠI mình chỉ chơi 1 tài khoản,1 email,1 paypal thôi.anh em nào biết cho ý kiến với.thanks
Nhớ đặt info khác nha bác, trùng pass cũng RIP :D

Nhớ đặt info khác nha bác, trùng pass cũng RIP : D

Tức là khác mọi thông tin hả bác Jason?(khác email,tên tuổi,pass...?)tức là hoàn toàn mới chưa đăng ký site bao giờ hả?
còn cái vụ tk Paypal thì sao?email phụ mình chuyển thành email chính là ok hả??mình chỉ sợ dep vào nâng cấp xong.nó đình chỉ cái nữa thì tiêu.

Tức là khác mọi thông tin hả bác Jason?(khác email,tên tuổi,pass...?)tức là hoàn toàn mới chưa đăng ký site bao giờ hả?
còn cái vụ tk Paypal thì sao?email phụ mình chuyển thành email chính là ok hả??mình chỉ sợ dep vào nâng cấp xong.nó đình chỉ cái nữa thì tiêu.

Bạn thử gửi ticket hỏi xin phép nó xóa các tài khoản hiện có và muốn tạo 1 tài khoản mới xem sao?

Bạn thử gửi ticket hỏi xin phép nó xóa các tài khoản hiện có và muốn tạo 1 tài khoản mới xem sao?
thanks bạn.nhưng kiểu này chẳng khác gì khiến admin nó chú ý.lạy ông tui ở bụi này.thôi.để m liều đăng ký ,free thử đã

thanks bạn.nhưng kiểu này chẳng khác gì khiến admin nó chú ý.lạy ông tui ở bụi này.thôi.để m liều đăng ký ,free thử đã

Đúng rồi, nên chơi free 1 thời gian đủ rút rồi rút ok là làm tiếp
Vì UseClix là site chơi lâu dài nên ko cần vội

Trước ở GrandBux cũng vậy đăng kí nhầm 2 nick. Ticket nhờ admin họ delete nick kia đi giờ vẫn bình thường. Thành thật chắc họ không nỡ nào đâu :p

Lòng vòng chơi nhiều mảng nhưng vẫn thích PTC nhất, cam quýt nhiều nhưng vẫn thấy cảm giác thích thú kì lạ :p chỉ mong sắp tới 2016 có 1,2 site ngon nữa tốt biết bao!

Đã đăng ký và click xong ads rồi.chả được gì chỉ được mỗi việc siêng click ads thôi.Hồi hộp mà vui.
Lòng vòng chơi nhiều mảng nhưng vẫn thích PTC nhất, cam quýt nhiều nhưng vẫn thấy cảm giác thích thú kì lạ :p chỉ mong sắp tới 2016 có 1,2 site ngon nữa tốt biết bao!

Chơi PTC cũng là niềm vui của mình
Chứ kiếm được nó đáng là bao đâu
Cứ thích ngồi tính từng đồng tiền lẻ mà vui

Chơi PTC cũng là niềm vui của mình
Chứ kiếm được nó đáng là bao đâu
Cứ thích ngồi tính từng đồng tiền lẻ mà vui
Mục tiêu của anh cao :p .Với em thì thấy cũng đủ để chi tiêu, trang trải chi phí 1 số thứ lặt vặt. Quan trọng được quen biết nhiều người bạn tốt, bị người khác lợi dụng cũng có.

Mục tiêu của anh cao :p .Với em thì thấy cũng đủ để chi tiêu, trang trải chi phí 1 số thứ lặt vặt. Quan trọng được quen biết nhiều người bạn tốt, bị người khác lợi dụng cũng có.

Chuyên tâm với MMO thì kiếm ko ít đâu Sweet :D

Chuyên tâm với MMO thì kiếm ko ít đâu Sweet :D
Vâng, điều này thì ai cũng muốn mà để được không dễ tí nào :p Ngày em đăng kí nick cũng là lúc mới bước vào lĩnh vực này nên cũng đang học hỏi thêm. Lửa thử vàng, gian nan thử sức :D

Suy đi tính lại không khác gì chơi đa cấp mấy: bỏ 1 cục tiền rồi gom lại từng đồng (rủi ro lại cao nữa). Mới vào nghề dính ngay trái đắng hết nữa vốn(800$ my6lix). Nếu k bị scam sớm thì có lẽ grandbux vs useclix cũng theo các bác lên gold lên pre rồi. Chơi gần 1 th cũng học được nhiều điều đặc biệt là MOD rất nhiệt tình đi tiên phong nên ae cứ thế xách dép chạy theo kiếm cháo:p

Suy đi tính lại không khác gì chơi đa cấp mấy: bỏ 1 cục tiền rồi gom lại từng đồng (rủi ro lại cao nữa). Mới vào nghề dính ngay trái đắng hết nữa vốn(800$ my6lix). Nếu k bị scam sớm thì có lẽ grandbux vs useclix cũng theo các bác lên gold lên pre rồi. Chơi gần 1 th cũng học được nhiều điều đặc biệt là MOD rất nhiệt tình đi tiên phong nên ae cứ thế xách dép chạy theo kiếm cháo:p
Mmo coi như ponzi lấy $ người sau trả người trước thành vòng tròn. Nếu Admin không có kế hoạch định hướng rõ ràng sẽ tàn là sớm muộn. Hoặc thấy câu nhiều mồi ngon quá ôm hết bỏ chạy. Mà kể cũng gan mới vô bạn dám quất 800$ chắc Upgrade gói cao nhất à? Nếu có đủ chứng cứ dispute Paypal nó là $ lại về thôi :D

Ví với Ponzi là được chứ sao lại ví cái này với đa cấp
Nói thật ra thì với PTC, upline thường ko được bao nhiêu đâu, chủ yếu là tự lực cánh sinh thôi
Như mình kiếm được kha khá DR cũng do bỏ tiền ra mua quảng cáo ở các site PTC khác, rồi mỗi lần del DR ko hoạt động cũng tốn phí nữa, nhưng vẫn hướng tới cái lâu dài là nhìn ở sự uy tín của site
Suy cho cùng, nó cũng như kinh doanh bên ngoài đời thực, cũng phải lấy vốn để đầu tư rồi thu lãi dần, khác nhau ở cách làm từng người, có anh máu mặt thì làm mạnh sẽ nhanh hồi vốn nhưng rủi ro cao hơn, anh nào yếu thì làm từ từ nhưng sẽ an toàn

Mới vào nghề chưa có KN với lại cũng tưởng dễ ăn lắm nên quăng tiền vào nhiều site(1,4K$ cho tại 8site) Trong đó có 2 site scam( hết 845$), 1 site lỗ vốn, 1 site hòa vốn. Còn 4 site trước mắt có lời. còng lưng cày nếu nó k scam thì chắc 8-12th lấy lại tổng vốn bỏ ra để bù.

Announcements

Today's birthdays

Forum statistics

Threads
418,920
170,995
Latest member
Antidetectprojec
Back
Top Bottom