SCAM Useclix Reviews : SCAM or LEGIT ?

UseClix hoàn toàn có thể dùng điện thoại click Ads nó cho phép. Mình đa phần dùng đt để xem, do cũng ít xài PC lám. Việc đăng nhập tài khoản từ nhiều IP hoàn toàn cho phép. Chỉ không được phép xem Ads trên nhiều IP. Nghĩa là đang xài IP này xem thì xem hết chứ đừng đổi IP khác xem tiếp. Thỉnh thoảng thì không sao. Nhiều thì mệt đấy.

Click ads trên nhiều ip có sao đâu nhỉ
Mình click hết buổi sáng, chiều về lại thấy thêm thì click tiếp trên ip khác, làm cũng nhiều mà chưa bị

Click ads trên nhiều ip có sao đâu nhỉ
Mình click hết buổi sáng, chiều về lại thấy thêm thì click tiếp trên ip khác, làm cũng nhiều mà chưa bị
Trước mắt không bị nhưng quan trọng bác xem rule đi. Nó lâu lâu check thì đi thôi.

Hình như paypal cho add nhiều email phải k a Chiến ? Vậy e add thêm email khác rồi cài win, rs modem tạo lại acc mới bằng email add mới đc k a ?

ACX đang thọt quá tính qua PTC kiếm chút sữa nuôi con. :oops:

Hình như paypal cho add nhiều email phải k a Chiến ? Vậy e add thêm email khác rồi cài win, rs modem tạo lại acc mới bằng email add mới đc k a ?

ACX đang thọt quá tính qua PTC kiếm chút sữa nuôi con. :oops:

Cho add thêm nhưng mà cái email cũ thì mình phải remove ra khỏi paypal thì mới được
Chứ dùng chung thì ko được nha @CoinCard

Cho add thêm nhưng mà cái email cũ thì mình phải remove ra khỏi paypal thì mới được
Chứ dùng chung thì ko được nha @CoinCard

Vâng, cám ơn a Chiến. Để qua tuần này e remove cái email cũ, tuần này vẫn còn dùng đến nó. :D

bác cho mình xem TÓS nào, vào trang nó đọc có thấy đâu
http://useclix.com/terms.php
As a member you are able to view each advertisement once every 24 hours.

Nó nói xem 1 lần mỗi 24h đấy bạn site này nó không ghi rõ thì phải. Site nào đa số mình chơi nó cũng kêu chỉ xem Ads trên 1 IP cả(Each advertisement can be viewed by a single account using the same IP per 24 hours). Nên site nào mình luôn chỉ xem Ads 1 lần tránh trường hợp đáng tiếc xảy ra. An toàn là bạn bạn à. Mình nghĩ không thừa đâu.

Cho mình hỏi mấy cái fixed ads. Buổi sáng vào thấy nó thông báo 22 cái ads đó. Mà mới kick đc 20 cái là xong rồi. Còn 2 cái đi đâu rồi ta

Cho mình hỏi mấy cái fixed ads. Buổi sáng vào thấy nó thông báo 22 cái ads đó. Mà mới kick đc 20 cái là xong rồi. Còn 2 cái đi đâu rồi ta
Do Ads có thể đã hết click do đã đủ người click rồi bạn. Thỉnh thoảng trong ngày nó có lai rai.

Bác Thịnh Chiến cho em vào group với. E reg nick cho bác cũng đc 1 tuần rồi. Nick là nht164. E cũng pm xin bác vào group rồi nhưng chưa thấy hồi âm. Join đi Join lại 5 6 lần rồi vẫn chưa vào đc

Bác Thịnh Chiến cho em vào group với. E reg nick cho bác cũng đc 1 tuần rồi. Nick là nht164. E cũng pm xin bác vào group rồi nhưng chưa thấy hồi âm. Join đi Join lại 5 6 lần rồi vẫn chưa vào đc

Chào bạn
Cảm ơn bạn đã ủng hộ mình
Do công việc bận quá nên thi thoảng mình mới check được
bạn có thể vui lòng cho mình xin nick facebook bạn được không
Và bạn hủy lệnh tham gia nhóm lần trước đi, yêu cầu tham gia vào lại mình sẽ add bạn nhé

Chào bạn
Và bạn hủy lệnh tham gia nhóm lần trước đi, yêu cầu tham gia vào lại mình sẽ add bạn nhé
mình cũng ref bác . useclick : thienlongvu1
mình xin vào nhóm luôn với bác Chiến

As a member you are able to view each advertisement once every 24 hours.

Nó nói xem 1 lần mỗi 24h đấy bạn site này nó không ghi rõ thì phải. Site nào đa số mình chơi nó cũng kêu chỉ xem Ads trên 1 IP cả(Each advertisement can be viewed by a single account using the same IP per 24 hours). Nên site nào mình luôn chỉ xem Ads 1 lần tránh trường hợp đáng tiếc xảy ra. An toàn là bạn bạn à. Mình nghĩ không thừa đâu.
uhm, mình cũng đọc nhưng thấy nó không rõ ràng lắm, thôi thì cẩn thận vẫn hơn, đang thu lời mà bị ban là mất công

Chào bạn
fb Trí Nguyễn đó bác

Announcements

Forum statistics

Threads
420,262
172,301
Latest member
cryptobaron

Most viewed of week

Most discussed of week

Most viewed of week

Most discussed of week