SCAM Useclix Reviews : SCAM or LEGIT ?

AvG bạn đang bao nhiêu? Nếu tầm 0.9 đổ đi rồi không cần phải tái chế. Bạn chỉ việc tối ưu bằng cách gia hạn Ref lâu hơn và Autopay để tối ưu hóa lợi nhuận là được.

AVG nó toàn thể hiện theo từng Ref chứ có thấy thể hiện AVG chung của toàn bộ Ref đâu. Của mình có con thấp con cao

AVG nó toàn thể hiện theo từng Ref chứ có thấy thể hiện AVG chung của toàn bộ Ref đâu. Của mình có con thấp con cao
Ở Dashboard xem cái biểu đồ Ref click đó. AVG tất cả = tổng click / tổng ref

Sặc. Vậy hôm nay toi rồi. Số lượng click bằng 1/3 số ref => 0,33. Mơ gì 0,86 như mấy bác ở trên.
Chả ai bao giờ AVG dưới BEP cả. Nhìn biểu đồ bác thấy tổng số click không ? Chia nó cho số Ref bác đang có hiện giờ đấy. Chờ gần hết h server hãy tính ngày hôm nay. Do ỦseClix thời gian click của Ref trãi khá đều.

Chả ai bao giờ AVG dưới BEP cả. Nhìn biểu đồ bác thấy tổng số click không ? Chia nó cho số Ref bác đang có hiện giờ đấy. Chờ gần hết h server hãy tính ngày hôm nay. Do ỦseClix thời gian click của Ref trãi khá đều.

Nếu AVG không bao giờ dưới BEP thì cần gì phải quản lý Ref.

mấy bác cho hỏi mình mới up acc lên premium + 200rr thì có nên bật autopay luôn ko nhỉ. hay đợi tầm tầm 750rr rồi bật luôn?

mấy bác cho hỏi mình mới up acc lên premium + 200rr thì có nên bật autopay luôn ko nhỉ. hay đợi tầm tầm 750rr rồi bật luôn?
Bạn Dep vào bao nhiêu $. Nếu ít thì lên Ref rồi bật. Nếu nhiều thì cứ bật được díscount đến 15% dại gì không bật.

Bạn Dep vào bao nhiêu $. Nếu ít thì lên Ref rồi bật. Nếu nhiều thì cứ bật được díscount đến 15% dại gì không bật.
mình dep 200$ . uhm thế chắc từ đầu bật luôn nhỉ

Cậu nên để 750RR rồi bật nếu cậu muốn mua thêm RR đến mức này.
200$ dư và quá thừa đủ để lên 750 Ref. Bác chưa thấy được cái lợi trước mắt của Autopay rồi.

Em từ box khác sang ptc nên còn là Nb
Các bác cho em hỏi là bỏ ra 500- 1k thì bao lâu hồi vốn và lãi ntn ạ
Đọc đến 15 page mà k tự giải đáp dc ạ

Em từ box khác sang ptc nên còn là Nb
Các bác cho em hỏi là bỏ ra 500- 1k thì bao lâu hồi vốn và lãi ntn ạ
Đọc đến 15 page mà k tự giải đáp dc ạ
tầm đó thì thiếu để chơi Ultimate nên trích 200$ chơi Premium thôi. Cần tầm hơn 2 tháng mấy tuần tùy mỗi người thì sẽ thu hồi đủ vốn.

tầm đó thì thiếu để chơi Ultimate nên trích 200$ chơi Premium thôi. Cần tầm hơn 2 tháng mấy tuần tùy mỗi người thì sẽ thu hồi đủ vốn.
Thank bác
Vậy cứ cho là 2,5 tháng hồi vốn
Nếu ổn thì bao lãi tính ra dc bao nhiêu% /vốn ạ
Và tầm bao nhiêu $ để chơi ultimate tối ưu nhất ạ

Thank bác
Vậy cứ cho là 2,5 tháng hồi vốn
Nếu ổn thì bao lãi tính ra dc bao nhiêu% /vốn ạ
Và tầm bao nhiêu $ để chơi ultimate tối ưu nhất ạ
Tùy mỗi người quản lý có thể lãi giao động từ 50 - 80$/Tháng . Ultimate mình nghĩ cần tầm 1200-1500$ . Trước mắt thì Premium đi gỡ vốn rồi lên 2000 Ref rồi Upgrade Ultimate cũng được.

200$ dư và quá thừa đủ để lên 750 Ref. Bác chưa thấy được cái lợi trước mắt của Autopay rồi.
Mình nghĩ bật sớm nó hơi loạn 1 chút thôi.

Ý e là tổng lãi trên số vốn bỏ ra bác ơi
K tính thời gian ạ

Mình nghĩ bật sớm nó hơi loạn 1 chút thôi.
Chả gì là lộn xộn bác à. Bác không bật chờ gần cuối ngày cần gia hạn, thấy mới thốn.

Ý e là tổng lãi trên số vốn bỏ ra bác ơi
K tính thời gian ạ
Thì lãi mỗi ngày giao động từ 1.5 - 2$ trở đi đấy tối ưu nhất 750 Ref với Premium. Số vốn bỏ ra với 1 gói dù với gói Premium bác bỏ nhiều hơn thì cũng chả hơn được bao nhiêu. Quan trọng là có vốn nhiều để lên Ref nhanh + cách quản lý và gia hạn từ đó thu hồi vốn + ăn lãi nhanh hơn. Tùy mỗi người lãi khác nhau ở PTC dù có chung lượng Ref, hơn thua nhau chỗ đó.

Last edited:

Announcements

Forum statistics

Threads
421,009
173,075
Latest member
IzMx25

Most viewed of week

Most discussed of week

Most viewed of week

Most discussed of week