New UrCoin - Tặng 2000 Ur ( ~0.025 BTC ) khi đăng ký ( Stellar V2 )

Up đêm đi ngủ !!! Hóng ngày mai ra app cho nó xôm tụ hơn :D

Vấn đề khá HOT là coin này đã lên sàn. Nên ko như cha nội Zippcoin khi xưa :D

Link đã lên sàn : https://www.cryptopia.co.nz/Exchange/?market=UR_BTC

View attachment 85683

Bắt đầu nhé :
B1 :
Đăng ký theo link này : https://ur.international/?r=40r8A ( phải theo ref mới đăng ký đc ấy nha )

B2 : Kéo xuống phía dưới điền form như hình ( Chú ý mục " Who referred you" các bạn gõ Khang Lam . Coi như ủng hộ mình chia sẻ nhé :D ) Mà cũng phải nhập thôi vì nếu ko nhập thì không reg đc đâu :p

View attachment 85682

OK thế là xong rồi. Thời điểm hiện tại thì bạn chia sẻ cho ae bạn bè reg kiếm ref thôi chứ chưa có coin.
Chờ nó ra app trên Android và IOS tải về và chờ có tiền
Sau khi đăng kí sẽ nhận được 1 email thông báo nhận được 2000 UR, Hãy nhanh tay làm đừng đánh mất cơ hội như Stellar nhé :D

UPDATE :
dky xong lấy về kiểu gì hả bác

dky xong lấy về kiểu gì hả bác
lót dép hóng nhé bác :D Nó ra đc cái App cho anh em tải về tạo ví mới nhận đc Ur coin

Up phát. Tin mới nhận là họ sẽ cho test bản BETA bên US trong 3 ngày. Sau đó mới public ra toàn cầu. Không biết dịch vậy đúng ko nữa :D
Nguyên văn là thế này : UR Money app limited beta to begin in 3 days in US! After testing the beta will be expanded then rolled out in international markets

Chấm phát đêm khuya :D

Chấm thêm cái nữa :D

Đã ref cho bác mà chả biết chơi như nào

Add cho mình hỏi lúc đăng ký cần số điện thoại nữa ah?
Uhm bạn. Bạn +84 và nhập sdt bạn vào ( bỏ số 0 nhé )

cheat được ko ta
Tẹt đi bác :D phải fake IP nhé. Trùng IP sẽ bị lỗi. Mà chưa có proof nên từ từ đã :p

Đã ref cho bác mà chả biết chơi như nào

Trước mắt cứ reg rồi bác đem link gthieu thêm người kiếm UR coin nhé. Khi nào có App mới nhận đc tiền!

Lên chiều mát mẻ. :p Sắp có bản OFFICIAL nhé

đã reg 1000 account :D

Announcements

Today's birthdays

Forum statistics

Threads
418,814
170,886
Latest member
namvc1996
Back
Top Bottom