Matrix UQUIDCOIN - Uquidcoin.com Dự án ICO tiềm năng được đông đảo cộng đồng Bitconnect thế giới ủng hộ.

Em làm theo các bước Uquid nó hướng dẫn xong vào site ethplorer.io check thì vẫn thấy trong balance có Token UQC nhưng sao vào site MEW vẫn ko thấy hiển thị Token UQC nhỉ? :confused:

Em làm theo các bước Uquid nó hướng dẫn xong vào site ethplorer.io check thì vẫn thấy trong balance có Token UQC nhưng sao vào site MEW vẫn ko thấy hiển thị Token UQC nhỉ? :confused:

Làm theo hướng dẫn của nó trong phần withdraw để hiển thị số token lên, Tóm lại check có là đã trong ví rồi, ko để chế độ hiển thị thôi

Muốn hiện thì add cumstom token như hướng dẫn của nó đó bạn

1. Enter the decimals from Ethplorer.io.
là cái gì thế mấy bác.
e vẫn chưa làm cho token nó hiển thi lên để xem cho đả mắt đc :(

1. Enter the decimals from Ethplorer.io.
là cái gì thế mấy bác.
e vẫn chưa làm cho token nó hiển thi lên để xem cho đả mắt đc :(
chưa hiểu thì click vào đây xem balance tokens cho nhanh nhé bạn.

chưa hiểu thì click vào đây xem balance tokens cho nhanh nhé bạn.

í e là làm sao để nó hiện trong mew. :D ( thấy có mấy bạn nó ẩn. ko hiên lên trong mew. nên muốn nó hiên lên để xem cho vui :( )

e mới dùng mấy cái này nên ngu. mấy a thông cảm :(

í e là làm sao để nó hiện trong mew. :D ( thấy có mấy bạn nó ẩn. ko hiên lên trong mew. nên muốn nó hiên lên để xem cho vui :( )

e mới dùng mấy cái này nên ngu. mấy a thông cảm :(

Muốn hiện trong MEW thì Add Custom Token nhé

Còn 5.69 UQC trong ví mà ko rút được do nó yêu cầu rút tối thiểu là 10 UQC, bác nào biết cách giúp mình với. Để nó mất thì tiếc quá

Còn 5.69 UQC trong ví mà ko rút được do nó yêu cầu rút tối thiểu là 10 UQC, bác nào biết cách giúp mình với. Để nó mất thì tiếc quá
nó yc phải rút token về erc20 trước 15/11 mà, giờ còn làm j đc nữa b. coi như bonus cho admin uống cafe đi b.

chính thức nào lên sàn nhỉ các pro

Announcements

Forum statistics

Threads
419,488
171,536
Latest member
phongtom

Most viewed of week

Most discussed of week

Most viewed of week

Most discussed of week