Matrix UQUIDCOIN - Uquidcoin.com Dự án ICO tiềm năng được đông đảo cộng đồng Bitconnect thế giới ủng hộ.

HandsUp

Junior
Reactions
33
MR
0.021
Em làm theo các bước Uquid nó hướng dẫn xong vào site ethplorer.io check thì vẫn thấy trong balance có Token UQC nhưng sao vào site MEW vẫn ko thấy hiển thị Token UQC nhỉ? :confused:

ratrichero

Senior
Reactions
161
MR
0.066
Follow me on Facebook Chat with me via Skype
Em làm theo các bước Uquid nó hướng dẫn xong vào site ethplorer.io check thì vẫn thấy trong balance có Token UQC nhưng sao vào site MEW vẫn ko thấy hiển thị Token UQC nhỉ? :confused:

Làm theo hướng dẫn của nó trong phần withdraw để hiển thị số token lên, Tóm lại check có là đã trong ví rồi, ko để chế độ hiển thị thôi

Loan

Verified
Reactions
514
MR
0.896
$666.88
Services
Chat with me via Skype
Muốn hiện thì add cumstom token như hướng dẫn của nó đó bạn

thaikhanghn

Hero
Verified
Reactions
2,018
MR
24.018
Follow me on Facebook Chat with me via Skype
  1. Enter the decimals from Ethplorer.io.
là cái gì thế mấy bác.
e vẫn chưa làm cho token nó hiển thi lên để xem cho đả mắt đc :(
chưa hiểu thì click vào đây xem balance tokens cho nhanh nhé bạn.

xuanle

Senior
Reactions
131
MR
0.000
Còn 5.69 UQC trong ví mà ko rút được do nó yêu cầu rút tối thiểu là 10 UQC, bác nào biết cách giúp mình với. Để nó mất thì tiếc quá
nó yc phải rút token về erc20 trước 15/11 mà, giờ còn làm j đc nữa b. coi như bonus cho admin uống cafe đi b.

Announcements

Today's birthdays

Forum statistics

Threads
423,814
176,260
Latest member
anhnhienxanh

Most discussed of week

Most discussed of week

Back
Top Bottom