Spotlight Uploadstation Up file!

danm2o

Junior
Reactions
24
MR
0.000
các bác up file bên US có lỗi ko? em up tầm 20 file xong thì nó báo 100% sau đó em nhấn Remove finished thì nó lại Up lại 20 cái kia! còn những file dưới thì chả chịu up lên! chả hiểu nứa

Bác up load = web hay FTP hay zoom.eu .
Up = FTp thì pending cực lâu,còn = web có hồi lên hồi ko lên,còn zoom.eu thì không lên luôn
cái này sướng 1 nỗi là tính tiền hơi ngon :x

tui chiến được gần 1 tuần rồi, thấy cũng được thằng này = FSN + FS mà.
Giống FSN : Add acc host khác , thằng JP bên Uploadstation lên group B.
Giống FS: chổ Remote Upload lâu vãi. Còn up bằng FTP có lúc lên liền, có lúc gần 1 ngày sau mới hiện hết đầy đủ các file.

các bác up file bên US có lỗi ko? em up tầm 20 file xong thì nó báo 100% sau đó em nhấn Remove finished thì nó lại Up lại 20 cái kia! còn những file dưới thì chả chịu up lên! chả hiểu nứa

tuần đầu tiên dùng ko vấn đề j sau đó thì bị như này, dùng cute và filezilla thì up xog up lại, zoom thì up xog nhưng file ko ở trong account

Lúc mới chiến host này tớ remote từ FSN sang ngon lành nhung chả hiểu sao 1 tuần gần đây remote từ FSN sang toàn lỗi k dc 1 link nào ( acc pre chưa die vì tớ đã add vào jdownload vần ngon lành).remote từ FS thì vẫn ngon lành :| Có bác nào remote từ FSN sang bị như tớ k :m187:

FSN Blocked Ip của US rồi bạn ơi chẳng còn cách nào khác nữa đâu trừ khi US mở thêm IP mới FSN chưa block hoặc FSN ko block nữa

FSN Blocked Ip của US rồi bạn ơi chẳng còn cách nào khác nữa đâu trừ khi US mở thêm IP mới FSN chưa block hoặc FSN ko block nữa

Thảo nào file lỗi đấy no hiện bên cạnh block IP :m187: h remote từ FS sang vậy :m187:

Hèn chi,thằng fsn láo nhể.Sợ thằng US cản đường làm ăn của nó đây mà. :))

Announcements

Forum statistics

Threads
419,945
171,987
Latest member
vieclambinhthuan

Most viewed of week

Most discussed of week

Most viewed of week

Most discussed of week

Back